อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imokiez154 อ่านข้อความ
ออกมาชี้แจง ด้วยขอรับบบบบบ

ออกมาชี้แจงแล้วคับ

เนื่องจากของที่ส่งมา ผมไม่ได้รับเอง เพราะตื่นไม่ทัน แต่มีเด็กข้างบ้านรับไว้ให้คับ และแกะห่อ
ออกแล้วเอามาให้ผม ด้วยความที่เพิ่งตื่นเลยตกใจว่าทำไมของไม่ครบ หลังจากโพสลงกะทู้แป๊บเดียว รู้สึกเอะใจ เลยไปขอดูในห่อ พบยางสีดำติดอยู่ในห่อพลาสติกคับ ถ้าไม่สังเกตูก้อไม่เห็น เพราะเทปกาวมันพันอยู่ ตอนนี้ผมได้ตัดมือเด็กมือบอนข้างบ้านผมเป็นที่เรียบร ้อยแล้วคับ

หวังว่าเจ้าของกะทู้คงให้อภัยผมนะคร้าบบบบ

น้องโมด้วย พี่ไม่ทำให้เสียชื่อคณะหรอก ... อิอิ em95 em95 em95