ขายครับ ขายถูกๆ c90ลีน้ำเงิน กับ c70สีขาวมุก - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายครับ ขายถูกๆ c90ลีน้ำเงิน กับ c70สีขาวมุก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakconsine อ่านข้อความ
    สีน้ำเงินนี้ เปน honda c90 แฮนด์ปีกนก เลขเครื่องเลขตัวถังแท้ๆครับ มีเล่มทะเบียนเขียวครับ เครื่องทำใหม่แปลงเป็น CDIเรียบร้อย สตาร์ต ทีเดียวติดเลยครับ คาร์บูเวฟ 100
    ไม่ต้องกลัวเรื่องเครื่อง จบ หมดแล้วครับ

ก่อนหน้านี้ ขับเรื่อยๆไปกลับ พระราม2-เมืองทองธานี เปนประจำครับ จอดรถในบ้านตลอดไม่โดนฝน ไมล์ใช้ได้ ล้อซี่ถี่ มีตะแกรงใส่ของด้านใน ไฟติดทุกดวงครับ
    รูปนี้ถ่ายเมื่อปีที่แล้วครับ ตอนนี้สวยกว่านี้ครับ

http://eakconsine.multiply.com/photos/album/3/3

และก้ออีกคัน C70 ถังแยก แฮนด์ปีกนก (รุ่นนี้มีสตาร์ทมือแต่ยังใช้ไม่ได้ต้องหาชุดเฟืองมา ใส่)
    ทำสีขาวมุกใหม่หมาดๆเมื่ออาทิตย์ก่อนเลขเครื่องเลขตัวถังแท้ๆครับแต่เล่มหาย เครื่อง CDI ทำจบแล้วครับ คาร์บูเวฟ 100 ไฟติดทุกดวงเหมือนกัน
    ขับได้ทั่วราชอานาจักรเหมือนกัน ในรูปเป็นสี เก่า(สีน้ำตาล)ตอนนี้เป็นสีขาวสวยๆแล้ว

เอาคันเดียวคันละ 16,000 บาท
    เอา 2 คันรวด ขายเพียงแค่ 30,000 บาท
    *แถม อะไหล่ต่างๆที่อีกนิดหน่อยครับ

ไม่ลดนะครับไม่ต้องต่อให้เสียเวลา ทำมาหมดไปเยอะมากกครับ เพราะว่ารถทำมาเอาไว้ใช้เองครับ ทางช่างเขายังถามเลยครับ ว่าทำไปขาย หรือทำใช้เอง ถ้าทำไปขายก็น่าจะรู้นะครับ แต่ผมเลือกทำใช้เองครับ เพราะว่าเราอยากให้มันสมบูรณ์ที่สุดครับ รถจอดในบ้านครับดูแลอย่างดี คือตอนนี้ไม่ค่อยได้อยู่บ้านครับ เลย ขาย

นัดดูรถได้ที่ ร้าน คตข้าว พระราม 2 ซอย 60 ครับ
    ติดต่อมาน๊ะครับ

081-4907208 ติดต่อ คุณ เอก ครับ

อันนี้ภาพด้านหลังครับ

อันนี้ภาพตอนแรกยังไม่ได้ทำครับ ป้ายด้านหน้ายังไม่มีเลยครับ

แต่ตอนนี้ได้ของแท้มาใส่ให้ใหม่ สวยงามเลยครับ มีใส่ขอบสีเงินรอบคันคับ

สีน้ำตาลที่เห็นนี่แหละครับเป็นภาพเก่า ตอนนี้เป็นสีขาวมุกแล้วมีกระจกครบ ใส่ขอบสีเงินรอบคัน
    แต่งเรียบๆ ดูดีครับ

ต้องขอโทดที่เป็นรูปเก่าที่ถ่ายเก็บไว้ครับ ตอนนี้ไม่ได้กลับบ้านไปถ่ายตอนอัพเดท เลยครับ แต่รับรองว่าสวยกว่านี้เยอะครับ

ขอบคุณที่มาเยี่ยมชมครับ

ียังขายอยู่ครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

ทะเบียนโอนไมได้เลยหรอครับบ ลดได้อีกป่ะ น่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณ
    0
    0

รถสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สภาพของแท้ติดรถเยอะครับผม ลองมาขับดูได้ครับ

แวะมาดูได้ที่ร้านคตข้าว พระราม 2 ครับ

ขอบคุณ
    0
    0

พี่มาส่งนนท์ได้ป่าว

16000 อยุแถวเซ็นทรัล

รัตนาธิเบศก์อ่าพี่

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eakconsine อ่านข้อความ
    สีน้ำเงินนี้ เปน honda c90 แฮนด์ปีกนก เลขเครื่องเลขตัวถังแท้ๆครับ มีเล่มทะเบียนเขียวครับ เครื่องทำใหม่แปลงเป็น cdiเรียบร้อย สตาร์ต ทีเดียวติดเลยครับ คาร์บูเวฟ 100
    ไม่ต้องกลัวเรื่องเครื่อง จบ หมดแล้วครับ

ก่อนหน้านี้ ขับเรื่อยๆไปกลับ พระราม2-เมืองทองธานี เปนประจำครับ จอดรถในบ้านตลอดไม่โดนฝน ไมล์ใช้ได้ ล้อซี่ถี่ มีตะแกรงใส่ของด้านใน ไฟติดทุกดวงครับ
    รูปนี้ถ่ายเมื่อปีที่แล้วครับ ตอนนี้สวยกว่านี้ครับ

http://eakconsine.multiply.com/photos/album/3/3

และก้ออีกคัน c70 ถังแยก แฮนด์ปีกนก (รุ่นนี้มีสตาร์ทมือแต่ยังใช้ไม่ได้ต้องหาชุดเฟืองมา ใส่)
    ทำสีขาวมุกใหม่หมาดๆเมื่ออาทิตย์ก่อนเลขเครื่องเลขตัวถังแท้ๆครับแต่เล่มหาย เครื่อง cdi ทำจบแล้วครับ คาร์บูเวฟ 100 ไฟติดทุกดวงเหมือนกัน
    ขับได้ทั่วราชอานาจักรเหมือนกัน ในรูปเป็นสี เก่า(สีน้ำตาล)ตอนนี้เป็นสีขาวสวยๆแล้ว

เอาคันเดียวคันละ 16,000 บาท
    เอา 2 คันรวด ขายเพียงแค่ 30,000 บาท
    *แถม อะไหล่ต่างๆที่อีกนิดหน่อยครับ

ไม่ลดนะครับไม่ต้องต่อให้เสียเวลา ทำมาหมดไปเยอะมากกครับ เพราะว่ารถทำมาเอาไว้ใช้เองครับ ทางช่างเขายังถามเลยครับ ว่าทำไปขาย หรือทำใช้เอง ถ้าทำไปขายก็น่าจะรู้นะครับ แต่ผมเลือกทำใช้เองครับ เพราะว่าเราอยากให้มันสมบูรณ์ที่สุดครับ รถจอดในบ้านครับดูแลอย่างดี คือตอนนี้ไม่ค่อยได้อยู่บ้านครับ เลย ขาย

นัดดูรถได้ที่ ร้าน คตข้าว พระราม 2 ซอย 60 ครับ
    ติดต่อมาน๊ะครับ

081-4907208 ติดต่อ คุณ เอก ครับ

อันนี้ภาพด้านหลังครับ

อันนี้ภาพตอนแรกยังไม่ได้ทำครับ ป้ายด้านหน้ายังไม่มีเลยครับ

แต่ตอนนี้ได้ของแท้มาใส่ให้ใหม่ สวยงามเลยครับ มีใส่ขอบสีเงินรอบคันคับ

สีน้ำตาลที่เห็นนี่แหละครับเป็นภาพเก่า ตอนนี้เป็นสีขาวมุกแล้วมีกระจกครบ ใส่ขอบสีเงินรอบคัน
    แต่งเรียบๆ ดูดีครับ

ต้องขอโทดที่เป็นรูปเก่าที่ถ่ายเก็บไว้ครับ ตอนนี้ไม่ได้กลับบ้านไปถ่ายตอนอัพเดท เลยครับ แต่รับรองว่าสวยกว่านี้เยอะครับ

ขอบคุณที่มาเยี่ยมชมครับ

สนจัยมากเลยนะคับ

ราคาพอไหวอ่าคับ

สนจัยคันสีน้ำเงินอ่า

ว่าแต่โอนได้ป่ะคับ

ถ้าโอนได้หรือยังไง

ว่าจะเข้าไปดูรถนะคับ

ราคานี้ 15000 ไปเอาเองได้ป่ะคับ

สนมาก ไม่งั้นเข้าไปเอา ในอาทิตหน้าอ่ะคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

รถเครื่องดีมากครับพี่

แต่คาร์บูมีปัญหานิดหน่อยตอนนี้ซ่อมแล้ว

รถแรงมากเลยครับ

คุ้มค่ามาก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rastaboy11 อ่านข้อความ
    รถเครื่องดีมากครับพี่

แต่คาร์บูมีปัญหานิดหน่อยตอนนี้ซ่อมแล้ว

รถแรงมากเลยครับ

คุ้มค่ามาก

ขอบคุณมากครับ บอกแล้วว่าคุ้มค่าแน่นอนครับเราคนรักรถคลาสสิคเช่นเด ียวกันไม่โกหกแน่นอนครับ

น้องที่รังสิตใช่ไหมครับเนี่ย

ตอนนี้ยังเหลือคันสีน้ำเงินน๊ะครับ สนใจลองมาดูได้ รับรองหล่อแน่นอน ราคา 15,000 บาท ไม่ลดครับ มีเล่มทะเบียน ไปตามโอนเองครับ

ด่วนๆๆครับเดี๋ยวรถจะไม่อยู่น๊ะ

Bookmarks