ดีครับ กองทัพลูกพ่อขุน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ดีครับ กองทัพลูกพ่อขุน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีครับ กองทัพลูกพ่อขุน

สวัสดีครับ ชาวสองล้อครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่ขีรถ โบราณในรามคำแหง และก็เป็นลูกพ่อขุนด้วย
    มีน้องๆๆหลายคนมาพูดและเล่าไห้ผมฟังนะครับ ว่าน้องเค้าจะไปรามกลุ่มด้วย
    ในวันเสาร์แต่ไปเจอรถใหญ น้องๆๆก็ไม่กล้าเข้าไป/\6ผมก็บอกน้องๆๆแล้วว่าเข้าไปเถอะ
    ไม่เป็นรัยem97 แต่เอาเข้าจริงน้องๆๆก็ไม่เข้าไปรวมกลุ่มด้วย ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน สำหรับผม
    ผมคงจะไม่ค่อยมีโอกาศเข้าไปหรอกในวันเสาร์นะ ผมว่านะครับ รถโบราณในรามเยอะนะ แต่ไม่มีการรวมกลุ่มที่แน่นอน ไม่มีใครเป็นหัวเรือ คอยดูแล
    การรวมกลุ่มดีนะครับ ขอเถอะรวมกันอยู่เป็นกองทัพลูกพ่อขุน แยกกันก็เป็นแค่ทหารไพร่ เท่านั้นเอง
    อยากใด้ยินคำว่า พ่อกูขุนศรี แม่กูนางเสือง ลูกหลายเต็มเมือง รามคำแหง เอ้ ทุกที่ที่เราเดินทางเราคือกองทับของพ่อขุน.......... ........

ปล ของความกรุณา นะครับ รถใครขีเข้ารามแล้วทั้งบิดทั้งขีเร็ว ของเถอะครับ อย่าทำเลย
    ถ้าไปตามควาย ผมไม่ว่าครับ
    ผม คูน ครับ เบอร์ 0891651248 หรือ ว่าผมเขียนแรงก็โทรมาด่าผมใด้ครับ
    http://www.siamonlineshop.com/market/shop.asp?id=16755 ร้านผมเอง

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย กันปังหา : 17-06-2009 เมื่อ 01:19

Member sadnog's Avatar
    สถานที่
    ตามใจ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กันปังหา อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ ชาวสองล้อครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่ขีรถ โบราณในรามคำแหง และก็เป็นลูกพ่อขุนด้วย
    มีน้องๆๆหลายคนมาพูดและเล่าไห้ผมฟังนะครับ ว่าน้องเค้าจะไปรามกลุ่มด้วย
    ในวันเสาร์แต่ไปเจอรถใหญ น้องๆๆก็ไม่กล้าเข้าไป/\6ผมก็บอกน้องๆๆแล้วว่าเข้าไปเถอะ
    ไม่เป็นรัยem97 แต่เอาเข้าจริงน้องๆๆก็ไม่เข้าไปรวมกลุ่มด้วย ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน สำหรับผม
    ผมคงจะไม่ค่อยมีโอกาศเข้าไปหรอกในวันเสาร์นะ ผมว่านะครับ รถโบราณในรามเยอะนะ แต่ไม่มีการรวมกลุ่มที่แน่นอน ไม่มีใครเป็นหัวเรือ คอยดูแลcheerleader
    การรวมกลุ่มดีนะครับ ขอเถอะรวมกันอยู่เป็นกองทัพลูกพ่อขุน แยกกันก็เป็นแค่ทหารไพร่ เท่านั้นเอง
    อยากใด้ยินคำว่า พ่อกูขุนศรี แม่กูนางเสือง ลูกหลายเต็มเมือง รามคำแหง เอ้ ทุกที่ที่เราเดินทางเราคือกองทับของพ่อขุน.......... ........

ปล ของความกรุณา นะครับ รถใครขีเข้ารามแล้วทั้งบิดทั้งขีเร็ว ของเถอะครับ อย่าทำเลย
    ถ้าไปตามควาย ผมไม่ว่าครับ
    ผม คูน ครับ เบอร์ 0891651248 หรือ ว่าผมเขียนแรงก็โทรมาด่าผมใด้ครับ
    http://www.siamonlineshop.com/market/shop.asp?id=16755 ร้านผมเอง

ผมคิดว่าเรื่องแบบนี้เราต้องช่วยกันรวมครับ เพราะเราเองก็ไม่ได้รู้จักใครมากมายการที่คน 1 คนไม่กล้าเข้ามาแล้วคนอื่นก็จะคิดแบบคุณมันก็ไม่มีอะ ไรดีขึ้น ลองมาดูครับ ไม่ว่าใครจะมีเพื่อนหรือไม่มี รถเล็กหรือใหญ่นั้นมันไม่สำคัญเพราะพวกเราก็แค่อยากท ี่จะมีเพื่อนเล่นรถ2ล้อด้วยกัน
    แล้วเรื่องการขี่รถเสียงดังนั้นผมจะพูดกับเพื่อนๆในก ลุ่มให้เองครับ ส่วนเรื่องตามควายนั้น ผมไม่รู้อะครับ ว่าควายมันอยู่ที่ไหนแต่มันแรงไปนะครับ ต้องขอโทษด้วยแล้วกันขอบคุณ ผมชื่อ นอก นะครับ ติดต่อได้ nogsad@hotmail.com
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sadnog : 18-06-2009 เมื่อ 13:44
    hack.us/img512/5396/p1020701mailms5.th.jpg[/IMG][/URL][IMG]
    http://img512.imageshack.us/images/thpix.gif[/IMG]
    [/IMG]
    http://nogsad.hi5.com/\2

Member
    สถานที่
    unison rider
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็เข้ามารวมกันก็ได้ครับขี่รถอะไรก็เข้ามาเถอะค รับพี่น้อง คนเราต่างความคิด ต่างนิสัยกันครับ เข้ามารวมกันง่ายกว่ารถใหญ่รถเล็กไม่สำคัญ แค่ใจรักก็พอ

Senior Member club46's Avatar
    สถานที่
    รามคำแหง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห็นด้วย

ในกลุ่มก็ไม่มีคัยรู้จักกันมาก่อน ลองเข้ามาดูคับ จะได้รู้จักกัน
    พวกก็คนธรรมเหมือนกัน ไม่ได้แบ่งแยก ฅ.ฅน รักรถเหมือนกันทั้งน้านนน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sadnog อ่านข้อความ
    ผมคิดว่าเรื่องแบบนี้เราต้องช่วยกันรวมครับ เพราะเราเองก็ไม่ได้รู้จักใครมากมายการที่คน 1 คนไม่กล้าเข้ามาแล้วคนอื่นก็จะคิดแบบคุณมันก็ไม่มีอะ ไรดีขึ้น ลองมาดูครับ ไม่ว่าใครจะมีเพื่อนหรือไม่มี รถเล็กหรือใหญ่นั้นมันไม่สำคัญเพราะพวกเราก็แค่อยากท ี่จะมีเพื่อนเล่นรถ2ล้อด้วยกัน
    แล้วเรื่องการขี่รถเสียงดังนั้นผมจะพูดกับเพื่อนๆในก ลุ่มให้เองครับ ส่วนเรื่องตามควายนั้น ผมไม่รู้อะครับ ว่าควายมันอยู่ที่ไหนแต่มันแรงไปนะครับ ต้องขอโทษด้วยแล้วกันขอบคุณ ผมชื่อ นอก นะครับ ติดต่อได้ nogsad@hotmail.com
    ไม่ไช่เสียงดังครับ พี่น้อง ที่ผมบอกคือ ขี่กัน เร็วนะครับ ที่ผมเขียนว่าตาม ควาย
    คือ ขี่กันเร็วจังงงงงงงงงงงง นี้ในรามนะ ที่อื่น บนถนนผมไม่ใด้ว่า

Bookmarks