สวัสดี

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัสดี

Junior Member c50...'s Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

Cool สวัสดี

สวัสดีชาว Feedombike เป็นยังไงบ้างไม่ได้เจอกันนานเลยนะ

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c50... อ่านข้อความ
    สวัสดีชาว Feedombike เป็นยังไงบ้างไม่ได้เจอกันนานเลยนะ
    ข้อความที่ลงนี้ไม่ไช่การโพสส์จากผม (ขวดแปดริ้ว) ผมขอเตือนบุคคลที่แอบเอา user nameของคน
    อื่นมาใช้อย่าทำอย่างนั้นเลยมันไม่ดีหรอก อยากรู้จังใครทำอย่างนี้ แสดงตัวด่วน
    ตอนที่เขาโพสรายละเอียดด้านซ้ายเหมือนผมทุกอย่างแต่แ ค่ไม่ลายเซนต์ และมีจุดต่อท้าย
    c50เป็น c50... แน่นอนครับในอนาคตเขาคงเปลี่ยนรายละเอียดทั้งหมด
    จึงแจ้งมาเพื่อให้ทราบครับ
    ยังไงก็สวัสดีครับคุณ c50...ที่ยังรักและชื่นชอบในตัวผมขนาดก๊อบซะทุกอย่าง เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c50 : 23-06-2009 เมื่อ 22:07
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*y1991@hotmail.com
    I'm traveller,I'm not photographer.

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ต้องขออภัยเจ้าของบ้านด้วยครับที่เข้าบ้านแล้วมาว่าค นที่เข้าบ้านท่าน
    ขออภัยด้วยครับ
    ทุกคนคงสบายดีนะครับ
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*y1991@hotmail.com
    I'm traveller,I'm not photographer.

Senior Member toktor_naka's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อารายกาน!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! งงงงงงงงอ่ะem98em98em98

Senior Member Raweve's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

สบายดีครับ พี่ขวด แล้วใครกัน ทำกันได้
    ++Photography ++
    Loading Complete IIIIIIIII 100%

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Angry เฮ้ยยยยครายอ่ะ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c50... อ่านข้อความ
    คุณเป็นใครแล้วมีจุดประสงค์อันใดมิทราบ
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c50 อ่านข้อความ
    ต้องขออภัยเจ้าของบ้านด้วยครับที่เข้าบ้านแล้วมาว่าค นที่เข้าบ้านท่าน
    ขออภัยด้วยครับ
    ทุกคนคงสบายดีนะครับ
    ไม่เป็นรัยครับพี่สงสัยไวรัสจะเข้าบอร์ดบ้านผม ช่วงนี้สบายดีครับพี่
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Senior Member เด็กสระแก้ว's Avatar
    สถานที่
    ซับสมบูรณ์ คลาสสิค อายุ 27ปี
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ลบทิ้งเลยพี่ต๋อง

ลบทิ้งเลยพี่ต๋องเปลืองเนื้อที่บ้านเรา
    ใครชั่งกล้าทำกับพี่ขวดใด้ (สบายดีน่ะครับพี่ขวดผมกุ้งครับ)

.................................................. ......
    วิ่งด้วยใจ.....ไปด้วยกัน
    feedombike 8 riew

รูป รูป  

Member noomc70's Avatar
    สถานที่
    ZONE-PHANOM Form Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Talking

ใครทำกับพีผมแบบนี้ ระ...ยำ...จิงๆ
    ใครจะว่ายังไงก็ชั่ง ขอแค่เราทำในสิ่งที่เราชอบก็พอ

Senior Member หมวยจ๋า's Avatar
    สถานที่
    freedom bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c50 อ่านข้อความ
    ข้อความที่ลงนี้ไม่ไช่การโพสส์จากผม (ขวดแปดริ้ว) ผมขอเตือนบุคคลที่แอบเอา user nameของคน
    อื่นมาใช้อย่าทำอย่างนั้นเลยมันไม่ดีหรอก อยากรู้จังใครทำอย่างนี้ แสดงตัวด่วน
    ตอนที่เขาโพสรายละเอียดด้านซ้ายเหมือนผมทุกอย่างแต่แ ค่ไม่ลายเซนต์ และมีจุดต่อท้าย
    c50เป็น c50... แน่นอนครับในอนาคตเขาคงเปลี่ยนรายละเอียดทั้งหมด
    จึงแจ้งมาเพื่อให้ทราบครับ
    ยังไงก็สวัสดีครับคุณ c50...ที่ยังรักและชื่นชอบในตัวผมขนาดก๊อบซะทุกอย่าง เลย
    เค้าคงชอบอะไรคล้ายๆพี่ขวดมั้งค่ะ คงไม่ได้ประสงค์ร้ายอะไรมั้งค่ะ
    เพื่อนสนิท+มิตรภาพตลอดไป
    เหลิม+หมวย freedom bike

Member เขาไม่รัก's Avatar
    สถานที่
    โบราณเมืองฉะเชิงเทรา@freedom bike
    ขอบคุณ
    0

Angry มันน่านัก

คนพวกนี้มันน่านักถ้ารู้ว่ามันผู้นั้นเป็นใครนะโดนดี แน่ เลวจริงๆแอบอ้างคนอื่นในทางที่ไม่ดี
    เด็กหนองคาย หัวใจเมืองฉะเชิงเทรา
    วิ่งด้วยใจ ไปด้วยกัน

วิ่งด้วยใจ ไปใหนกัน

tel. 084-7831609 24 ชั่วโมง
    085-0906297
    e-mail yanin_surus@yahoo.co.th

Bookmarks