ขายc 70ถังแยกครับสภาพสวยรถทำมาแล้วครับ ทะเบียนพร้อมโอน มีรูป

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายc 70ถังแยกครับสภาพสวยรถทำมาแล้วครับ ทะเบียนพร้อมโอน มีรูป

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    12 (100%)

มาตรฐาน ขายc 70ถังแยกครับสภาพสวยรถทำมาแล้วครับ ทะเบียนพร้อมโอน มีรูป

ขายแล้วครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ounzaa : 08-12-2009 เมื่อ 13:15
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    12 (100%)

มาตรฐาน up

up หน่อยครับผมem97
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!

Junior Member LuKnAm's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

2 งวดได้ไหมท่าน รถสวยคร๊าบบบ UP UP

em97em97em97em97em97em97

Senior Member zombieland's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน สนใจครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ounzaa อ่านข้อความ
    สภาพสวยนะครับ เครื่องดี สีสวย ชุป บังโซ่ ดุมล้อ ฝาเครื่องมาแล้ว ซี่ถี่ เดินคิ้วรอบคัน ไฟแปลงเป็น cdi แล้ว เบาะแยก ทะเบียนพร้อมโอนครับ ขาย 16500 บาท 0865276768
    พี่คร้าฟขอผมเหอะสิบสี่นะ

อยากได้ครับ

0856883093

อยู่รังสิตครับ

Member kurashima01's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

แลกมั๊ยเค 125 สภาพดีด่วนๆ

เครื่องเดิมวิ่งดีปกติทุกอย่าง เปลี่ยนผ้าคลัชใหม่ เดินคิ้วรอบคัน สี80%

ไฟหน้าไฟท้ายติด แต่ไฟเลี้ยวยังไม่ได้เดิน มีแบตให้ คันเกียร์เชื่อม เพราะ แกนรูด แต่ไม่ใช่ปัญหา

สำหรับการขับขี่แม้แต่นิดเดียว รถใช้งานไปตลาดทุกวัน เคยวิ่งทางไกลสุด

ประชาอุทิศ-พหลโยธิน แค่นั้น

รถมีทะเบียนแท้ พร้อมบัตรประชาชน และ ใบโอนของเจ้าของเก่า โอนได้ทันที

เลขเครื่องเลขโคลงตรง ล้านเปอร์เซ็น ถ้าเอาภายในอาทิตย์นี้

ด่วนๆ เลยค่ะ รถอยู่ประชาอุทิศ 90 หมู่บ้านไทยสมบูรณ์ ค่ะ กทม

ติดต่อด่วนที่ 082-061-4679 นุ้ยค่ะ

มิ ต ร ภ า พ ที่ ยิ่ ง ใ ห ญ่ เ กิ ด จ า ก ตั ว เ ร า
    ช น ก ลุ่ ม น้ อ ย ที่ มี จิ ต ใ จ ยิ่ ง ใ ห ญ่
    [C l a s s i c B i k e•--->!!]
    อารยธรรมของชนรุ่นก่อน
    ที่ท่านได้บรรจงสร้างสรรค์ออกมาเป็นงานศิลป์ชิ้นเอก
    ที่ทุกคน มิอาจลืมเลือนได้

ไอ้หมาภีมมม nikonprasert's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

upupup

Bookmarks