ว่างกันมากนักรึไง...... - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ว่างกันมากนักรึไง......

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    แล้วจะร้องว่า เดอะเบก!!!

มันส์มากครับ..ทำให้ได้รู้ว่าการใช้น้ำมันแพง นี่ทำให้รถวิ่งดีจริง..
    (ลบคำว่าสอง สูบติดได้โดยปริยาย นะชะ ตาโบ๊ท)อิอิ

ทริปนี้ไปเทสรถแล้วน้ำมันที่ใช้ครับ..shell v-power95 มีประสิทธิภาพที่ดีมากครับ..แต่เสียอย่างเดียว แพงชิบหาย

ปล.ขอบอก ว่า 150 ก็ วิ่งตาม 200 ได้เหมือนกัน..แต่เหนื่อยว่ะ..ฮ่าๆ มันส์ครับ ขาไปบินเดี่ยวซัดกระจาย

ขอบคุณและดีใจที่ได้เจอพี่แอร์ และพี่น้องทุกท่าน นะครับ. โอกาสต่อไปบางแสน เจอกัล

สวัสดี
    200 ก็ 200 เถอะ ใช่มะตาสอง เบียช้าง สงสัยได้ออโตลูปดีรถเลยแรง

em97 em97 em97 em97 em97 em97 em97 em97 em97

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    อ้าวบัง...มาตัดหน้ากันซะงั้น เหอะๆ....เดี๋ยวโดนลูกระเบิดน้ำมันหมู
    แง่ว...โทษทีค๊าฟ
    Tel.087-8164255

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพลงเพราะ อ่านข้อความ
    บรรยากาศเฮฮาเหมือนเดิม ตามไสตล์ พีเอ๊กคลับ

- พี่สองไปตามหาช้าง แทนพี่นายเหรอครับ 5555+ ช้างกูอยู่ไหน !!!! อยู่เขาใหญ่นี่เอง

- พี่โต่งไปไงบ้างพี่ มรสุมผ่านไปหรือยังครับ.......
    5555++++ ยังว่ะเด่น ตอนนี้ขายของแดกหมดแล้ว 555+++ นี่ก็เพิ่งนั่งถอดเรือนไมล์ ชุดไฟเลี้ยว ของแต่งเก่าๆ ขุดออกมาขายหมดเลย หุ...หุ...จะไดมีตังค์ไปบางแสน ใครอยากให้ผมไปบางแสนด้วย ก็ช่วยกันซื้อของ ของผมหน่อยนะครับ ราคากันเองๆ อิ...อิ....
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    200 ก็ 200 เถอะ ใช่มะตาสอง เบียช้าง สงสัยได้ออโตลูปดีรถเลยแรง

em97 em97 em97 em97 em97 em97 em97 em97 em97
    เหอะๆ.....150 ก็ 150 เถอะ ก็แค่งั้น ได้แค่ดูดตุดล่ะหว่า คิดจะแซง คิดใหม่นะไอน้อง กริ๊กกริ๊ววววววววว555+++em97/\3ts23
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

อย่ายกคันเร่งแล้วกัน...

พร้อมที่จะสวนว่ะอีเจ๊...ฮ่าๆๆ

ปล.เพราะจ่อ ตูดอยู่นะชะ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    จั่งซี่ มันต้องถอน em87
    ตาเอ้ หน้าตาหน้ากลัวใช่เล่นะเนี่ย

เมืองทองคะนองเดช

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

งานนี้สองสูบติดอีกไหมเนี่ยอิอิ แซวๆๆๆ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

คุณไรไอแบง กูขาเมา โว้ย ไม่ใช่คุณ

แดกแต่นม ไอแบง
    /\2 by PX 200 e /\2
    yedmaa@hotmail.com

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

เอ้เซกซี่เชียวนะ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unit อ่านข้อความ
    คุณไรไอแบง กูขาเมา โว้ย ไม่ใช่คุณ

แดกแต่นม ไอแบง
    55555 ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรพี่เอ้เลย

ผมกินนมเป็นแดกดีไม่เหมือนพี่เอ้ ชอบ เหลาๆๆๆๆ

เมืองทองคะนองเดช

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

5555++++ ยังว่ะเด่น ตอนนี้ขายของแดกหมดแล้ว 555+++ นี่ก็เพิ่งนั่งถอดเรือนไมล์ ชุดไฟเลี้ยว ของแต่งเก่าๆ ขุดออกมาขายหมดเลย หุ...หุ...จะไดมีตังค์ไปบางแสน ใครอยากให้ผมไปบางแสนด้วย ก็ช่วยกันซื้อของ ของผมหน่อยนะครับ ราคากันเองๆ อิ...อิ....

เหอะๆ.....150 ก็ 150 เถอะ ก็แค่งั้น ได้แค่ดูดตุดล่ะหว่า คิดจะแซง คิดใหม่นะไอน้อง กริ๊กกริ๊ววววววววว555+++em97/\3ts23
    แล้วบอกให้ช่วยแต่ขายไปซะละ โด่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

งานนี้และ200 จะโดนเก็บที่บางแสน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แน่จิงไปแว๊นแถวเส้นบางนาตราดไหมพี่ ฮ่าๆ

หวังว่าคงจำได้ว่าเส้นทางเส้นมันส้น.....ยังไง

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุนเพ่น้องชาว px club ที่หัยการต้อนรับดีมากคับขอบคุนน้องเอ้อีกทีที่พาเพ่ ไปส่งถึง V.I.P.

แล้วด้ายเจอกับน้อง สองสุดหล่อ + น้างัดสุดเท่ ดีจัยที่ด้ายรู้จักคับทุกคน ปล.ลืมขอบคุนหัวหน้าฝูงบินเปนอย่า

สูงคับ(เพ่ผมกับหกโมงเลยอะเพ่วันจันอะ)อิอิอิ

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

หว้าาาา แรงกันอีกแล้วอ่า. ..เรื่องความสวยอยู่ท้ายแถว ความแรงก็ขอท้ายแถวเช่นกันค๊าบบบบ /\6 รถเรามันมะดี. ...สู้อะรัยเค้าไม่ได้เลย

em97

ไม่เคยชวน !!!!!!!!!!!!!!!!!

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Senior Member Red - sead's Avatar
    สถานที่
    Lanchang classic CLUB& PX club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

em97em97em97em97em97
    0833598895 ice
    บอร์ดของเราครับ
    http://www.thaiscooter.com/club/lanchang/

Senior Member unit's Avatar
    สถานที่
    SCOOTER SARAKHAM by 200
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แบงค์ px150 อ่านข้อความ
    55555 ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรพี่เอ้เลย

ผมกินนมเป็นแดกดีไม่เหมือนพี่เอ้ ชอบ เหลาๆๆๆๆ
    ไอเด็ดดีแบง อย่าให้เจอนะ จะเล่นให้นักเลย แล้วใครวะที่มันชอบเหลา เหลา คนแฟนนี้ไปมีกิ๊ก หะ ไอน้องแบงค์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    เอ้เซกซี่เชียวนะ
    ตรงไหน พี่ ผมไม่sexy นะ แต่ sex จัด วะ 555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ air_redeyes อ่านข้อความ
    ขอบคุนเพ่น้องชาว px club ที่หัยการต้อนรับดีมากคับขอบคุนน้องเอ้อีกทีที่พาเพ่ ไปส่งถึง V.I.P.

แล้วด้ายเจอกับน้อง สองสุดหล่อ + น้างัดสุดเท่ ดีจัยที่ด้ายรู้จักคับทุกคน ปล.ลืมขอบคุนหัวหน้าฝูงบินเปนอย่า

สูงคับ(เพ่ผมกับหกโมงเลยอะเพ่วันจันอะ)อิอิอิ
    ที่ใครที่มันนะพี่เดียว ไปหาพาผมไปหาที่นอนด้วย แต่ไม่นอนคนเดียวนะ อยากจัดเต็มงะพี่
    /\2 by PX 200 e /\2
    yedmaa@hotmail.com

Bookmarks