ต้องชิม "กระหรี่ปั๊บ" ของดีสระบุรี เพียงกล่องละ 100บาทอร่อยได้ทุกไส้ค่ะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ต้องชิม "กระหรี่ปั๊บ" ของดีสระบุรี เพียงกล่องละ 100บาทอร่อยได้ทุกไส้ค่ะ

มาตรฐาน ต้องชิม "กระหรี่ปั๊บ" ของดีสระบุรี เพียงกล่องละ 100บาทอร่อยได้ทุกไส้ค่ะ

สวัสดีจ้าเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ

แม่ค้าหน้าใหม่ขอนำเสนอ "กระหรี่ปั๊บ" ของดี จ.สระบุรี

ถ้าใครเคยมาจ.สระบุรี ต้องเคยซื้อเป็นของขวัญของฝากกันบ้างนะคะ

ปล. อย่าลืมนะคะว่า กระหรี่ปั๊บไม่ได้อร่อยเหมือนกันทุกที่

ไม่งั้นคงไม่เป็นสินค้าขึ้นชื่อของจ.สระบุรี

กระหรี่ปั๊บที่ขึ้นชื่อและรู้จักกันดี ก็คือ กระหรี่ปั๊บคุณจุ๋ม

วันนี้เรานำเสนอให้คุณถึงบ้าน โดยที่คุณไม่ต้องเดินทางมาซื้อถึงสระบุรี

คุณก็อร่อยได้ ทุกไส้

ในราคาเพียงกล่องละ 100 บาท มี 10 ตัว

สามารถเลือกไส้ได้ตามต้องการ

ไส้ที่มีขายคือ ไส้ไก่,ไส้ถั่ว,ไส้องุ่น, ไส้ไก่ไข่เค็ม,ไส้เผือก,

ไส้ช็อกโกแลต,ไส้หยูหยอง,ไส้สัปปะรด,ไส้หมูเห็ดหอม,ไ ส้ลูกเ
    กด

โดยกระหรี่ปั๊บจะทำสดทุกวัน ทำไปขายไป ไม่ได้ทำทิ้งไว้นะคะ

สามารถเก็บไว้ได้นานเป็นอาทิตย์ เมื่อเพื่อนๆได้รับไปแล้วสามารถทานได้เลย

หรือใครที่ชอบทานร้อนๆก็สามารถนำไปเวฟก่อนได้ค่ะ

ทางร้านจะแพ็กสินค้าให้เป็นอย่างดี โดยการห่อกระดาษทีละตัว

บรรจุในกล่องกันกระแทก

รับประกันว่าของถึงมือทุกคนโดยไม่บอบช้ำค่ะ

จัดส่งโดย EMS เท่านั้นนะคะ ค่าส่ง ems 50 บาทต่อ 1กล่อง

ทางเราจะส่งสินค้าให้ทันทีในวันที่คุณโอนเงิน (ก่อนบ่าย3โมงเย็นนะคะ)

หมายความว่า เช่น ถ้าเพื่อนๆโอนเงินวันพฤหัส

และแจ้งโอนเงินภายในวันนั้น แม่ค้าจะส่งให้ทันทีภายในวันนั้น

และจะได้รับของในวันรุ่งขึ้นทันทีค่ะ

ใช้เวลาเพียง 1วันค่ะ

ถ้าคุณกำลังมองหาของฝาก รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป  

ไส้ชอกโกแลต ก็มีนะคะ

รูป รูป  

ไส้เผือกก็อร่อย

รูป รูป  

ไส้ไก่ ก็น่ากิง

รูป รูป  

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    6
    Feedback Score
    0

ไส้ช็อกโกแลตอร่อยดีครับ
    แม่ผมไปตรวจงานที่สระบุรีทุกสัปดาห์ แกซื้อมาให้ผมกินประจำ
    ไม่รู้ว่าจะใช่ร้านของพี่หรือเปล่านะ จำชื่อร้านไม่ได้
    박가희 & 손담비

เชิญชิม กระหรี่ปั๊บ ของดีสระบุรี
    ส่งตรง ถึงบ้านคุณ รับประกันความอร่อยจ้า
    ในราคาเพียงกล่องละ 100 บาท มี 10 ตัว
    ค่าส่ง ems 50 บาท วันเดียวถึงจ้าาา

รูป รูป  

ามารถเลือกไส้ได้ตามต้องการ

ไส้ที่มีขายคือ ไส้ไก่,ไส้ถั่ว,ไส้องุ่น, ไส้ไก่ไข่เค็ม,ไส้เผือก,

ไส้ช็อกโกแลต,ไส้หยูหยอง,ไส้สัปปะรด,ไส้หมูเห็ดหอม,ไ ส้ลูกเกด

เชิญชิม กระหรี่ปั๊บ ของดีสระบุรี
    ส่งตรง ถึงบ้านคุณ รับประกันความอร่อยจ้า

จัดส่ง ems 50 บาทจ้า

รูป รูป  

กระหรี่ปั๊บของดีสระบุรี กล่องละ 100บาทมี 10ตัวจ้า

เลือกไส้ได้ตามต้องการคะ

ลดราคาค่าส่งลงเป็น 60 บาทต่อ 2กล่องค่ะ

รูป รูป  

em_kks's Avatar
    สถานที่
    Cafe'33
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

สุดยอดครับ em97

ร้านคุณจุ๋มอร่อยครับ ผมกินประจำ
    กระหรี่ปั๊บต้อง "สระบุรี"