รวมกันทำบุญ...ปันของให้น้อง บ้านเรดาร์...By Classic Kanchanaburi - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รวมกันทำบุญ...ปันของให้น้อง บ้านเรดาร์...By Classic Kanchanaburi

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parman_kan อ่านข้อความ
    ใกล้ถึงวันและเวลา ที่ต้องไปลุยกันแล้วนะครับ...พร้อมกันรึยัง...

ปล.ขอบคุณไก่ ปุ้ม+ปุ้ย และ พวกพี่โนลมากๆ ครับ ที่นำของมาให้มากมาย...ไปด้วยกันนะ ไปช่วยกันยกให้ รร.ด้วย เยอะอะ...555+

งานนี้มีเตะบอล ชิงถ้วยด้วยเน้อ...
    ถ้วยน้ำพริกหรอว่ะ เก่ง เอาไว้กินมื้อเย็นฮ่าๆ กรูว่ากว่าจะถึงต้องมีบ่ายๆ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking

ว่าวววว

คนไทยรักกันๆๆๆ

สุดยอดไปเลยครับบ em18

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

สมานฉันท์ เข้าว่า..สังคมจะสมบูรณ์ ไปด้วยความสุขครับพี่น้องคร้าบ..

พร้อมแล้น...แต่ กรูจะไปไงว่ะเนี่ย..ฮ่าๆๆๆ

concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ policia อ่านข้อความ
    มาไขความให้ฟังครับ....

เนื่องด้วยพี่ๆกลุ่ม9ทัพ...ได้นัดประชุมกลุ่มรถเมือง กาญทั้งหมด
    เนื้อหาของการประชุมคือ พวกพี่ๆ9ทัพจะจัดตั้ง
    มูลนิธิปลุกพืชให้ช้าง..สร้างแหล่งอาหารให้กระทิง
    จึงขอความร่วมมือของชาวกลุ่มรถทั่วจังหวัดกาญจนบุรี
    เพื่อการจัดตั้งกลุ่ม...
    ดังนั้นกลุ่มเราก็ควรจะเข้าร่วมโดย..เสียค่าสมาชิกรา ยปีปีละ300บาท
    เป็นเงินไม่มาก..ควรให้ความร่วมมือกันนะครับ
    ดีกว่าไปดูหมาแพนดี้ของจีน....(อคติส่วนตัวนิดๆๆ5555 )
    และพวกพี่ๆ9ทัพได้คุยถึงเรื่องการประชุมรถทั่วประเทศ เพื่อล่ารายชื่อ
    10000ชื่อรถ10000คันเพี่อขอทำการจดทะเบียนอย่างถูกต้ อง

เด๋วไว้พี่ๆ9ทัพจะนัดประชุมอีก..จะมาขยายความเพื่มให ้นะครับ
    เอาน้ำๆๆไปก่อนนะครับ
    (ลืมบอกไปมูลนิธิเป็นของหม่อมเจ้าหญิงรังษีนภดล ยุคล)
    +++++++++++++
    ขอลายละเอียดเพิ่มเติ่มด้วยครับน่าสนมากกก+++
    ค่าสมาชิก (ปีละ300) แต่สิ่งที่กับมามันมากก่า300
    ม า นี มี ต า แ ต่ กู มี ปื น

- ชิ๊กกะบึ้ม's Avatar
    สถานที่
    Bullethead กาละแม / sr club
    ขอบคุณ
    0

Talking ดีใจจัง

ร่วมแสดงยินดีกับโรงเรียนด้วยนะคะ ที่ได้ถุงพระราชทาน สุดยอดไปเลย...em95
    ชิ๊กกะบึ้ม กะ เก๊าเก๋า
    Bullethead (กาละแม) - Sr Club kanchanaburi
    ----------------------------
    ไม่อะไร ไม่เจ๋งละไง ก้อ ตามแต่ใจของกรุเอง ....
    Zentrady1984@hotmail.com

Senior Member Ha_NoNg's Avatar
    สถานที่
    TouRism สาย ขาโหต
    ขอบคุณ
    0

งานนี่ รถ น่าจะเยะน่าดูเลยนะค๊าฟเนียย

BIRUSUNG's Avatar
    สถานที่
    Parman สิครับ อร่อย!!!
    ขอบคุณ
    0

ดีจัยมากตอนคุยโทรศัพท์ น้ำตาไหลเลย
    ต้องขอบคุณน้องชิ๊กกะบึ้ม และพี่ๆกลุ่ม วินเทจไบคมากๆๆ
    birusungman@hotmail.com

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขนลุกเลยครับบ

สุดยอดดด

ไม่รู้จะพูดอะไรครับ ขอบคุณทุกคนแล้วกันนะครับ ที่ทำให้มีวันนี้ ขอบคุณครับem90em90

- ชิ๊กกะบึ้ม's Avatar
    สถานที่
    Bullethead กาละแม / sr club
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BIRUSUNG อ่านข้อความ
    ดีจัยมากตอนคุยโทรศัพท์ น้ำตาไหลเลย
    ต้องขอบคุณน้องชิ๊กกะบึ้ม และพี่ๆกลุ่ม วินเทจไบคมากๆๆ
    ------------------------------------------------------------

มะเป็นไรคร้า..ร่วมด้วยช่วยกันอยู่แล้ว ส่วนรูปรอก่อนนะพี่ เด่วให้พี่ไก่จัดการ
    ชิ๊กกะบึ้ม กะ เก๊าเก๋า
    Bullethead (กาละแม) - Sr Club kanchanaburi
    ----------------------------
    ไม่อะไร ไม่เจ๋งละไง ก้อ ตามแต่ใจของกรุเอง ....
    Zentrady1984@hotmail.com

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ร่วมแรง ร่วมใจเป็นหนึ่งเดียว.....
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน +++

น่าเสียดายพาดโอกาสดีดี
    ไว้โอกาสหน้านะครับจะไปแจมด้วย
    เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกทุกคนเน้อ++++
    ม า นี มี ต า แ ต่ กู มี ปื น

Senior Member ร้านเตี่ยช้วงสุพรรณบุรี's Avatar
    สถานที่
    Suphanburi Scooter club
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

สนุกไหม
    em90em90em90em90
    รถสวยๆ

property's Avatar
    สถานที่
    บ้านมอเตอร์ใซค์
    ขอบคุณ
    0

Talking เอารูปมาฝาก

เอารูปมาฝากครับ น้ำตาจะใหล มีบุญกันจริง ๆ พวกเรา

รูป รูป    
    Classic Never Die บ้านมอเตอร์ใซค์ 086-1642298 facebook banmotocycle@hotmail.com E-mail banmotocycle@hotmail.com

Bookmarks