ของที่จะสั่งคุณก๊อป ครับ ใส่โครง เฮอคิวลิส 28 ตัวผู้ ที่ส่งมาไห้ดูทางโทรศัพท์
1.บังโคลน 28
2.จานนก งานอินเดีย
3.บันไดโค้งเสริมเหล็ก
4 แกนกระโหลกของ เฮอคิวลิส 28 นะครับ
5.ชุดล้อหน้า+หลัง (วงล้อ ยางนอกขอบขาว+ใน กระดุมหน้าหลัง ซี่ลวด สเตอร์ โซ่) ประกอบมาเป็นล้อไห้ด้วยนะครับ
6.ชุดเบรกหน้าหลัง แบบสายแข็งจับขอบนะครับ
7.เอาบังโซ่ด้วยละกันครับ เอาแบบไม่เต็มนะครับ
8.กระดิ่งตีข้าง เส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 2 นิ้ว
9.อานแบบราคาย่อมๆพอขี่ได้ก่อน
ขาดอะไรบ้างคุณก๊อปช่วยบอกหน่อยนะครับ พอดีเล่นใหม่เลยไม่ค่อยทราบอะไรมากนัก ช่วยคำนวณราคา มาไห้ด้วยนะครับ จะส่งเงินไปไห้
ขอบคุณอย่างยิ่งครับ 08-9669-9889 ชาย.ครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน