ทักทายสมาชิกเขื่อน.....

ชื่อกระทู้: ทักทายสมาชิกเขื่อน.....

Member gft_C70's Avatar
    สถานที่
    ชมรมเขื่อนพระรามหก ท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทักทายสมาชิกเขื่อน.....

พี่น้องสมาชิก ท่าเรือ เดือนหน้าเข้าพรรษาแล้ว........

ทำบุญ งดเหล้าเข้าพรรษานะคับ

วิ่งทริปขับขี่ด้วยความปลอดภัย.....เมาไม่ขับ บนท้องถนน em97

สังคมจะดีได้ ถ้าเราร่วมใจกันปฏิบัติ ทำสิ่งที่ถูกต้อง

[email protected] gift

http: //gft76vw.hi5.com

Member gft_C70's Avatar
    สถานที่
    ชมรมเขื่อนพระรามหก ท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปเฉพาะกิจ.....

พี่ ๆน้อง เขื่อนพระราม 6 ท่าเรือคับem95

ช่วงนี้งานรถต่าง ๆ ที่ทางกลุ่มของแต่ละ จ. ที่จัดขึ้น

บ้างที่ถ้าเราเสนอ วิ่งกันเอง ไปกันเอง ทำกันเอง

จะได้ประโยชน์เล็ก ๆ น้อย แต่ได้ใจ ได้ความสนุก

ก้อหน้าจะร่วมกันจัดทริปเล็ก ๆ ในเฉพาะในกลุ่มอะคับ

ลองเสนอรูปแบบ กิจกรรม อยากไปไหน ทำอะไร ที่ไหนอย่างไร

ลองคุยกันดูนะคับ

[email protected] gift ลงความเห็นได้ที่บอร์ดเลยนะคับ
    em95 เสนอกิจกรรมกันเข้ามา บอร์ดเงียบอะคับ+5555

Touring & Racing Style skatekeemao's Avatar
    สถานที่
    Kasun---.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gft_C70 อ่านข้อความ
    พี่ ๆน้อง เขื่อนพระราม 6 ท่าเรือคับem95

ช่วงนี้งานรถต่าง ๆ ที่ทางกลุ่มของแต่ละ จ. ที่จัดขึ้น

บ้างที่ถ้าเราเสนอ วิ่งกันเอง ไปกันเอง ทำกันเอง

จะได้ประโยชน์เล็ก ๆ น้อย แต่ได้ใจ ได้ความสนุก

ก้อหน้าจะร่วมกันจัดทริปเล็ก ๆ ในเฉพาะในกลุ่มอะคับ

ลองเสนอรูปแบบ กิจกรรม อยากไปไหน ทำอะไร ที่ไหนอย่างไร

ลองคุยกันดูนะคับ

[email protected] gift ลงความเห็นได้ที่บอร์ดเลยนะคับ
    em95 เสนอกิจกรรมกันเข้ามา บอร์ดเงียบอะคับ+5555

...แวะมาทักทายพี่ๆครับ...

...เจอกันทักกันได้ครับ นั่งจิบกันด้วยยิ่งดีเลย 55...

...ไงวิ่งทริปที่ไหนก็บอกกันมั้งนะครับ ผมอยู่ท่าลาน เหมือนกัน

ฮอลล์ อยุธยา.
    K
    asung Club Lambrettas TH
    .

Bookmarks