ขออนุญาตติถามนะค่ะใครที่รู้ช่วยบอกหน่อยคือจะส่งรถม ากทม.ที่ไหนได้ค่ะอยู้เชียงใหม่

ชื่อกระทู้: ขออนุญาตติถามนะค่ะใครที่รู้ช่วยบอกหน่อยคือจะส่งรถม ากทม.ที่ไหนได้ค่ะอยู้เชียงใหม่

มาตรฐาน ขออนุญาตติถามนะค่ะใครที่รู้ช่วยบอกหน่อยคือจะส่งรถม ากทม.ที่ไหนได้ค่ะอยู้เชียงใหม่

คืออยากทราบค่ะ
    จะส่งรถมากทมค่ะ
    แล้วที่ไหนส่งได้บ้าค่ะ
    อยู่อ.เมือง
    แล้วค่าบริการเท่าไหร่ค่ะถึงกทม
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

amcrow's Avatar
    สถานที่
    -ตัวเดียวอันเดียว-
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....

ส่งนิ่มซี่เส็งครับ รับรถได้ที่สะพานขาวกทม. หรือจุดอื่นๆรอบนอก ลองสอบถามทางบริษัทดูครับ
    "จงเชื่อในศรัทธา ของเซียนเห่า"
    ไม่อ่านจะเสียใจ
    เตือนผู้ใช้เวบ !!!
    * ซื้อของผ่านเวบควรตรวจสอบความน่าเชื่อถือของผู้ขายก่ อน * อย่าโลภเมื่อเห็นของถูก * โทรหาผู้ขายไม่ติด ติดต่อไม่ได้บ่อยๆ ให้สงสัยว่ามีหลายเบอร์ และพร้อมจะทำชั่วได้ 24 ชม. * อย่าโอนเงินไปให้ก่อนเป็นอันขาด ไม่ว่ากรณีใดๆ * อย่าหลงเชื่อเมื่อมีผู้โทรมาเสนอขาย โดยไม่ทราบแน่ชัดว่าเป็นใคร * ตั้งกระทู้ต้องการของ โปรดระวัง โจรจะติดต่อไป * ให้เช็คเบอร์โทร และเลขบัญชีที่ได้รับ อย่างละเอียด google ช่วยคุณได้
    เหนือสิ่งอื่นใด เวบไซด์นี้เป็นแค่สื่อกลาง เวลามีปัญหา คนที่จ่ายตังไป เป็นคุณเท่านั้น โทษใครไม่ได้
    (ถูกและดี ไม่มีในนี้ ถูกหลอกฟรีๆมีแน่นอน ถ้าสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว หากถูกสะกดด้วยความอยาก)

เตือนมิจฉาชีพ !!!
    ทุกเวบมีการตรวจสอบได้ วันนี้หากยังรอดได้ วันหน้าไม่แน่

พระราม 2 คับ

Senior Member wutnuing's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ amcrow อ่านข้อความ
    ส่งนิ่มซี่เส็งครับ รับรถได้ที่สะพานขาวกทม. หรือจุดอื่นๆรอบนอก ลองสอบถามทางบริษัทดูครับ

ตามนั้นคับ เคยไปรับที่ ตลาดไท
    ก็ขับมันไปเรื่อยๆอ่ะคับ

c65 เครื่องคัสต้อม4เกียร์ ฝาคีป2ข้าง ข้อเหวียง+เสื้อ+ฝาเวฟ 110
    ** ทำไว้ซื้อผักให้แม่ แม่บอกให้รีปไปซื้อ **
    120 น่ะเด็กๆเค้าขับ

086-838 9894 วุฒิคับ อย่าคิดว่ากูมีตัง

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wutnuing อ่านข้อความ
    ตามนั้นคับ เคยไปรับที่ ตลาดไท

555 ส่งนี่เลยคับประกันความเสียหายด้วยถึงเร็วทันใจ สยามเฟริส์ รับรถได้ที่ วัดเสมียนนารี หรือ rca พระราม 9 หรือ เทพาลักษ์ ย่าน ปากน้ำ ใกล้ที่ไหนไปที่สาขานั้นเลย 555

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

อีกนิดนะค่ะ

ขอราคาที่จะส่งมาด้วยค่ะ

นักขับขี่อิสระ สนิมวิ่งได้'s Avatar
    สถานที่
    Freedom Classic Rider Bangkok
    ขอบคุณ
    0

ของผม นิ่ม ชี่ เส็ง รับรถตรง สะพานขาว โบ้เบ้ อะคับ และ ก้อ มันจะมีอีกที่ สาขา พุทธมณฑลสาย 5 อะคับ

ค่าขนส่งที่ผมจ่ายไป.... ทั้งหมดมัน 500 บาท งะ

ตามนั้นแหละ

ฮักคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    โดดเดี่ยว เดินคนเดียวครับ
    ขอบคุณ
    0

ผมแนะนำพัสดุภัณฑ์ไทยครับถ้าส่งจากเชียงใหม่ไปกรุงเท พ ไม่น่าจะเกิน 1500 บาทครับ
    1500 นี่แบบส่งถึงบ้านนะครับ ถ้ารับเองที่สำนักงานไม่น่าจะเกิน 700 บาทครับ
    ราคาส่งพัสดุภัณฑ์ไทยเขาจะคิดซีซีรถด้วยนะครับ ราคาอาจไม่แน่นอน
    ฮักคลาสสิค ฮักลำปาง

087-5464120 Dtac บูม

Facebook http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001962443513

ชื่อบัญชี นาย วรปรัชญ์ ทรายใจ เลขบัญชี 503-0-38388-3 กรุงไทยลำปาง

สินค้าที่ลงขายจะมีรูป ถ้าขายไปแล้วผมจะเอารูปออกนะครับ ถ้ารูปยังอยู่แสดงว่า รถที่ขายดังรูปยังอยู่ครับ
    ซื้อของกับผม กันเอง ซื่อสัตย์ คุยง่าย ไม่คดโกง ขายของตามเนื้อจริง ส่งตามนัด ขอบคุณครับ !!!!! มั่นใจได้

ขออภัยที่ไม่สดวกลงรูปในกระทู้นะครับ เพื่อลดพื้นที่ของหน้ากระดาน และความสดวกที่จะได้พบเจอพูดคุยกับผู้ขายตัวจริงเลยค รับ

kate kup's Avatar
    สถานที่
    thairetrocar.com
    ขอบคุณ
    0

บริษัท excel ตรงริเวอร์ไซด์คอนโด หนองหอย ส่งถึงหน้าบ้านเลย
    อย่าทำในสิ่งที่ไม่มีสิทธิ์ อย่าคิดในสิ่งที่ไม่มีค่า อย่ารอในสิ่งที่ไม่มีมา อย่าไขว่คว้าในสิ่งที่ไม่มีจริง

TOPCLASSIC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปรษณีย์เลยคับไม่มีปัญหาแค่ถ่ายบัตรประชาชนให้เค้าส ่งไดคับค่าส่งประมาณ1200คับ

ขอบคุณทุกคนมากนะค่ะ

Bookmarks