22-23 ตุลาคม... (สับป่าว่าน)

ชื่อกระทู้: 22-23 ตุลาคม... (สับป่าว่าน)

Junior Member Tomkung's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 22-23 ตุลาคม... (สับป่าว่าน)

ขอวิงวอนเเละขออันเชิญสมาชิกทุกคน "เมาล์กริบ" เข้าร่วมงานนี้ด้วย เตรียมตัว เตรียมใจ เตรียมรถ
    ใครมีเต้นท์ก็เอาไปนะ เราจะพักกันค่ายลูกเเมว จ.สระบุรี
    ขอกราบเเทบเท้า....ไปกันให้ได้นะครับ

จาก ในนามประธานกลุมเมาล์กริบ110 ดีกรี
    ใใ

Member unknow's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

“ชมรมรถเก่า แร้งคอย” เรียนเชิญ เพื่อนพ้องผู้มีใจรักรถคลาสสิค
    ร่วมงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่4” วันที่ 22-23 ตุลาคม 2549
    ณ ค่ายลูกเสือเจ็ดคต-โป่งก้อนเส้า
    (ค่ายลูกเสือองค์การบริหารส่วนจังหวัดสระบุรี ทางไปน้ำตกเจ็ดคต)
    10.00 น. พร้อมกันที่ปั้ม ปตท.กิโลเมตรที่ 14 ถนนมิตรภาพ
    12.00 น. เดินทางสู่สถานที่จัดงาน
    ร่วมลงทะเบียนทำบุญให้กับสถานสงเคราะห์บ้านพักคนชราท ับกวางคนละ 100 บาท
    ( รับของที่ระลึก และ สติกเกอร์งาน ร่วมชิงโชค Honda C70 1คัน)
    - ร่วมกิจกรรมสานความสัมพันธ์ – ประกวดรถประเภทต่าง – MISSซับป่าว่าน -
    - รายได้ทั้งหมด... มอบให้สถานสงเคราะห์บ้านพักคนชราทับกวาง อ.แก่งคอย –
    โดย... “ ชมรมรถเก่า แร้งคอย ”
    ร่อนทั่วทิศ บินทั่วไทย กับแร้งคอย
    โบ้ 01-7565291 _ หมง 09-4949969 _ เตี้ย 03-9930177 _ ก้อง 09-1370046
    MAOGRIB110dekree
    คลับซ่าส์..ของคนวัยมันส์!

Senior Member ammo11's Avatar
    สถานที่
    อันเดธ สิน่ะ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เดี๋ยวเจอกันที่งาน น่ะ คับ

Undeath Classic BiKe
    แวะเยียมชมบอร์ดกลุ่ม UNDEATH CLASSIC BIKE Click http://www.thaiscooter.com/club/undeath
    http://twitter.com/ammodamnlife
    Facebook :: ammodamnlife

มาตรฐาน ....

งานเค้าเลื่อนเป็นวันที่21-22ตุลาแล้วนี้ค่ะ แล้วเจอกันนะเจ้าค่ะ
    ขอบคุณที่ครั้งหนึ่งเคยผูกพันได้ร่วมทางกัน
    กาลเวลาของประสบการณ์ แห่งการเรียนรู้ทุกระยะทางล้วนมีคุณค่าของความทรงจำท ี่ดี
    หากเกิดความผิดพลาดใดๆเพราะขาดประสบการณ์ในช่วงแรกเร ิ่ม ก็ ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะคะ

ปิ่นมณี อพาร์ทเม้นท์ จังหวัดชัยภูมิ 093-3299883
    339 ม.7 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.ชัยภูมิ

Senior Member Non47's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คับคุณกอญ้า :d :d :d เด๋วเจอกันครับ/\2
    กะลอกแทะ

Member บุญเพิ่ม's Avatar
    สถานที่
    MAOGRIB 110 DEGKEE'
    ขอบคุณ
    0

กำหนดการงาน “ซับป่าว่านแรลลี่ ครั้งที่ 4”
    วันที่ 21 ตุลาคม 2549
    10.00น. ทุกกลุ่มพร้อมกันที่ปั้ม ปตท. ถนนมิตรภาพกิโลเมตรที่14
    12.00น. ตั้งขบวนเดินทางออกจากปั้ม ปตท. ถนนมิตรภาพกิโลเมตรที่14 สู่สถานที่จัดงาน
    14.00น. ขบวนรถเดินทางถึงสถานที่จัดงาน ร่วมลงทะเบียนทำบุญให้กับบ้านพักคนชราทับกวาง คนละ 100 บาทพร้อมรับของที่ระลึก , หย่อนหางบัตร ลุ้นโชค Honda C70 1คันรับประทานอาหารร่วมกันและแยกย้ายกันไปทำภารกิจส่ วนตัว
    16.30น. ทุกกลุ่มรวมกัน ณ ลานกิจกรรมเพื่อทำกิจกรรมร่วมกัน
    • แต่ละกลุ่มส่งตัวแทนร่วมเล่นเกมส์เชื่อความสัมพันธ์
    • ประกวดรถประเภทต่างๆ
    • งานภาคเวที
    • มอบรางวัลสำหรับกลุ่มที่มาไกล(ขับมาเอง)
    • มอบรางวัลสำหรับกลุ่มที่มามากที่สุด
    • ประกวด MISS ซับป่าว่าน ประจำปี2549
    • ร่วมประมูลของที่ระลึกที่กลุ่มต่างๆนำเข้าร่วมการประ มูล
    24.00น. แยกย้ายพักผ่อน
    วันที่ 21 ตุลาคม 2549
    07.30น. รับประทานอาหารเช้าร่วมกัน ณ ลานกิจกรรม
    10.00น. กลุ่มต่างๆร่วมมอบเงินจากการจัดงานให้แก่ทางตัวแทนสถ านสงเคราะห์บ้านพักคนชราทับกวาง
    11.30น. ร่วมกันทำความสะอาดสถานที่จัดงาน
    12.00น. ทุกกลุ่มถ่ายรูปร่วมกัน และเดินทางกลับสู่จุดมุ่งหมายโดยสวัสดิภาพ

- รายได้ทั้งหมด... มอบให้สถานสงเคราะห์บ้านพักคนชราทับกวาง อ.แก่งคอย –

โบ้ 01-7565291 _ หมง 09-4949969 _ เตี้ย 03-9930177 _ ก้อง 09-1370046
    MAOGRIB'
    คลับซ่าส์.. ของคนวัยมันส์

ไปด้วยได้ปะละ..ไม่ทราบรวมตัวกันที่ไหนงะ
    ขอเป็นส่วนหนึ่ง

สนับสนุนโดย

DD_ Cafe'.com

Member บุญเพิ่ม's Avatar
    สถานที่
    MAOGRIB 110 DEGKEE'
    ขอบคุณ
    0

ไม่บอกวุ้ย..! ขออนุญาติแม่ยังอ่ะ
    MAOGRIB'
    คลับซ่าส์.. ของคนวัยมันส์

Junior Member Noo_Sair_Indy's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คริคริ

ขอให้พี่ๆ น้องๆ ทุกคนโชคดีกะทริปนี้นะคร๊า

ดูแลสุขภาพด้วย เหนื่อยก็พักกันเยอะๆนะค๊า

em18 เตรียมตัวให้พร้อม อย่าเป็นภาระใครเป็นพอคะ พี่หวานหัวหน้ากลุ่มเราเค้าเตรียมตัวกับงานนี้เต็มที ่จ้า..

เดินทางโดยสวัสดิภาพ สู้~สู้
    อ น า ค ต ข อ ง ช า ติ

ขอบคุณ
    0

เตรียมตัวและเตรียมใจ/\2 /\2
    กะลอกแทะ

หุ่น's Avatar
    สถานที่
    อิสระ...
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมหุนคุงกลุ่มออบิทครับ

em19 อยากรู้ว่ามีใครบ้างที่เอารถเข้าไปทำที่อู่นาซีบ้างค รับ นานเปล่ากว่าจะได้รถถ้าในกรณีที่เราจะเอาเข้าไปทำ ผมเจอคนคนหนึ่งเขาบอกว่าอยู่กลุ่มเมาล์กริบ110 เลยอยากทราบว่าคนที่เจอกันที่ร้านพี่เขียดชื่อไรครับ แล้วจะไปงานซับกันหรือเปล่า อยากให้ไปกันนะครับหวังว่าเราคงได้เจอกันในงานนะครับ ผมชื่อหุนครับเอารถไปทำที่ร้านพี่เขียดไว้ด้วยหล่ะ.. ...หุนคุงแห่ง..orbit

ขอบคุณ
    0

คนที่ไปสีชื่อต้อมครับ ต้อมสับป่าว่านด้วย หุ่นรีบทำสีน่ะครับเด๋วจะไม่ทันงาน แล้วเจอกันที่งานน่ะครับ/\2 /\2
    กะลอกแทะ

Bookmarks