ได้ยินมาตลาดรัชดาไน จะหมดสัญยาเดือนสิงหานี้แล้วหรอ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ได้ยินมาตลาดรัชดาไน จะหมดสัญยาเดือนสิงหานี้แล้วหรอ

osung_x's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ได้ยินมาตลาดรัชดาไน จะหมดสัญยาเดือนสิงหานี้แล้วหรอ

ได้ยินมาตลาดรัชดาไน จะหมดสัญยาเดือนสิงหานี้แล้วหรอ
    แล้วเค้าไปขายที่ไหนกันต่อ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

13eerZa ahttagrit's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ได้ยินมาแบบนั้นเหมือนกันครับ เห็นว่าอาจจะแตกเป็นก๊กเป็นเหล่า เห็นว่าบางก๊กอาจจะไปเปิดตลาดใหม่แถวย่านเกษตร-นวมินท์ มั้งครับ (ไม่แน่ใจนะครับ) ฟังเขามาอีกที
    BeerZa::::: ผางเข้าให้

VIP-STYLE LampanG siamoverboost's Avatar
    สถานที่
    DATSUN-THAILAND
    ขอบคุณ
    0
    0

มีข่าวมาแบบนั้นจริงๆ เห็นว่าจะเอาที่ไปสร้างศูนย์กานค้าอะไรสักอย่างจำไม่ ได้อ่ะ

่วันก่อนไปเดินถามของดู ของส่วนมากตั่งราคาไว้แรงครับ ต่อได้ครับ แต่บางร้านไม่กล้าต่อ ก็พี่แก่เซอร์จัดแถมก๊งเบียรืไปด้วย ไม่กล้าต่อเยอะ กลัวนิสๆ เสียดายอาทิดก่อนฝนตกหนัก เลยอดหาของ ไปซื้ออะไหล่แต่ดันไปได่นาฬิกา rolex มาแทน ห่าๆ

รัชดาเปิดขายวัน ศุกร์ เสาร์ อาทิด น่ะ แต่วันเสาร์จะมีอะไหล่มาขายเยอะ วันอื่นก็ร้านเสื้อผ้า ของจุกจิกทั่วไป แต่ทีวีสี จอตูมๆเยอะ(ทีวีคนอื่นเน้อ)

ammy.amc.rebel's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2
    0

รัชดาของขาวๆเยอะดี
    เรื่องราคาอะไหล่ จะว่าแรง ก็แล้วแต่ ความพอใจ ระหว่างผู้ซื้อ กับ ผู้ขาย นะครับ
    ไปเมื่อ 3 อาทิตย์ก่อน ได้กระจกมองข้าง มา ข้างหนึ่ง ราคา ก็พอรับได้นะครับ..........(รับได้แบบหนักๆ)
    "เขาไม่รักเรา มันก็เรื่องของเขา
    แต่.......เรารักเขา.....มันก็เรื่องของเรา"
    ใครจะถูก ใครจะผิด อย่าไปคิดมาก เวลามีน้อยนัก รักกันดีกว่า
    .................................................. ............................ พี่ จ๊อบ บรรจบ ว่างั้น

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

นั่นจิครับ เห็นด้วยอย่างแรง เรื่องของขาวๆ ฮ่าๆ
    อาทิตย์ก่อนก็ไปมา เจอฝนซะงั้น เดินดูแบบรีบๆ ไม่ทันฝนอยู่ดี อุส่าไปจากระยอง ฝากไว้ก่อน มีโอกาสไปใหม่

Senior Member pipokmit's Avatar
    สถานที่
    อาศัยเขาไปทั่ว
    ขอบคุณ
    0
    0

ไปหาของทุกทีไม่เคยได้เลย ราคาหนักๆทั้งนั้น บางทีเจอพวกพ่อค้าแม่ค้าขวานผ่าซาก เลยไม่ซื้อมันซะเลย แต่แนะนำนะครับ ถ้าไปก็นั่งดื่มน้ำชา กาแฟ ที่ร้าน "กาแฟบ้านนอก" มีหนมให้กินฟรีด้วยนะครับ นั่งสบายๆ ดูสาวๆไปด้วย ช่วยให้หายเซ็งไปเยอะเลยครับ แต่กลับถึงบ้านหูยานเลยครับ อิอิอิ....มองสาวๆเพลินจนลืมว่ามีเรือพ่วงไปด้วย 5555+

Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ราคาของที่นั่นหนักข้อจริงๆ ยิ่งรถตลาด มีราคานะ อย่าพูดถึง
    ใครรวยใคร่ซื้อก็ไม่ว่ากัน.....
    แต่ถ้าขี้เกียจเสียอารมณ์ ก็ ebay เลยครับ เคยเอามาเทียบราคากันเล่นๆ บางอย่างที่ ebay ถูกกว่า
    ใหม่กว่า (แต่นั่นไม่รวมค่าส่งนะ) ของมันแพงแต่ของมามีน้อย อยากได้ต้องทน ไม่อยากทนก็
    ebay นะอย่าลืม

pom pom
    สถานที่
    คราสสิคหลังวัง
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking

เห็นด้วยเลยครับ เรื่องราคาของ นับว่าแพงที่สุดในปรเทศไทย ไม่มีตลาดไหนแพงกว่าตลาดรัชดาอีกแล้ว ผมไปหาของ อยากได้ แต่ต้องกลั้นใจไว้ เพราะมันแพงเกินคำบรรยาย หาเอาในเนทดีกว่ากันเยอะ รอหน่อยก็ไม่เป็นไร มันดี มีลุ้น ทำให้ชีวิตมีรสชาติ ดีกว่าหอบเงินไปคว้าของแพงๆมาทันที มันไม่ได้อารมณ์ คราสสิคมาเนีย

Junior Member ClassicInVien's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ตลาด หมด สัน ยา สิ้น เดือน สิง หา ครับ ข่าว นี้ แท้ คอนเฟิม

แล้ว เจ้า ของ ที่ รัชดา (เจ้าของเดียวกับสวนรุมไนท์)เค้า จะ มา ทำ ต่อ แต่ ทำ คล้าย รูป แบบ สวนรุมไนท์

ทีม งาน เค้า มี ปัน หา หลาย อย่าง ไม่ ค่อย ลง ตัว กัน

แถม ยัง มี ปัน หา เรื่อง คดี ความ กับ ไอ ยะ การ ที่ บ้าน หลัง บ้าน เค้า อยู่ ติด กับ ตลาด รัชดา

เชื่อ ไม่ เชื่อ ก็ แล้ว แต๋

....

ขอบคุณ
    0
    0

em96

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

น่าจะย้ายไปอยู สีลมไนส์พลาซ่านะ ที่ว่างเยอะ ที่จอดรถก็มี ใกล้บ้านผมด้วยem87

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classicinvien อ่านข้อความ
    ตลาด หมด สัน ยา สิ้น เดือน สิง หา ครับ ข่าว นี้ แท้ คอนเฟิม

แล้ว เจ้า ของ ที่ รัชดา (เจ้าของเดียวกับสวนรุมไนท์)เค้า จะ มา ทำ ต่อ แต่ ทำ คล้าย รูป แบบ สวนรุมไนท์

ทีม งาน เค้า มี ปัน หา หลาย อย่าง ไม่ ค่อย ลง ตัว กัน

แถม ยัง มี ปัน หา เรื่อง คดี ความ กับ ไอ ยะ การ ที่ บ้าน หลัง บ้าน เค้า อยู่ ติด กับ ตลาด รัชดา

เชื่อ ไม่ เชื่อ ก็ แล้ว แต๋

....
    เชื่อครับ
    แต่รอดูว่าที่ใหม่จะตั้งที่ไหน
    ส่วนตัวชอบเดินไปดู แต่ไม่ชอบซื้อครับ เพราะเว่อร์เกิน

VIP-STYLE LampanG siamoverboost's Avatar
    สถานที่
    DATSUN-THAILAND
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pipokmit อ่านข้อความ
    ไปหาของทุกทีไม่เคยได้เลย ราคาหนักๆทั้งนั้น บางทีเจอพวกพ่อค้าแม่ค้าขวานผ่าซาก เลยไม่ซื้อมันซะเลย แต่แนะนำนะครับ ถ้าไปก็นั่งดื่มน้ำชา กาแฟ ที่ร้าน "กาแฟบ้านนอก" มีหนมให้กินฟรีด้วยนะครับ นั่งสบายๆ ดูสาวๆไปด้วย ช่วยให้หายเซ็งไปเยอะเลยครับ แต่กลับถึงบ้านหูยานเลยครับ อิอิอิ....มองสาวๆเพลินจนลืมว่ามีเรือพ่วงไปด้วย 5555+

ยางในรูปแจ๋มมากครับ แก้มขาวแท้มัยครับ ซื้อไหนบอกหน่อย

Junior Member memi's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking ไม่รู้จะเชื่อไครดี

พอดีขายของที่รัชดา ถามกับคนเก็บตังค์ค่าที่ว่ายังไงต่อเค้าก็ว่า ขายไปเรื่อยๆ ก่อน แต่ไม่จบเดือนสิงหาแน่นอน เค้าว่าเคลียร์ลงตัวแล้วอ่ะ
    แค่นี้นะ ts23

จากคันขายถัง
    Rust is not Crime

Bookmarks