ภาพกิจกรรมวันสิ่งแวดล้อมโลก

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ภาพกิจกรรมวันสิ่งแวดล้อมโลก

Junior Member captainjen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ภาพกิจกรรมวันสิ่งแวดล้อมโลก

Name:  000pana.jpg
Views: 1401
Size:  37.5 KB

Name:  001pana.jpg
Views: 1145
Size:  55.5 KB

Junior Member captainjen's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Name:  002pana.jpg
Views: 962
Size:  55.3 KB

Name:  003pana.jpg
Views: 955
Size:  56.0 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  004pana.jpg
Views: 937
Size:  54.7 KB

Name:  005pana.jpg
Views: 949
Size:  50.4 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  006pana.jpg
Views: 909
Size:  58.4 KB

Name:  007pana.jpg
Views: 914
Size:  61.2 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  008pana.jpg
Views: 909
Size:  62.4 KB

Name:  009pana.jpg
Views: 928
Size:  57.9 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  011pana.jpg
Views: 888
Size:  55.8 KB

Name:  012pana.jpg
Views: 898
Size:  40.8 KB

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

ขอขอบคุณที่นำภาพกิจกรรมดีๆมาให้ชมกันครับ หากโอกาสหน้ามีกิจกรรมเช่นนี้อีก ขอเชิญลงภาพให้ชมได้นะครับ ทั้งบอร์ดคนบ้ารถถีบหรือบอร์ดข้อมูลจักรยานโบราณก็ได ้
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เห็นการรวมตัวของกลุ่มจักรยานโบราณทางภาคใต้ ไม่ว่ากิจกรรมอะไรก็รู้สึกดีครับ กลุ่มจักรยาน
    ส่วนใหญ่แล้วจะเป็นกลุ่มเล็กมีกันไม่กี่คน หากมีการรวมตัวกันเหนียวแน่นนานวันก็จะมีสมาชิกเพิ่ม
    ขึ้นไปเรื่อยๆ และยิ่งมีกิจกรรมด้วย ก็จะทำให้เกิดสิ่งดีหลายๆอย่างขึ้น ...........
    เห็นภาพเลยทำให้พลอยคิดถึงกิจกรรมการปั่นรถถีบ ของจังหวัด บ้านตัวเอง สุราษฎร์ธานี ซึ่งกิจ
    กรรมล่าสุดจัดครั้งสุดท้ายประมาณ ไม่ต่ำกว่า 10 ปีแล้วครับ แล้วก็ต่างคนต่างเล่น แยกย้ายกันไป
    เพื่อนผมตอนที่ปั่นด้วยกันตอนนั้นเป็นนักเรียนอยู่ ตอนนี้กลายเป็นอาจารย์ไปซะแกล้ว ผมเองก็กำลังตามรอย จากอดีตที่หลงเหลืออยู่ครับ ................เล่าสู่กันฟังน๊ะครับ ขอบคุณที่นำภาพกิจกรรมดีๆมาแบ่งกันชมครับ หากมีกิจกรรมอื่นที่รวมตัวกันและมีความน่าสนใจก็ขอชม อีกน๊ะครับ เผื่อเป็นแนวทางเป็นประโยชน์ แก่กัน............................................ ..................................................

.................................................. ................................................................ ....................

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เห็นการรวมตัวของกลุ่มจักรยานโบราณทางภาคใต้ ไม่ว่ากิจกรรมอะไรก็รู้สึกดีครับ กลุ่มจักรยาน
    ส่วนใหญ่แล้วจะเป็นกลุ่มเล็กมีกันไม่กี่คน หากมีการรวมตัวกันเหนียวแน่นนานวันก็จะมีสมาชิกเพิ่ม
    ขึ้นไปเรื่อยๆ และยิ่งมีกิจกรรมด้วย ก็จะทำให้เกิดสิ่งดีหลายๆอย่างขึ้น ...........
    เห็นภาพเลยทำให้พลอยคิดถึงกิจกรรมการปั่นรถถีบ ของจังหวัด บ้านตัวเอง สุราษฎร์ธานี ซึ่งกิจ
    กรรมล่าสุดจัดครั้งสุดท้ายประมาณ ไม่ต่ำกว่า 10 ปีแล้วครับ แล้วก็ต่างคนต่างเล่น แยกย้ายกันไป
    เพื่อนผมตอนที่ปั่นด้วยกันตอนนั้นเป็นนักเรียนอยู่ ตอนนี้กลายเป็นอาจารย์ไปซะแกล้ว ผมเองก็กำลังตามรอย จากอดีตที่หลงเหลืออยู่ครับ ................เล่าสู่กันฟังน๊ะครับ ขอบคุณที่นำภาพกิจกรรมดีๆมาแบ่งกันชมครับ หากมีกิจกรรมอื่นที่รวมตัวกันและมีความน่าสนใจก็ขอชม อีกน๊ะครับ เผื่อเป็นแนวทางเป็นประโยชน์ แก่กัน............................................ ..................................................

.................................................. ................................................................ ....................
    คุณ took_14 คุณลองหาวันสำคัญๆเช่นวันที่ 5 ธันวาหรือวัน car freeday นัดกลุ่มเพื่อนๆกลุ่มเล็กๆก่อน
    แล้วปั่นโชว์ พอมีคนเห็นเค้าจะมาขอเข้ากลุ่มเอง ซักพักกลุ่มก็จะใหญ่ขึ้นตามลำดับ(ผมก็ใช้วิธีนี้เหมื อนกัน 555)

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

เห็นภาพการรวมตัว แล้วมีคนต่างรุ่นต่างวัยให้ความสนใจแล้วสบายใจครับ อย่างน้อยเด็กวัยรุ่นก้ได้มีกิจกรรมที่เป็นประโยชน์ต ่อสังคมและกับตัวพวกเค้าเอง แถมเป็นการเชื่อมโยงระหว่างรุ่นหนึ่ง สู่อีกรุ่นหนึ่ง ไว้วันไหนมีโอกาสไปเมืองสงขขลาคงได้หาโอกาสเข้าไปเยี ่ยมไปพูดคุย ส่วนใหญ่มีศูนย์กลาง การพบปะพูดคุยกัน อยู่บริเวณไหนครับ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ crank อ่านข้อความ
    เห็นภาพการรวมตัว แล้วมีคนต่างรุ่นต่างวัยให้ความสนใจแล้วสบายใจครับ อย่างน้อยเด็กวัยรุ่นก้ได้มีกิจกรรมที่เป็นประโยชน์ต ่อสังคมและกับตัวพวกเค้าเอง แถมเป็นการเชื่อมโยงระหว่างรุ่นหนึ่ง สู่อีกรุ่นหนึ่ง ไว้วันไหนมีโอกาสไปเมืองสงขขลาคงได้หาโอกาสเข้าไปเยี ่ยมไปพูดคุย ส่วนใหญ่มีศูนย์กลาง การพบปะพูดคุยกัน อยู่บริเวณไหนครับ
    จะพบปะกันหลังเลิกงานตามร้านน้ำชา-กาแฟ แล้วก็เอาอะไหล่มาโชร์กัน หรือแลกกันก็มีem97

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

ครับ คงต้องหาโอกาสไปจิบชาร้อน แล้วพูดคุยเรื่องทั่วๆไปด้วยครับ ในตัวเมืองสงขลาใช่มั้ยครับ
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว ตาลีบัน's Avatar
    สถานที่
    สนิมคำราม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ captainjen อ่านข้อความ
    Name:  000pana.jpg
Views: 1401
Size:  37.5 KB

Name:  001pana.jpg
Views: 1145
Size:  55.5 KB

สุดยอดเลยครับ

ปั่นได้ทั้งกำลัง แถมยังช่วยโลกประหยัดพลังงานด้วยครับ
    "ชีวิตนั้นสั้น ศิลปะยืนยาว"

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"

นึ่นิคำ
    มื

Bookmarks