หา s90 ราคากันเอง สักคัน

ชื่อกระทู้: หา s90 ราคากันเอง สักคัน

Member snacky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หา s90 ราคากันเอง สักคัน

อยากได้ s90 ราคา พอสมควร ช่วยลงรูปด้วย นะคับ

083-7087-034
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ลองดูนะครับ ผมว่าจะไม่ขายอยู่แล้วเชียว
    เป็นs110ถังเหลี่ยม เครื่องก้านกระทุ้ง มีเล่มขาดต่อปี40ครับ
    ไม่มีชุดโอน สภาพเครื่องสตาร์ทติดวิ่งได้ cdiมาใหม่ๆ
    วิ่งดี ศูนย์ยังดีครับ ถือว่าเป็นอีกทางเลือกนึงนะ หายากกว่าs90
    เห็นอย่างนั้นกว่าจะเก็บของได้ขนาดนี้ เล่นเอาเหนื่อยใจ
    ฝากระเป๋ามีข้างเดียวครับ คิดว่ายังหาได้ไม่ยากเท่าไร

ราคา9500 ถึงรู้ว่าขาดทุนนะครับ แต่ก็ขายให้ได้

0812-9999-49 กิ๊ก ตลาดบางปะหัน อยุธยา
    รู้จักกับคนอย่างผม ได้ประโยชน์อะไรมากกว่าที่คุณคิดครับ+++
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zerogiggs : 01-09-2009 เมื่อ 08:54
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Member snacky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ นะครับ พี่ ราคาลด สุด ๆ ได้เท่าไหร่

แต่ จริง ๆแล้ว ถ้าเป้ฯ s90 จะดี มากเลยครับ

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ราคาได้เท่านี้จริงๆครับ ขาดทุนพอสมควรแล้ว
    ถ้ารักจะเล่นรถแนวนี้ต้องสู้หน่อยครับ เล่มก็มีให้อ่ะ
    คุณลองนึกดูว่ากว่ารถจะเป็นคัน มันต้องผ่านอุปสรรคอะไรบ้าง
    มันจึงจะกึ่งสำเร็จรูปออกมาให้คุณเห็นในภาพแบบนี้
    ว่าแต่เจ้าs90เนี่ยเค้าว่าเครื่องมันรวนบ่อยนะ แล้วจะไหวหรือ?
    ลองคิดดูให้ดีแล้วกันครับ ว่าจะหาราคาถูกกว่านี้ได้ที่ไหน

เพราะว่าผม ทั้งบ้า ทั้งโง่ ทั้งกล้า อีกทั้งยังใจดีที่สุดแล้ว+++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Bookmarks