ขออนุญาติเว็ปมาสเตอร์คับ ขอหั้ยผมได้เงินผมคืนก่อนนะคับ เดือดร้อนมากกก

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติเว็ปมาสเตอร์คับ ขอหั้ยผมได้เงินผมคืนก่อนนะคับ เดือดร้อนมากกก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติเว็ปมาสเตอร์คับ ขอหั้ยผมได้เงินผมคืนก่อนนะคับ เดือดร้อนมากกก

หลังจาก สัญญารับปากไว้ว่าคุณจะคืนเงินให้สิ้นเดือน มิ.ย ที่ผ่านมาแล้วก้อไม่โอนให้ โทรไปก้อไม่รับโทรศัพท์จนต้องลงในกระทู้อีกคุณถึงรับ โทรศัพท์ แล้วพอคุยกันคุณก้ออ้างนู้นอ้างนี้

ตอนนี้คุณได้รับปากว่าจะโอนเงินให้ภายในอาทิตย์หน้าน ี้ของเดือน ก.ค

ผมหวังว่าคุณคงโอนเงินให้ตามที่รับปาก เพราะคุณบอกผมว่าคุณเป็นลูกผู้ชายพอ

ผมเดือดร้อนมากเพราะนี้มัน 4-5 เดือนแล้ว
    ts23

เพื่อนๆคงเห็นกระทู้ผมบ่อยแล้ว ที่ผมต้องทำอ
    ย่างนี้ ผมเดือดร้อนจิงๆ ไม่มีที่จะระบายแล้ว รบกวนด้วยนะคับ

ขออนุญาติ เว็ปมาสเตอร์ด้วยนะคับ อย่าย้ายกระทู้นี้เรย
    และก้อขอร้องเพื่อนๆที่เข้ามาช่วย Up อย่าใช้คำ
    รุนแรงแรงนะคับ ขอบคุณมาก em87
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

เพิ่งสมัครวันนี้เอง ใช้ภาษาไทย ให้ถูกต้องด้วย นี่เวบ ไม่ใช่ msn

ข้อมูลส่วนตัว ก็ไม่ใส่ให้ถูกต้อง

โพส ให้ถูกบอร์ดด้วยครับ บอร์ดนี้ ซื้อ หรือ ขาย

ให้ไปโพส บอร์ดอื่น ที่จัดไว้ และใส่รายละเอียดให้ถูกต้องด้วย

ผมไม่ได้มี ส่วนได้ ส่วนเสีย กับกระทู้นี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lam_fhm อ่านข้อความ
    หลังจาก สัญญารับปากไว้ว่าคุณจะคืนเงินให้สิ้นเดือน มิ.ย ที่ผ่านมาแล้วก้อไม่โอนให้ โทรไปก้อไม่รับโทรศัพท์จนต้องลงในกระทู้อีกคุณถึงรับ โทรศัพท์ แล้วพอคุยกันคุณก้ออ้างนู้นอ้างนี้

ตอนนี้คุณได้รับปากว่าจะโอนเงินให้ภายในอาทิตย์หน้าน ี้ของเดือน ก.ค

ผมหวังว่าคุณคงโอนเงินให้ตามที่รับปาก เพราะคุณบอกผมว่าคุณเป็นลูกผู้ชายพอ

ผมเดือดร้อนมากเพราะนี้มัน 4-5 เดือนแล้ว
    ts23

เพื่อนๆคงเห็นกระทู้ผมบ่อยแล้ว ที่ผมต้องทำอย่างนี้ ผมเดือดร้อนจิงๆ ไม่มีที่จะระบายแล้ว รบกวนด้วยนะคับ

ขออนุญาติ เว็ปมาสเตอร์ด้วยนะคับ อย่าย้ายกระทู้นี้เรย
    และก้อขอร้องเพื่อนๆที่เข้ามาช่วย up อย่าใช้คำ
    รุนแรงแรงนะคับ ขอบคุณมาก em87
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย webmaster : 09-07-2009 เมื่อ 21:50

ขอบคุณ
    0

ขออนุญาติเวปมาสเตอร์คับจิงอยู่ว่าลงผิดกระทู้คับเข้ าจัยคับแต่เข้าจัยถึงผู้ชื้อ(ถ้าผู้ขายกับผู้ชื้อทุจ ริตจิงจิงก็ขออนุญาติเวปมาสเตอร์เปิดโอกาศแสดงความรู ้สึกออกมาว่าถูกกร ะทำทั้งสองฝ่ายทางกระทู้ชื้อขายเพราะว่าต้นเหตุมาจาก กระทู้เดียวกันคับโดยใช้สำนวนที่สุภาพไม่หยาบคายและท ี่สำคัญไม่ยึดเยื้อเคียร์กันให้ลงตัวผมแสดงความคิดเห ็นส่วนคับไม่รู้ถูกหรือเปล่า ด้วยจิตคารวะเวปมาสเตอร์คับขอบคุณ

ขอบคุณ
    0

พิมท์ขาดตกบกพร่องขออภัยด้วยมือใหม่คับอยากแสดงความค ิดเห็นอยากมีความรู้สึกดีดีกันทั้งสองฝ่ายคับเพื่อรถ ที่เรารักคับที่สำคัญขอบคุณเวปมาสเตอร์คับ

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    310
    Blog Entries
    6

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ desmo_005 อ่านข้อความ
    ขออนุญาติเวปมาสเตอร์คับจิงอยู่ว่าลงผิดกระทู้คับเข้าจัยคับแต่เข้าจัยถึงผู้ชื้อ(ถ้าผู้ขายกับผู้ชื้อทุจริตจิงจิงก็ขออนุญาติเวปมาสเตอร์เปิดโอกาศแสดงความรู้สึกออกมา ว่าถูกกร ะทำทั้งสองฝ่ายทางกระทู้ชื้อขายเพราะว่าต้นเหตุมาจาก กระทู้เดียวกันคับโดยใช้สำนวนที่สุภาพไม่หยาบคายและที่สำคัญไม่ยึดเยื้ อเคียร์กันให้ลงตัวผมแสดงความคิดเห็นส่วนคับไม่รู้ถู กหรือเปล่า ด้วยจิตคารวะเวปมาสเตอร์คับขอบคุณ
    ตกลงเจ้าของกระทู้นี้ ใครกันแน่

ก่อนอื่นใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ
    จิง - จริง
    จัย - ใจ
    คับ - ครับ

เข้าใจว่าคงไม่ได้พิมพ์ผิด เพราะเป็นคำไม่ยาก

ขอร่วมมือในการใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ วันนี้จะย้ายกระทู้นี้ไปในที่ ที่จัดไว้ให้อยู่แล้ว

Junior Member van9959's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    ขอบคุณ
    0

......อย่าให้เหลาเลยครับ...
    ......ยิ่งเหลาก้อยิ่งแหลม....
    .....คอยแต่จะทิ่มจะแทง....
    .....กันเปล่าๆครับ...........

Bookmarks