ไม่ทราบว่ามีท่านผู้ใดพบเจอ เวสป้า 125 สีบรอนซ์ บ้างมั้ยครับ แผ่นป้ายทะเบียนเป็นของรุ่นเก่า ถ้าท่านใดพบเจอช่วยกรุณาสะกิดบอกทีนะครับว่าช่วยไปจั ดการเรื่องโอนให้เรียบร้อยด้วยครับ เจ้าของเก่าเค้าโอนลอยไว้ให้แล้ว เพราะว่าตอนนี้ทะเบียนขาดการต่อเกือบ 3 ปีแล้ว พอดีเจ้าของเดิมอาจจะต้องเสียค่าปรับ และมีการส่งหมายเรียกคืนแผ่นป้ายทะเบียน เจ้าของเดินเป็นตำรวจนะครับ ถ้าท่านใดมีเพื่อนฝูงรึว่าญาติพี่น้องที่ไปซื้อมา ถ้าจำได้ช่วยจัดการให้เรียบร้อยด้วยนะครับ