ได้ยินมาแว่ว แว่ว วัน ศุกที่ 10 กค จะมีการประกวดเวสป้า ที่ตลาดรัชดาไนท์ 6.00-23.00

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ได้ยินมาแว่ว แว่ว วัน ศุกที่ 10 กค จะมีการประกวดเวสป้า ที่ตลาดรัชดาไนท์ 6.00-23.00

Senior Member Huabolan's Avatar
    สถานที่
    Bonvoyage Scooter Gang @ ดอนเมือง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ได้ยินมาแว่ว แว่ว วัน ศุกที่ 10 กค จะมีการประกวดเวสป้า ที่ตลาดรัชดาไนท์ 6.00-23.00

สวัสดีครับพี่ยุ่น

อิอิ

รถผมไปถึงไหนหว่า

จะเสร็จทัน วัน ศุกร์นี้ไหมครับพี่

เพราะผมนัด ไปตลาดรัชดาครับ

ประชาสัมพันะนิดหน่อยนะครับ

ศุกร์ที่ 10 ก.ค. 2009

ตลาดรัชดา จัดประกวด Vespa ครับบบบ

เวลา 18.00-23.00

จึงแจ้งมาเพื่อ ทราบครับบบ

แอบ ได้ ยิน มา ม่ะรู้จิง เปล่า

แก๊ง เรา ไปไหม em87
    เบื่อจริงพวกคนรวย ไม่รู้คุณค่าของรถ ดูถูกคนอื่น
    popiiclassic@hotmail.com

Cosa Club

รถเราไม่มี อดอีกแร้วววว

Bookmarks