ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์ - หน้า 31

หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 81 131 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ว่าด้วยเรื่องจังหวัดนนท์

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

จักยานนาโนเป็นกันไงมั้ง.................
    มีชวานนท์1 คน จะมาขี่นาโนแล้ว

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Intrepid's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ts23ts23ts23

................. "NANO BICYCLE"

ไม่รัดคอ แต่"รัดครก" ปีไม่ลึกแต่น่าเล่น เป็นอย่างยิ่ง

New Bridge Co. LTD.

MADE IN BANGKOK
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Intrepid : 17-09-2009 เมื่อ 13:36
    -----------------------

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Intrepid อ่านข้อความ
    ts23ts23ts23

................. "NANO BICYCLE"

ไม่รัดคอ แต่"รัดครก" ปีไม่ลึกแต่น่าเล่น เป็นอย่างยิ่ง

New Bridge Co. LTD.

MADE IN BANGKOK
    เป็นอย่างไรครับ มีภาพมาให้ชมมั้ยครับ ว่าแต่ใช่nano25000/เดือน หรือเปล่า ฮิฮิฮิ แซวเล่นกันตอนบ่ายๆ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

จักรยานนาโน สวย ไม่รัดคอ แต่รัดครก ปีใหม่นิดนึง ผมเห็นแล้วเหนื่อยเลย ครับ......ถ้าไม่มีลูกนะ จะซื้อมาขี่เล่นที่ทั่วหมู่บ้านเลย 555

เอาให้กระทู้ชาวนนท์คึกคักกันมั้งครับ.............. ...หลังจากที่เงียบเหงามานาน
    ท่าน BirdShow / Took14 / nos ถ้าอยากรับข่าวบรรเทิงเริงรมณ์ทิ้งเมล์ได้น้า....... ../\2
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เสี่ยปาล์ม : 17-09-2009 เมื่อ 14:41

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    จักรยานนาโน สวย ไม่รัดคอ แต่รัดครก ปีใหม่นิดนึง ผมเห็นแล้วเหนื่อยเลย ครับ......ถ้าไม่มีลูกนะ จะซื้อมาขี่เล่นที่ทั่วหมู่บ้านเลย 555

เอาให้กระทู้ชาวนนท์คึกคักกันมั้งครับ.............. ...หลังจากที่เงียบเหงามานาน
    ท่าน BirdShow / Took14 / nos ถ้าอยากรับข่าวบรรเทิงเริงรมณ์ทิ้งเมล์ได้น้า....... ../\2
    แล้วซันบีม24 หญิง แบบ เด้งหน้าเด้งหลัง พบในประเทศไทยยัง มีอยู่หรือเปล่าครับ ว่าจะหามาขี่เหมือนกัน แต่หลังๆๆเริ่มชอบflat land พอมีมั้ยครับผมว่ามันเด้งดึ๋งดั๋งดีแท้
    .................................................. ............................
    แล้วตอนนี้จักรยานโบราณแท้ๆ เป็นไงกันบ้างครับได้ปั่นกันทุกวันหรือเปล่า ช่วงนี้สนิมขึ้นเร็วมากๆครับ

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คึกคักจริง เหอๆผมอนุรักษ์นิยมครับ ชอบแบบโบราณเก่าหน่อย แต่ตอนเด็กๆนี่ชอบมั่กๆ
    .................................................. ..............
    วันนี้มีโอกาสเยี่ยมพี่นงที่บางกะปิครับ ผมจะเป็นคนขายเนื้อสดครับ butcher bike

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    คึกคักจริง เหอๆผมอนุรักษ์นิยมครับ ชอบแบบโบราณเก่าหน่อย แต่ตอนเด็กๆนี่ชอบมั่กๆ
    .................................................. ..............
    วันนี้มีโอกาสเยี่ยมพี่นงที่บางกะปิครับ ผมจะเป็นคนขายเนื้อสดครับ butcher bike
    ชอบแบบโบราณ แสดงชอบจักรยานตรากระต่าย (พี.พี)ยี่ห้อนี้ยุค40กว่าหรือ50แล้วน้อ เด็กๆนี่ชอบมากครับคลั่งพอๆกับ Madonna ผมชอบมากครับ ตอนนี้ก็ยังเป็นยี่ห้อในดวงใจ หรือชอบ ที เคที (เพลตตราสิงห์โตยืนสีทองพื้นดำ)ครับ สงสัยต้องคุยกันนอกรอบแล้ว ช่วงนี้พอมีเวลาเข้ามาคุยบ่อยหน่อย ตุนไว้ก่อนครับบางช่วง ที่ที่ไปเหมือนไฟยังเข้าไม่ถึง Wirefire ไม่ต้องพูดถึงครับ หมดสิทธิ์เลย
    .................................................. ................................
    แล้วม้าน้ำเป็นไงบ้างครับ ได้มาดูแลหรือยังครับ /ลืมถามว่า ได้เห็นของยังครับ ลืมถามเลย นานจัด

junior member gai1977's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

ฮ่าๆเมื่อกี้รดนำ้ต้นไม้อยู่ก็คิดเหมือนกันว่าชอบตรา กระต่าย เจอตัวจริงเมื่อไม่นานมานี้ก็โอเคครับ
    ส่วนม้านำ้ที่อยากได้ราคะเอ๊ยราคายังแพงอยู่พี่นงบาง กะปิบอกให้เล่นตัวเก่าก่อน ราคารอให้ประมูลก่อนซึ่งมันก็ลดราคาลงมาแล้วแต่แพงอย ู่ เป็นเอลสวิค24หลังอูฐ thunder flash 1977เหมือนกับgai1977 แล้วก็nosซะด้วยครับอดใจรอก่อน ส่วนที่ให้แกดูอีกคันเป็นtrade bike ราคาไม่เจ็บครับเลยอยากได้ตัวนี้ก่อนครับ

รูป รูป  

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gai1977 อ่านข้อความ
    ฮ่าๆเมื่อกี้รดนำ้ต้นไม้อยู่ก็คิดเหมือนกันว่าชอบตรา กระต่าย เจอตัวจริงเมื่อไม่นานมานี้ก็โอเคครับ
    ส่วนม้านำ้ที่อยากได้ราคะเอ๊ยราคายังแพงอยู่พี่นงบาง กะปิบอกให้เล่นตัวเก่าก่อน ราคารอให้ประมูลก่อนซึ่งมันก็ลดราคาลงมาแล้วแต่แพงอย ู่ เป็นเอลสวิค24หลังอูฐ thunder flash 1977เหมือนกับgai1977 แล้วก็nosซะด้วยครับอดใจรอก่อน ส่วนที่ให้แกดูอีกคันเป็นtrade bike ราคาไม่เจ็บครับเลยอยากได้ตัวนี้ก่อนครับ
    สวยมากเลยครับ new old stock ด้วยซิ ดูท่าทางจะหลงเสน่ห์รถตระกูลนี้จนไม่ไปทางอื่นแล้วซิ ครับ รถสายBarton

ขอบคุณ
    0

Cool

nos ครับ ผมรักแล้วรักเลยเปลี่ยนยาก แต่ยังขาดครัวม้านำ้โนแฮนด์ที่ยังไม่เคยไปฮ่าฮ่า
    เห็นพี่นงแกถามหาว่าพุฒหายไปเลย ที่คอนโดพุฒนี่ช่างแอร์งงมีแต่จักรยานฮ่าฮ่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gai1977 : 15-12-2009 เมื่อ 22:56

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

nos ครับ ผมรักแล้วรักเลยเปลี่ยนยาก แต่ยังขาดครัวม้านำ้โนแฮนด์ที่ยังไม่เคยไปฮ่าฮ่า
    เห็นพี่นงแกถามหาว่าพุฒหายไปเลย ที่คอนโดพุฒนี่ช่างแอร์งงมีแต่จักรยานฮ่าฮ่า
    .................................................. ............
    อีกคันครับลายนำ้แจ่มมากคู่สีกัดกันมันมากๆ อยากได้ไปโม๊ด
    ไม่ได้หายครับ ผมก็แบบนี้แหละไม่ค่อยอยู่ติดที่ วันก่อน ที่จะมาต่างจังหวัดก็ยุ่งๆวุ่นๆอยู่แถวบ้านแกทั้งวัน วนเวียนอยู่แถวกม.8 -บางกะปิ ทำธุระอยู่เลยบ้านแกไปไม่กี่ซอย พอเสร็จธุระก็ค่ำมืดแล้ว จะเข้าไปก็เกรงใจแกครับ ช่วงนี้ดูแกวุ่นๆ จะชวนแกตั้งวงก็ยิ่งเกรงใจเข้าไปอีก เดี๋ยวกลับไปเคลียร์งานแล้วจะเข้าไปป่วนแก ครับ 555
    .....................................
    ครับแรกๆเค้าก็งงกัน แต่เดี๋ยวนี้ชินแล้วครับ ตอนนี้ก้เริ่มเบาๆครับทะยอยปั้นไปเรื่อยๆ ครับ

ขอบคุณ
    0

ที เคที (เพลตตราสิงห์โตยืนสีทองพื้นดำ) เอ?คิดออกแล้วน่าจะเป็นติ๊. เคที หรือเปล่า หมกมุ่นนะเนี่ยhaha
    วันนี้กำลังกลับไปหาแม่ จะได้ไปเอาsurprizeเยอรมันของคุณcrank ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gai1977 : 18-09-2009 เมื่อ 13:59

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

โอ้ยๆๆๆๆ อิจฉาคนมีม้าน้ำจัง ส่วนผมทนขี่จักรยานตรานกไปก่อ(แซวเล่นนะครับ)น

วันนี้นั้งเตียมความพร้อมรถจักรยานที่จะเอาไปงาน car freeday
    หลังจากที่ ตัวซิ่ง 28 เสร็จไม่ทัน เนื่องจากหาสายเกียร์พัดไม่ได้...... (ดันกระแดะใส่เอง)
    เลยเอาวเล็กไป่นแทนละกัน..............ไปกับน้องสาว+ เจ้าฮิปปี้......ส่วนโรคจิตก็อยู่บ้านเลี้ยงภูพิงไปค รับ 555 เนื่องจากถ้าเอาไปทั้งครอบครัว เดี๊ยวเหนื่อยครับ...................

รูป รูป    

สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Talking

ที เคที (เพลตตราสิงห์โตยืนสีทองพื้นดำ) เอ?คิดออกแล้วน่าจะเป็นติ๊. เคที หรือเปล่า หมกมุ่นนะเนี่ยhaha
    วันนี้กำลังกลับไปหาแม่ จะได้ไปเอาsurprizeเยอรมันของคุณcrank ขอบคุณครับ
    ถูกต้องแล้วครับ แหม่ ไม่เบานะเรา 5555 ผมว่าคุณไก่ได้พรสวรรค์มาตั้งแต่เรียนท.ภ.แน่ๆ เพื่อนผมกับรุ่นพี่ที่เรียนที่นี่ก็แนวแนวนี้กันทุกค นครับ 555 ดึกๆก็ต้องแวะร้านหนังสือแถวท่าน้ำนนท์ หนังสือนอกไม่ค่อยมีมีแต่ในประเทศ
    .................................................. ............
    อ้าวยังไม่ได้เห็นอีกหรือครับ ผมเห็นเงียบๆก็นึกว่าเฉยๆ เคยเห็นแล้วซะอีก เห็นแล้วให้ฟีดแบ็คกลับมาด้วยนะครับ
    เสี่ยครับแหม่แค่ตรานกกระสานี่ก็สุดยอดแล้วครับ (ท่าทางจะปีลึกอยู่นะ)เอามาเถอะ ถ้ากลับไปทันจะ เข้าไปคุยด้วยครับ เห็นน้องขวดบอกว่าจะเข้ามาด้วย

ขอบคุณ
    0

โห! คุณcrank ขอบคุณอย่างจริงใจครับrespect จริงๆ กับลายนำ้sparrenburg ขอบคุณมากครับขอบคุณ
    ผมจะหาสิ่งตอบแทนอะไรดีนะ กระต่ายเล่มออริจินัลหรือโปสการ์ด ทีเคที นำ้ใจนี้ต้องทดแทนครับ
    อยากไปคาร์ฟรีเดย์เหลือเกินครับทุกคน พี่ๆที่โรงไฟฟ้าบางกรวยก็นัดเจอกันหกโมงเช้าปั่นข้าม พระรามเจ็ดไปเกษตรกัน
    เสี่ยครับม้านำ้นอกผมเพิ่งเริ่มต้นครับ ต้องอดอยากอย่างอื่นอีกเยอะครับ ไหนพอมาถึงแล้วต้องหาเหตุผลบอกกับที่บ้านว่าได้มายัง ไง เช่าถ่ายหนังมาราคาถูกไง ฮ่าฮ่า
    ภารกิจเดือนหน้าของผมคือ มีผู้ช่วยผู้กำกับฝากซื้อ FHMสิงค์โปร์ปกพลอย จินดาโชติถ่ายเดือนมกราคม ฮือฮามาก ต้องเดินหาที่ตลาดหนังสือมือสองที่สิงค์โปร์
    เป็นไปได้ฝากให้คุณcrankด้วยแล้วกัน

หน้าที่ 31 จากทั้งหมด 145 หน้า แรกแรก ... 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 81 131 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks