ผมเห็นสถานการณ์ในปัจจุบันในบ้านของเราแล้ว รู้สึกไม่สบายใจเอามากๆเลยครับเกี่ยวกับปัญหาเรื่องก ารโกงกันในบอร์ดซื้อขายต่างๆ อย่างที่พี่บีกำลังทำในเรื่องของการให้ข้อมูลผู้ขาย ผมเห็นว่าเป็นเรื่องที่ดีมากครับขอสนับสนุน แต่อยากจะเสนอพี่อีกอย่างนึง คือ อยากให้มีกระทู้ปักหมุดบุคคลที่ขึ้นบัญชีดำที่เคยก่อ เหตุเอาไว้ ปักเอาไว้ในแต่ละบอร์ดซื้อขายเลย เพราะผมว่าไอ้พวกที่เคยโกงคนอื่นมามันมีเยอะมาก บางทีอาจจำกันไม่ได้ เลยอยากเสนอให้ทำการขึ้นบัญชีเอาไว้เลย เพื่อความปลอดภัยของเราทุกคนในการซื้อขาย ยังไงพี่บีลองพิจารณาดูนะครับ ผมแค่ลองเสนอความคิดเห็นดู