เบื่อไหม ที่ มีรถ ยุ่น ลงขายเกลื่อน บอร์ดเลยครับ ทั้งๆที่ มีบอร์ดขายสำหรับ รถยุ่น - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เบื่อไหม ที่ มีรถ ยุ่น ลงขายเกลื่อน บอร์ดเลยครับ ทั้งๆที่ มีบอร์ดขายสำหรับ รถยุ่น

รถด่วน's Avatar
    สถานที่
    Seoul
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    6
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beeza อ่านข้อความ
    เหตุ เกิดจาก อะไร
    ใครเป็น ต้นเหตุ
    ทำไมจึงมีกะทู้นี้เกิดขึ้น
    ตอบ เกิดจากคนไม่รักษากฏ ระเบียบ อ่านดีดีนะครับ เกิดจากคนไม่รักษากฏระเบียบ

ไม่ใช่เกิดจากคนรักรถญี่ปุ่น ก็มีความสุขตามกำลังของเขา ไม่ใช่เกิดจากคนรักรถยุโรป ก็มีควาสุขตามกำลังของเขจะมาว่ากันทำไม ควรไปวิจารณ์ ที่ ต้นเหตุ
    em90em90em90em90em90

สรุปได้เยี่ยมมากครับพี่
    박가희 & 손담비
    Member
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ou32 อ่านข้อความ
    ตั้งใจอ่านนะ......
    ผมไม่ได้เป็นพ่อค้าอย่างที่คุณเดา.......และผมเองก้อ ม่ายได้โวยวาย.....การลงกระทู้ผิดผมว่าน่าจะเป็นหน้า ที่ของเว็ปมาสเตอร์เค้า.....จะลบหรือจะย้ายก้อสุดแท้ .........แต่ถ้าการที่มีการนำรถยี่ปุ่นมาขายในบอดรถย ุโรปมันทำให้บรรดาพี่...เพื่อนๆไม่พอใจ....ผมก้อขอเป ็นตัวแทน....ขอโทษแทนเพื่อนรถยี่ปุ่นด้วยแล้วกัน.... ...ผมเองก้อแค่อยากเห็น....ความสามัคคี....คอยช่วยเห ลือกัน....เวลาที่มีการถูกโกง.....ถูกหลอก.....จะได้ คอยเป็นหูเป็นตาให้กันและกัน.....ไม่ว่าจะรถยี่ปุ่น-รถยุโรป.....เราก้อมีอุดมการเดียวกัน ขับรถบนถนนเส้นเดียว
    กัน.......และการเดาน่ะไม่ได้สร้างสรรคอารัยขึ้นมา.....
    และการที่ใช้รถยี่ปุ่นแล้วเป็นปมด้อยเนี่ยมันไม่เกี่ ยวกัน....เพราะรถอารัยผมไม่แบ่งแยกอยู่แล้ว

ตั้งใจอ่านแล้วครับ แต่ยังไม่เข้าใจครับ เรื่องหน้าที่ของเวปมาสเตอร์ผมก็ได้ชี้แจงพร้อมยกเหต ุผลและตัวอย่างไปแล้วนี่ครับ ส่วนการเดาผมก็บอกว่าเดาเดาผิดคุณก็ออกมาชี้แจงแล้ว เรื่องขี่รถญี่ปุ่นแล้วมีปมด้อย ไม่ใช่แน่นอน คุณลองตั้งใจอ่านคำพูดผมดูบ้าง ตั้งใจอ่านให้ดี ผมเองก็ขี่ญี่ปุ่นเรื่องอะไรผมจะมาด่าตัวเองครับลองส ังเกตดูว่าปมด้อยที่ผมว่าหมายถึงอะไร ตั้งใจอ่านให้ดีๆนะ
    ตอนแรกกระทู้คุณไม่ได้ขึ้นมาแบบนี้ ผมคิดว่าผมจะหยุดละ แต่พออ่านย้อนหลังก็ฉุนขึ้นมาอีก ก่อนจะหาเรื่องช่วยหาเหตุผลก่อนดีกว่า ตอนแรกก็เห็นจบแบบลูกผุ้ชายดี ตอนนี้ไหงกลับคำ 555+
    แต่เอาล่ะ คนที่สรุปได้ดีที่สุดต้องยกให้ คุณ beeza
    ผมเลยไม่ยากมาต่อความยาวกับคุณ เพราะเรื่องอื่นมันสอนกันได้ แต่เรื่องเหตุผล มันสอนกันยาก ใช้เหตุผลอย่างนี้ผมรู้เลยว่าเรื่องการเมืองคุรอยู่ส ีไหน 5555+
    น้ำพุ honda2499's Avatar
    สถานที่
    เรื่อยๆ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

มาตรฐาน รัก

ระวังมือที่ สาม ครับสร้างความแ ต ก แยก ร ะหว่างความรัก /\7 อย่าหลงทาง
    ก่อนตัดสินใจซื้อโปรดศึกษารายละเอียดและตำหนิต่าง ๆ ในตัวสินค้าก่อนซื้อน๊ะครับ...
    ถ้าอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม...โทรติดต่อสอบถามตา ม เบอร์ที่อยู่ข้างล่างนี้ครับ...ขอบพระคุณเป็นอย่างสู ง

เช็คหมายเลขบัญชี่ ที่เสี่ยงในการโอนเงิน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2#.U05bFFV_u6w
    made in uk's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    ขอสรุป กระทู้นี้แบบนี้นะครับ
    ทางเวบ ได้แบ่งหมวดหมู่ไว้แล้ว ให้ลงขายตามนั้น เพื่อง่ายต่อการค้นหา และเพื่อความเป็นระเบียบ
    - หากพบลงขายผิดบอร์ด ลงซ้ำ จะลบออกทันที
    - หากสมาชิกท่านใดเจอลงขายผิดบอร์ดอีก ก็แจ้งลบมาได้ โดยระบุ เหตุผล "ผิดบอร์ด" ผมก็จะเข้ามาลบให้ เหมือนหลายๆท่านที่แจ้ง
    ยอดเยี่ยมครับ จัดระเบียบสังคมem95

Bookmarks