ใครมี อะไหล่ดังต่อไปนี้กรุณาแจ้ง ช่วยลงรูป ราคา+เบอร์โทรครับ จะได้โทรกลับ ถ้าสนใจในของที่คุณลงไว้
1.ลูกยางเบรคขอบ 28 นิ้ว John Bull England ต้องการ 2 คู่
2.เบาะหนังอังกฤษ ใส่รถ 28ชาย เอาเก่าๆ ใช้งานได้นะครับ มีงบ ในใจ 2000 +/- นิดหน่อย
3.สูบราเลย์ 3 ข้อสีดำ อยากได้แบบที่ไม่แตกใช้งานไม่ได้ไม่ว่ากัน มีงบ 1000 +/-นิดหน่อย

ขอบคุณครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน