เกิดอารมณ์ร้านปักหมุด หมั่นไส้ แทนพี่โบ๊ทและพี่ๆน้องๆทุกคน - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เกิดอารมณ์ร้านปักหมุด หมั่นไส้ แทนพี่โบ๊ทและพี่ๆน้องๆทุกคน

อยากบอกว่าผิดไปแล้ว ***JACK***'s Avatar
    สถานที่
    ยังไม่มี
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Angry

ผมก็โดนมาแล้ว ตอนประกาศขายรถบอกไม่ผุแต่พอรถมาถึงผมปรากฏว่าบังลมฉ ีก 3 รอย พื้นผุ
    ก็บอกว่าเปนเพราะการขนส่งผมก้ไม่รุ้จะพุดยังไง
    คันในรูปเนี๊ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ***JACK*** : 09-07-2009 เมื่อ 18:51
    0855243972 แจ๊ค
    ปล่อยอารมณ์
    ไปตามความเร็วรอบ
    FREE DOM
    VESPA
    Member boybandkiller's Avatar
    สถานที่
    บุญชิด โฮโมเซเปี้ยนส์
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ไม่ไหวแล้วครับ ขออนุญาติระบายสักนิดเถอะครับ

ต่อไปนี้ผมจะเชื่อใครได้อีกละครับเนี่ย

กระทู้ซื้อขายก็โจรเยอะ โกงกันอยู่บ่อยๆ

นึกว่ากระทู้ปักหมุดพอจะเชื่อถือได้บ้าง

พอมาเจอแบบนี้ ผมชักจะหมดศรัทธาในเวปแล้วนะครับ

เพราะมันไม่รู้จะวางใจใครได้

เห็นใจเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มือใหม่เค้าอ่ะครับ (ผมเองก็ค่อนข้างใหม่เหมือนกัน)

ถ้าพวกเค้ามาเห็นเรื่องราวต่างๆ เหล่านี้ เค้าคงขยาด ใครจะกล้าเสี่ยงทำการค้าด้วยล่ะครับ

แล้วพี่ๆ ที่ค้าขายกันอย่างสุจริต ก็จะพลอยได้รับผลกระทบไปด้วย

ในความเห็นผมนะครับ ผมว่่าถ้าปักหมุดแล้วยังทำแบบนี้อีก ควรจะลบกระทู้ของเค้าออกไปเลยครับ

อย่าปล่อยให้เค้ามาทำลายความน่าเชื่อถือของที่นี่ไปม ากกว่านี้เลยครับ

ถึงผมจะมาได้ไม่นาน แต่ผมก็รักที่นี่นะครับ

ยังไงก็พิจารณาด้วยนะครับพี่เวปมาสเตอร์

ด้วยความเคารพครับ
    I N D I E I S F A K E H I P P I E I S R E A L
    Junior Member CheeZ's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน แฟนคลับ

อัฟขั้นไป
    แลมสี่ สิ ดี

Senior Member embretta's Avatar
    สถานที่
    Kmit'nb
    ขอบคุณ
    0
    0

ร้อนแรงจัง......ก้อยังติดตามผลงานของเค้าต่อไปว่าจะ .........ออกมาพูดอะไรมัย

ร้านดีๆมีอีกเยอะ ร้านแย่ๆก็คิดดูคับ ว่าจะมี...ดีไม

สำหรับคนที่พึ่งจะเริ่มเล่นรึกำลังมองหาอยู่ ไม่ต้องกลัวคับยังมีร้านอื่น พี่น้องอื่นๆ
    ที่จะให้คำแนะนำดีๆ ได้คับ
    ผมคนหนึ่งที่เกือบจะโดน....

----->>>>>>KMIT'NB/FDT46
    Senior Member beery's Avatar
    สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0
    0

ทางร้านลบกระทู้=ยอมรับ=ลูกผู้หญิง+ไปเอากระโปงมาใส่ ไป=เจ๊งไม่มีแดก=ย้ายร้านใหม่ไปหลอกลูกค้าที่อื่นต่

นี่แหละห่วงโซ่พ่อค้าหน้า...
    MY Scooter
    MY LOVE
    MY VESPA&lambretta
    อย่าให้รถดีๆมีมากกว่าเพื่อนดีๆ
    beery scooter

เร็ว...แรง...พัง... jom_zaa's Avatar
    สถานที่
    KINGKONG SCOOTER CLUB / SARABURI SCOOTER SERVICE
    ขอบคุณ
    0
    0

Angry

จัดไปอย่าให้ขาด อัปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยู่เพี่อตัวเอง attapon's Avatar
    สถานที่
    N.F.C
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน up.upอีกที

upem87
    นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SoCute อ่านข้อความ
    แล้วทำไม Webmaster หรือผู้ดูแลถึงต้องลบกระทู้ออกด้วยครับ

หรือว่าจะสนับสนุนให้มีการโกงในการซื้อขายกัน

หรือเป็นเพราะร้านนี้สนับสนุนเว็ปนี้ด้วยการจ่ายค่าป ักหมุด....

หลายท่านในเว็ปนี้ แม้เขาจะไม่ใช้ลูกค้าที่ให้เงินบำรุงเว็ปของคุณด้วยก ารปักหมุด

แต่เขาก็เป็นส่วนหนึ่งที่สำคัญของเว็ปแห่งนี้มีชือ่เ สียง เป็นแรงที่ช่วยสนับสนุนให้เว็ปคุณเป็นที่นิยมมาได้จน ถึงทุกวันนี้นะครับ

รบกวนช่วยพิจารณาเหตุผลด้วยครับ

ขอบคุณครับ
    /\2
    สุดยอด เป็นความคิดเห็นที่ตรงใจมากๆ
    em24
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND
    Senior Member tokyo_nurses's Avatar
    สถานที่
    Silpakorn Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beery อ่านข้อความ
    ทางร้านลบกระทู้=ยอมรับ=ลูกผู้หญิง+ไปเอากระโปงมาใส่ ไป=เจ๊งไม่มีแดก=ย้ายร้านใหม่ไปหลอกลูกค้าที่อื่นต่

นี่แหละห่วงโซ่พ่อค้าหน้า...
    Wowwww.....
    ขายของแต่งสกูตเตอร์ เล็กๆ น้อยๆ
    http://www.facebook.com/media/set/?s...6068781&type=3

ปราชญ์ ชัยศิริ (086-7636255)
    กัน กำแพงเพชร's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0
    0

เรื่องยาวๆๆๆๆ

ดู ให้ ดี ๆ นะครับ เวลา จะซื้อขาย
    จำหน่าย... หัวเชื้อ ไตรโคเดอร์มา บิวเวอร์เรีย เมตตาไรเซียม และเชื้อ ราสด ทุกชนิด และอุปกรณ์ ทำเชื้อ ราทุกชนิด 9ล9
    ใช้ได้กับพืชไร่และพืชสวนเป็นอย่างดี
    ไม่ว่าจะเป็น ข้าว อ้อย และมันสะปะหลัง และพืชผักทุกชนิด
    จำหน่ายทั้งปลีก - ส่ง
    ยินดีให้คำปรึกษาเกี่ยวกับศัตรูพืชทุกชนิด

ข้อมูลเชื้อไตรโคเดอร์มา
    http://www.phtnet.org/news/view-news.asp?nID=177
    บิวเวอร์เรีย
    http://www.sotus.co.th/article_1.html
    เมตตาไรเซียม
    http://pmc04.doae.go.th/Metarhizium/Meta1.htm

สนใจติดต่อและให้ความรู้ฟรี กับผู้ที่เชี่ยวชาญด้านนี้เป็นพิเศษ
    08-197-34296 อาจารย์ ศักดาดิ์
    08-603-10922
    panda_pupa's Avatar
    สถานที่
    หลังกาดโจ้
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ประเด็นร้อน
    hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0
    0

ว้าวววววววววววว มันมาก เหอะๆๆ
    แบบว่าต้องชม
    ------> http://www.youtube.com/watch?v=-ZrB0NwM-0c <----
    งานมากกูเบื่อ งานเหลือกูเกลียด
    งานละเอียดกูงง บอกตรง ๆ กูขี้เกียจ
    Member pongpan''s Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ปูเสื่อนอนรอ
    พังไม่กลัว กลัวไม่แรง
    Member kkaview's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

[quote=MR.INNOCENTI;2391811]ts23
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kkaview อ่านข้อความ
    เกิดอารมณ์ร้านปักหมุด หมั่นไส้ แทนพี่โบ๊ทและพี่ๆน้องๆทุกคน

ทำไมลบออกซะงั้นอ่ะ

ไหนบอกจะโพสไรก็โพสไง

แบบเขาเรียกว่าอะไรเหรอครับทุกคน

ส่วนผมเรียกว่า"ใจหมา"ละกัน

อย่าให้ตกเลยนะครับ อัพ**ทุกวัน ชิ๊ เกลียดชิบเลยช่างแบบนี้ เสียชื่อพระวิษณุกรรมหมด

รบกวนผู้เกี่ยวข้องประสานด้วยผิดถูกว่ากัน(ขอร้อง
    อย่าดึงบุคคลอื่นมาเกี่ยวข้อง รวมถึงครูช่างด้วย ....
    ผมเข้าใจอารมณ์โกรธครับ) แล้วถ้าตกลงว่าจะให้แสดงความคิดเห็น ก็อย่าลบ ยิ่งมีกันน้อยๆ
    ถ้าบานปลายย้ายที่แยกกันอยู่ จะยุ่งนะครับ

Re

พระวิษณุ เป็นเทพของวงการช่าง ไม่ใช่หรอครับ ไม่ได้อยากดึง แต่ก็รู้ๆกันอยู่ว่าพระวิษณุท่านศักดิ์สิทธิ์แค่ไหน

พระวิษณุกรรม ช่างเขานับถือกันทุกคน ช่างไหนทำไม่ดี เดวท่านคงลงโทษเองแหละครับ
    Verified Member SCOOTER_CM's Avatar
    สถานที่
    บ้านเพ๊อะ
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boybandkiller อ่านข้อความ
    ต่อไปนี้ผมจะเชื่อใครได้อีกละครับเนี่ย

กระทู้ซื้อขายก็โจรเยอะ โกงกันอยู่บ่อยๆ

นึกว่ากระทู้ปักหมุดพอจะเชื่อถือได้บ้าง

พอมาเจอแบบนี้ ผมชักจะหมดศรัทธาในเวปแล้วนะครับ

เพราะมันไม่รู้จะวางใจใครได้

เห็นใจเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มือใหม่เค้าอ่ะครับ (ผมเองก็ค่อนข้างใหม่เหมือนกัน)

ถ้าพวกเค้ามาเห็นเรื่องราวต่างๆ เหล่านี้ เค้าคงขยาด ใครจะกล้าเสี่ยงทำการค้าด้วยล่ะครับ

แล้วพี่ๆ ที่ค้าขายกันอย่างสุจริต ก็จะพลอยได้รับผลกระทบไปด้วย

ในความเห็นผมนะครับ ผมว่่าถ้าปักหมุดแล้วยังทำแบบนี้อีก ควรจะลบกระทู้ของเค้าออกไปเลยครับ

อย่าปล่อยให้เค้ามาทำลายความน่าเชื่อถือของที่นี่ไปม ากกว่านี้เลยครับ

ถึงผมจะมาได้ไม่นาน แต่ผมก็รักที่นี่นะครับ

ยังไงก็พิจารณาด้วยนะครับพี่เวปมาสเตอร์

ด้วยความเคารพครับ
    ช่วยกันตามหาความจิงคับพี่น้อง
    นาย สุทธิพันธ์ สุภามูล สหกรณ์โคนมแม่ออนจำกัด 167/1 ม.2 ต.ออนเหนือ อ.แม่ออน จ.เชียงใหม่ 50130ชื่อบัญชี นาย สุทธิพันธ์ สุภามูลธ.กรุงไทย สาขาสันกำแพง 519-0-25516-6
    095-4101477

Bookmarks