+++ขายถังน้ำมันdt100 ราคาที่คุณพอใจ+++

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: +++ขายถังน้ำมันdt100 ราคาที่คุณพอใจ+++

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน +++ขายถังน้ำมันdt100 ราคาที่คุณพอใจ+++

ถังdt สภาพเคาะปะผุ โป๊วเก็บงานแล้วครับ
    เอาไปลงกระดาษทรายเก็บรายละเอียดอีกนิด
    พ่นรองพื้นแล้วต่อด้วยสีจริงได้เลย
    ก็อกน้ำมัน ฝาปิดมีให้ครบในราคาแค่นี้ครับ
    จองปากเปล่าแล้ว ไม่โอนผมก็ไม่ส่งของให้นะครับ
    เสียโอกาสของคนอื่นที่เค้าต้องการจริงๆครับ

ราคา850 รวมส่งทั่วไทย
    มารับเอง700ครับ ขายราคาถูกแล้ว อย่าต่อกันเลยครับ ผมขอ!

0812-9999-49 กิ๊ก ตลาดบางปะหัน อยุธยา
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zerogiggs : 24-06-2009 เมื่อ 12:24
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

beerty's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน อัพให้ครับ

ใช่ ถังใบนี้ป่าวอ่า ครับ

รูป รูป  

Senior Member beebeen02's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    1
    12 (100%)

ช่ายแล้วครับ

สงสัยจะเสร็จผมแล้วละ

ฟิ่วๆๆๆ
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2. Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.a short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8. ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ไป

Senior Member Red - sead's Avatar
    สถานที่
    Lanchang classic CLUB& PX club
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking

em97ช่วยอัพครับกำลังหาอยู่พอดีem97
    0833598895 ice
    บอร์ดของเราครับ
    http://www.thaiscooter.com/club/lanchang/

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    3
    0

ขายไปแล้วครับขอบคุณทุกท่านที่ติดต่อมาครับ
    ท่านBeeBeen02มารับตัวแล้วในราคา700
    ส่วนท่านที่ขอให้ผมส่งไป ต้องขออภัยด้วยนะครับ
    มันไม่ทันจริงๆ โดนจู่โจมหน้าบ้านโดยไม่ทันตั้งตัวครับ
    เอาไว้โอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่ครับ....

+++ปิดการขายครับ+++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Senior Member beebeen02's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0
    1
    12 (100%)

ขายไปแล้วครับขอบคุณทุกท่านที่ติดต่อมาครับ
    ท่านBeeBeen02มารับตัวแล้วในราคา700

ส่วนท่านที่ขอให้ผมส่งไป ต้องขออภัยด้วยนะครับ
    มันไม่ทันจริงๆ โดนจู่โจมหน้าบ้านโดยไม่ทันตั้งตัวครับ
    เอาไว้โอกาสหน้าขอแก้ตัวใหม่ครับ....

+++ปิดการขายครับ

ขอบคุณzerogiggs ที่สรรหาของดีดีมาให้กัน พวกเราชาวคนรักรถ
    ขั้นตอนการให้ FEEDBACK
    1.Click ที่ชื่อ user ที่เราจะให้
    2. Click ดูรายละเอียดส่วนตัว
    3.จะเห็น tab feedback score ทางขวามือ
    4.Click tab feedback score จะเห็น Submit for user นั้น Click เลย
    5.จะเข้าสู่การให้ Feedback ถ้า buyer หรือ seller ก็เลือก overall exper คือการให้ + คือดี ,- ลบคือแย่ โกง ไม่ส่งของ , neutral เฉยๆ
    6.a short comment คือช่องสำหรับรายละเอียด อยากขอบคุณลูก ค้า ยินดีให้บริการอีกนะครับ พิมพ์ใส่เอาเลย
    7.deal trade ไม่ต้องใช้ก็ได้ หรือจะใส่ต้อง Copy link กระทู้ที่เราซื้อ ขาย มาใส่
    8. ช่องใหญ่ข้างล่างจากใครผู้ให้หรือจะขอบคุณอีกก็ใส่ไป