ถึงน้องอัด หนองบัวลำภู ไหนบอกว่าจะโอนตังให้เมื่อวานไงแล้วทำไมหายเงียบอีกล ะ

ชื่อกระทู้: ถึงน้องอัด หนองบัวลำภู ไหนบอกว่าจะโอนตังให้เมื่อวานไงแล้วทำไมหายเงียบอีกล ะ

Junior Member naylookball's Avatar
    สถานที่
    CLASSICLY MIRACLE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงน้องอัด หนองบัวลำภู ไหนบอกว่าจะโอนตังให้เมื่อวานไงแล้วทำไมหายเงียบอีกล ะ

ขอให้ทุกท่านลองพิจารณาถ้อยคำกระทู้สุดท้ายเขาบอกว่า จะโอนเงินให้กลับแต่ไหนบัญชีผมยังมีเท่าเดิมเลย
    โกหกกันหน้าตาเฉยอีกแล้วเหรอ ว่าจะลงกระทู้ขอโทษที่เข้าใจผิดสุดท้ายก็เหมือนเดิมเ ลย
    ให้ดีโทรหาพี่สิน้องเบอร์นี้ 0815390369 รออยู่ไม่โทรมาสักที เอาไงกันแน่น้อง
    บอกโทรศัพท์มีปัญหา แล้วโทรหาพี่ไม่ได้เหรอน้อง

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=298648
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

เหอะๆๆๆแล้วเป็นถึงระดับMEMBERแล้วด้วย
    คราวนี้ละ เรียกว่าของอยู่ไกล ก็ลำบากใจซื้อ
    ของอยู่ใกล้แต่ไม่กล้าโอนก่อน...มันส์ละพะยะค่ะ

เอาเงินเค้าไปแล้วต้องเสียชื่อ ก็คืนเค้าดีกว่าครับ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Senior Member wutnuing's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอโทน๊ะคับพี่ ขอทราบเรื่องราวความเป็นมาเป็นไปหน่อยได้มั๊ยคับ

เท่าที่ผมอ่านและจับใจความได้คือ พี่ประกาศขายของใช่มั๊ยคับ แล้วมีน้องที่ชื่ออัด มาขอซื้อ

แล้วตกลงจะโอนตังให้ในราคา 1500 บาทใช่มั๊ยคับ

แต่ตอนนี้ของอยู่ที่พี่ ยังไม่ได้ส่งใช่ป่ะคับ ถ้าเรื่องราวเป็นอย่างที่ผมคิด ผมว่าพี่ขายให้ท่านอื่นไปเลยดีกว่า

เพราะของซื้อของขาย ถูกใจก็ขาย ไม่ถูกใจก็ไม่ต้องซื้อ ตามความสบายใจอ่ะคับ

และอีกอย่างจะได้ไม่ต้องมาผิดใจกันด้วยน่ะคับ มันจะเสียความรู้สึกกันป่าวๆ เราก็ Classic ด้วยกัน

ถ้าผมคิดต้องขออภัยพี่เจ้าของกระทู้ในความเห็นที่ผมเ ขียนไว้ด้วยคับ ขอบคุณครับ
    ก็ขับมันไปเรื่อยๆอ่ะคับ

c65 เครื่องคัสต้อม4เกียร์ ฝาคีป2ข้าง ข้อเหวียง+เสื้อ+ฝาเวฟ 110
    ** ทำไว้ซื้อผักให้แม่ แม่บอกให้รีปไปซื้อ **
    120 น่ะเด็กๆเค้าขับ

086-838 9894 วุฒิคับ อย่าคิดว่ากูมีตัง

Junior Member naylookball's Avatar
    สถานที่
    CLASSICLY MIRACLE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นี่คือความเป็นมา

cp's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณ ม.นเรศวร @ สะแกกรัง มอเตอร์คลาสสิกไบค์
    ขอบคุณ
    3
    Blog Entries
    1

หัวอกเดียวกันครับ ของผมบอกจะโอนรอเป็นชาติยังไม่ได้เลย แถมยังโดนด่ากลับอีก ระวังไว้นะครับไอ้คนที่ชื่อโอร์ทอยู่อุตรดิด เตือนพี่ๆน้องๆด้วยความหวังดี
    กลุ่มรถโบราณ ม. นเรศวร พิษณุโลก

Member ukanifour's Avatar
    สถานที่
    FreedomClassic Rider
    ขอบคุณ
    0

ยังไง ก่อเป็นกำลังใจให้ ได้เงินคืนไวๆนะคับ

Bookmarks