Jx 100 ทะเบียนโอน ไม่ขาดต่อ ... ไม่รู้ขายเท่าไหร่ดีครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Jx 100 ทะเบียนโอน ไม่ขาดต่อ ... ไม่รู้ขายเท่าไหร่ดีครับ

GBman's Avatar
    ขอบคุณ
    1
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน Jx 100 ทะเบียนโอน ไม่ขาดต่อ ... ไม่รู้ขายเท่าไหร่ดีครับ

แหะๆ บอกตรงๆ ครับ ไม่รู้จะขายเท่าไหร่ดี

รถจอดทิ้งไว้ ที่ภูเก้ต กว่า เจ็ดเดือน เจ้าของจอดทิ้งไว้ แต่ตัวเจ้าของอยู่ กทม.

(ขี่ไปได้ แต่ ไม่ได้ขี่กลับ ขากลับขี่ ชอปเปอร์กลับ)

ฝากเค้าไว้นานแล้ว

สภาพ ณ ปัจจุบัน ตามรูป ..

ขอขายครับ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้

รายละเอียดรถนะครับ

เครื่อง ยังโอเคครับ แต่ ต้อง เปลี่ยนประเก็น ตีนเสื้อ และประเก็นฝา วาว (เสื้อตัวบน) หรือจะให้ดีเปลี่ยนยกเครื่องเลย

ถังน้ำมันผุ อาจจะเปลี่ยนห รือ ปะ ก็ตามแต่คนซื้อ ...

ควรล้างคาร์บู และ เปลี่ยนแบต

ระบบไฟปรกติ ใช้งานได้ทุกอย่าง

ทะเบียนไม่ขาดต่อ พร้อมโอน

ลองว่าราคากันมาครับ ขายให้ได้ขายครับ

แต่ถ้าขายไม่ได้ หรือ มันขาดทุนเยอะ ก็จะขนขึ้นมากรุงเทพ ฯ มาเก็บงาน ไว้ใช้เอง

ลองดูครับ ไม่หมกเม็ดครับ จริงใจครับ เครื่องดีจริงครับ (ไม่งั้นคงไม่ขี่ไปได้ถึงภูเก้ตหรอก)

สภาพดูโทรมไปนิด เพราะจอดทิ้งนาน

ทิ้งราคากับเบอร์ติดต่อกลับเลยครับ

ขายให้ได้ ขายให้ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

Talking

em97มาช่วยอัฟครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Senior Member devil_T_T's Avatar
    สถานที่
    บินเดี่ยว
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

เรียนเจ้าของกระทู้
    เนื่องจาอ่าน นี่
    คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป
    แล้วชอบผมขออนุญาติ Coppy หน่อนนะครับเอาใว้เตือนใจ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ช่วยอีพอีกแรงอยากได้แต่ช่วงนี้แย่ครับ
    คนหล่อขับซีบี
    คนดีขับเค
    คนทุ่มเทขับหมู
    คนเจ้าชู้ขับแลม

Member maomao's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เห็นรถแล้วไม่กล้าตีราคาเลยครับ.....สภาพใช้ได้ ช่วยดันครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

Smile สนใจครับ

โทรกลับด้วย0874719874กชอยู่ภูเก็ต

Bookmarks