ต้องขอขอบคุณ น้องคนที่ขายรถให้ผม 64 สีครีม (แถวบางกะปิ) ถูกใจมากคับ
ผมดีใจมากคับ กับการรอคอยที่แสนนาน ก็ได้เป็นจริงสักที
ขอให้เพื่อนๆ ทุกคนจงมุ่งมั่น อย่าท้อนะคับ บากบั่น ตามความฝันไป แล้ววันนึงคุณจะรู้ว่า
พอถึงจุดนั้นแล้วมันเป็นอย่างไร ขอให้เพื่อนๆ สมหวังนะคับ

สุดท้ายที่ขาดไม่ได้เรย ต้องขอขอบคุณพี่ๆเป็นอย่างสูง ที่ทำให้เวปนี้เป็นสื่อกลาง และทำให้ฝันของผม
และเพื่อนๆ อีกหลายคนเป็นจริงคับ ขอให้เวป thaiscooter.com คงอยู่ตราบนานเท่านานคับ
em97
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน