กลุ่มรังสิต

ชื่อกระทู้: กลุ่มรังสิต

Member Ricardo's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่มรังสิต

ในวันเสาร์ที่ 27 มิถุนายน 2552 ทางกลุ่มของเราจะไปร่วมกันทำบุญ
    ที่ วัดพระบาทน้ำพุ จึงขอเชิญทุกท่านที่สนใจจะไปด้วยกัน ให้มารวม
    กันที่ หลังศูนย์โตโยต้าข้างโลตัสรังสิต ในเวลา 5.30 - 6.00 (ขอให้ทุก
    คนมาให้ตรงเวลาหน่อยนะคับ) และเวลา 6.01 เราจะออกเดินทางเพื่อ
    ไปรวมกับ กลุ่ม VINTAGEBIKE ที่ปั๊มใหญ่ ซึ่งเป็นคนจัดงานในครั้งนี้

เมื่อเสร็จจากการทำบุญที่ วัดพระบาทน้ำพุ แล้วทางกลุ่มเราจะเดินทางไป
    สุพรรณบุรี เพื่อไปเที่ยวงานที่ พี่แอ๊ดคาราบาว จัดขึ้น ณ. บึงฉวาก

งานนี้ถ้าใครมีธุระไม่สามารถที่จะร่วมกันไปทำบุญได้ แต่อยากจะไป
    งานที่ สุพรรณบุรี ก็ตามไปได้นะคับ โดยจะมี พี่เม้า ของเราไปด้วย
    ถ้าใครจะไปพร้อม พี่เม้า ให้โทรถามได้ที่เบอร์ 086-5335303

Senior Member
    สถานที่
    เป็นเม็ด rider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อืม

หวัดดี คับ
    ผมอามนะคับ คนในกลุ่ม กลุ่มเราไปแน่นนอนกับ งานที่วัดพระบาทน้ำพุ

แต่เราไม่แน่นใจว่าจะไป งานพี่แอ็ด รึเปล่า เด๋ซลองถามทางกลุ่ม ดู

น่าสนใจมาก เพราะ ทางกลุ่มเราชอบ ขี่รถกันทุกคันโดย ทางไกล ไกล เราชอบ

อิอิอิอิอ

Member sadnog's Avatar
    สถานที่
    ตามใจ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ricardo อ่านข้อความ
    ในวันเสาร์ที่ 27 มิถุนายน 2552 ทางกลุ่มของเราจะไปร่วมกันทำบุญ
    ที่ วัดพระบาทน้ำพุ จึงขอเชิญทุกท่านที่สนใจจะไปด้วยกัน ให้มารวม
    กันที่ หลังศูนย์โตโยต้าข้างโลตัสรังสิต ในเวลา 5.30 - 6.00 (ขอให้ทุก
    คนมาให้ตรงเวลาหน่อยนะคับ) และเวลา 6.01 เราจะออกเดินทางเพื่อ
    ไปรวมกับ กลุ่ม vintagebike ที่ปั๊มใหญ่ ซึ่งเป็นคนจัดงานในครั้งนี้

เมื่อเสร็จจากการทำบุญที่ วัดพระบาทน้ำพุ แล้วทางกลุ่มเราจะเดินทางไป
    สุพรรณบุรี เพื่อไปเที่ยวงานที่ พี่แอ๊ดคาราบาว จัดขึ้น ณ. บึงฉวาก

งานนี้ถ้าใครมีธุระไม่สามารถที่จะร่วมกันไปทำบุญได้ แต่อยากจะไป
    งานที่ สุพรรณบุรี ก็ตามไปได้นะคับ โดยจะมี พี่เม้า ของเราไปด้วย
    ถ้าใครจะไปพร้อม พี่เม้า ให้โทรถามได้ที่เบอร์ 086-5335303
    เรื่องไปทำบุญที่ลพบุรีเราไปกันแน่ๆครับ แต่เื่รื่องจะไปต่อเนี้ยยังลำบากเรื่องทุนทรัพย์อยู่
    เพราะเป็นปลายเดือนด้วย ถ้าเราไม่พร้อมก็ขอไว้ครั้งหน้าแล้วกัน ขอบคุณครับ
    hack.us/img512/5396/p1020701mailms5.th.jpg[/IMG][/URL][IMG]
    http://img512.imageshack.us/images/thpix.gif[/IMG]
    [/IMG]
    http://nogsad.hi5.com/\2

Bookmarks