++++++++++++++++++++++++++++++++++รักแท้ดูแลไม่ได้ +++++++++++++++++++++++++++++++++++

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ++++++++++++++++++++++++++++++++++รักแท้ดูแลไม่ได้ +++++++++++++++++++++++++++++++++++

patinya's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    3 (100%)

มาตรฐาน ++++++++++++++++++++++++++++++++++รักแท้ดูแลไม่ได้ +++++++++++++++++++++++++++++++++++

วันนี้เราจะขาย แลมเบรสต้า รายละเอียดดังนี้
    Lam 2 LI150 อิตาลี่แท้ๆครับ สี 90% เครื่อง 100% 80,000 บาท
    1. รถของแท้ ค่อนข้างเยอะครับ จากรูปที่ถอดหัวบนเพราะจะเอาไปชุบใหม่
    2. เครื่อง ทำเป็น 175 cc ครับ เกียร TV 175 ครับ
    3. สีเจ้าของเดิมทำมานานแล้ว สีแจ่มมาก แต่จอดซะเป็นส่วนใหญ่ครับ
    4. ชุดยางคาซ่าทั้งคัน รถทรงดี รับประกัน

Lam 2 LI150 อิตาลี่แท้ๆเหมือนเดิมครับ ไม่มีเครื่องนะครับ สภาพตามรูป 50,000 บาท
    1. รถปะผุจัดทรงมาแล้ว สาดสีได้เลยครับ หรือชอบแห้งๆก้อได้เลยคับ
    2. ของแท้ๆ ทั้งคันครับ มีฝากระโปรงอิตาลี่ให้ด้วยคับ
    3. แกนก๊อก โช๊ค ลูกบิดฝากระโปรง ลายเซ็น หลักๆ แท้คับ
    4. ไฟหน้า ไฟหลังแท้ ไมล์ แท้คับ
    5. เอาเป็นว่าของแท้เยอะมากๆครับให้หมด ไม่มีกั๊ก
    6. หาเครื่องแลมสองมาแขวน เป็นคันได้เลยครับ รับรองของครบ
    7. ถ้าต้องการเครื่องแลมสอง โทรถามเลยครับ มีคับแต่จิงๆ อยากขายแค่โครง
    8. ไม่เอาลายเซ็น ไม่เอาไมล์ ฯลฯ ต่อรองราคาลงได้คับ

Lam 1 LI125 อิตาลี่แท้ๆ ไม่มีเครื่องนะครับ สภาพตามรูป 120,000
    1. ของแท้ทั้งคันเหมือนกันครับ สีแห้งๆ สวยๆ บางๆครับ
    2. ไม่ต้องบรรยายคับ ทุกอย่างแท้ๆครับ มาดูรถดีกว่าครับ
    3. หาเครื่องมาแขวน ขับได้เลยแห้งๆ บางๆหล่อๆ
    4. ในรูปมีเครื่องนะครับ แต่เครื่องเป็นไม่ตรงรุ่น ผมถอดขายไปแล้ว
    ราคาค่อนข้างแพงนะครับ แต่ถ้าเทียบกับความเป็นรถแท้ และความหายาก
    ของ Lam 1 แถมเป็นตัว 125 cc ด้วยไม่ผิดราคาหรอกครับ
    แคร้ง Lam 1 125 cc แท้ กำลังลอยทะเลมาเลยครับ
    ใจจิงๆ ไม่อยากขายเลย แคร้งมาถึงก้อครบเป็นคันแล้วครับ

ด้วยภาระหลายๆอย่าง และเรื่องทีจอด ไม่พอจิงๆครับ รักพี่เสียดายน้อง
    กว่าจะตัดสินใจขาย 3 คันนี้ได้นอนคิดมาหลายคืนครับ ขายคันไหนได้ 1 คัน
    ปิดการขายทันทีนะครับ เพราะรถเยอะจัดคับ เมียมันบ่นทุกวัน บ่นจนปวดตับ
    แล้วครับถ้าเอาคันใหม่เข้าบ้านคงไม่มีที่เดินแล้วครั บ รับประกันคุณภาพครับ
    มีไรคุยกันได้ครับ ขำๆ คับ ไม่ซื้อ โทรมาด่าว่าราคาแพงจัง ก้อไม่โกรธครับ
    อยากได้รูปเพิ่ม คงต้องรอหน่อยนะครับ จะลากออกมาถ่ายทีละคันให้
    แต่อยากให้มาดูรถมาลูปมาคลำ ประกอบตัดสินใจ ไวๆนะครับ
    ถ้าอ้อนเมียสำเร็จ ทุบหน้าบ้านได้มีทีจอดเพิ่ม อาจจะไม่ขายก้อได้ครับ
    ผมคนเรื่องมาก 5555

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ หลังจากได้รับสินค้าแล้วไม่พอใจ ส่งคืนได้ทันทีครับ คืนเงินเต็มไม่หักค่าส่ง
    ซื้อไปแล้วใส่รถไม่สวย แฟนไม่ชอบ ถือเข้าบ้านแล้วหมาเห่า คืนได้ทุกกรณีนะครับ
    ( แต่สินค้าต้องอยู่ในสภาพเดิม )

กรุณาอย่าเรียกผมว่าเซียน ผมมันแค่เสี้ยนของแต่ง

::::::::
    ### Foreign buyers are welcome now We gladly to accept payment via Paypal ###

ต่อรองได้ครับ โทร... 0813323470 หรือ jawjing@hotmail.com
    กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี นายปฎิญญา ตันเอี่ยม "PATINYA TANEIAM"
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาบางยี่ขัน เลขที่ 047-2-71162-8
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสพาต้าปิ่นเกล้า เลขที่ 186-212369-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขาสี่แยกอรุณอัมรินทร์ เลขที่ 157-1-11077-1
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสยามแม๊คโคร จรัญสนิทวงศ์ เลขที่ 086-0-07276-8
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาสะพานพระปิ่นเกล้า เลขที่ 155-1-24114-2

lam3G's Avatar
    สถานที่
    Suphun เลี่ยงเมือง
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking up

upppppppppppppppppp
    :: นายวรวุฒิ ไข่น้อย ( ไข่ )
    170 อาคารจารุทวี ถนนสามเสน
    แขวงบ้านพานถม เขตพระนคร
    กทม. 10200

dugdig2516@yahoo.co.th

+++..:: G@สุพรรณเลี่ยงเมือง ::.. +++(.@.++เล่นแค่ชอบ++.@.)

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

ไม่มีแบบมีทะเบียนแท้ๆโอนได้ซักคันเหรอครับ แลม1สวยมากๆ อัพไปครับ

ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lam3G อ่านข้อความ
    upppppppppppppppppp

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    ไม่มีแบบมีทะเบียนแท้ๆโอนได้ซักคันเหรอครับ แลม1สวยมากๆ อัพไปครับ
    มีครับพี่ก้ออย่างทีบอกอ่ะ สองทีวี แต่เจ้าของชักจะลังเลอีกและ
    ยังไงจะรีบๆให้เค้าสรุปให้นะครับ
    สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ หลังจากได้รับสินค้าแล้วไม่พอใจ ส่งคืนได้ทันทีครับ คืนเงินเต็มไม่หักค่าส่ง
    ซื้อไปแล้วใส่รถไม่สวย แฟนไม่ชอบ ถือเข้าบ้านแล้วหมาเห่า คืนได้ทุกกรณีนะครับ
    ( แต่สินค้าต้องอยู่ในสภาพเดิม )

กรุณาอย่าเรียกผมว่าเซียน ผมมันแค่เสี้ยนของแต่ง

### Foreign buyers are welcome now We gladly to accept payment via Paypal ###

ต่อรองได้ครับ โทร... 0813323470 หรือ jawjing@hotmail.com
    กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี นายปฎิญญา ตันเอี่ยม "PATINYA TANEIAM"
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาบางยี่ขัน เลขที่ 047-2-71162-8
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสพาต้าปิ่นเกล้า เลขที่ 186-212369-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขาสี่แยกอรุณอัมรินทร์ เลขที่ 157-1-11077-1
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสยามแม๊คโคร จรัญสนิทวงศ์ เลขที่ 086-0-07276-8
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาสะพานพระปิ่นเกล้า เลขที่ 155-1-24114-2

Senior Member banvespa's Avatar
    สถานที่
    mahasarakham scooter
    ขอบคุณ
    0
    0

ช่วยดันครับ

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    0

งั้นเด๋วขอโทรไปด่าก่อนเลยได้ป่าวครับ ไหนบอกไม่ขาย แลม 1
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

Member toplovemeal's Avatar
    สถานที่
    lampang Scooter club
    ขอบคุณ
    0
    0

สวยคับ up ถ้าไม่มีที่จอดเอามาฝากผมก็ได้คับ

LAMMANIA..001's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

งั้นขออนุญาติพ่วง ฝากขาย แคร้ง lam 1 125 ด้วยเลย

ใครซื้อรถไปซื้อแคร่งด้วยเลย คุ้มครับ แคร่งสวยๆเลขสวยๆ

11000 ต่าย 0863229167

รูป รูป    

Senior Member MR.INNOCENTI's Avatar
    สถานที่
    SIAMBRETTA001
    ขอบคุณ
    0
    0

[quote=patinya;2400502]วันนี้เราจะขาย แลมเบรสต้า รายละเอียดดังนี้
    Lam 2 LI150 อิตาลี่แท้ๆครับ สี 90% เครื่อง 100% 80,000 บาท
    1. รถของแท้ ค่อนข้างเยอะครับ จากรูปที่ถอดหัวบนเพราะจะเอาไปชุบใหม่
    2. เครื่อง ทำเป็น 175 cc ครับ เกียร TV 175 ครับ
    3. สีเจ้าของเดิมทำมานานแล้ว สีแจ่มมาก แต่จอดซะเป็นส่วนใหญ่ครับ
    4. ชุดยางคาซ่าทั้งคัน รถทรงดี รับประกัน

ขายได้ไวๆนะครับ

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0
    0

em95em95em95

Member Leoshin's Avatar
    สถานที่
    Freedom
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking

em95

UP UP UP UP UP UP ครับพี่
    จะเคลียร์ที่จอดไว้จอดอะไรคับพี่..............
    สงสัยมีตัวเด็ดๆมาใหม่แน่เลยนะครับ..รถสวยช่วยอัฟครั บ...

แห้งๆบางๆมันทางของผม...แล้วของคุณล่ะเป็นแบบไหน...

Hnammy's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มีสาม ทีวี แบ่งกันมั่งนะน้า!
    อัพให้คับ.../\7
    Classic Never Die

Senior Member Original**italy**'s Avatar
    สถานที่
    Modernists
    ขอบคุณ
    0
    0

Thumbs up อยากได้จริงโทรมาคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hnammy อ่านข้อความ

เดิมๆ บางๆ แห้ง ทะเบียนแท้ๆ...เดิมมากๆ เดิมสวยนะคับ
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยแฮปปี้พล่าซ่า/พิจิตร 401-049-747-9 ประกร สิงห์โตทอง...081-4723137......

!!!-----------------------------------ORIGINAL ONLY-------------------------------------!!!

เสื่อม..หว่ะ!!!!!

อั่ยหมา ใจตุ๊ด

original_italy@hotmail.com

ขอบคุณ
    0
    3 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ banvespa อ่านข้อความ
    ช่วยดันครับ
    ขอบคุณครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    งั้นเด๋วขอโทรไปด่าก่อนเลยได้ป่าวครับ ไหนบอกไม่ขาย แลม 1
    โหดเกินน้องแหม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ toplovemeal อ่านข้อความ
    สวยคับ up ถ้าไม่มีที่จอดเอามาฝากผมก็ได้คับ
    ไม่เป็นรถครับ ผมชอบบ้านรกๆ

[QUOTE=MR.INNOCENTI;2411162]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ patinya อ่านข้อความ
    วันนี้เราจะขาย แลมเบรสต้า รายละเอียดดังนี้

ขายได้ไวๆนะครับ
    ขอบคุณครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMMANIA..001 อ่านข้อความ
    งั้นขออนุญาติพ่วง ฝากขาย แคร้ง lam 1 125 ด้วยเลย

ใครซื้อรถไปซื้อแคร่งด้วยเลย คุ้มครับ แคร่งสวยๆเลขสวยๆ

11000 ต่าย 0863229167
    คนกันเองครับไม่เป็นไรคับพี่ต่าย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    em95em95em95
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LAMBRETT.U.K. อ่านข้อความ
    ไม่มีที่จอดฝากไว้ ที่ท่ายางก่อนก้อได้นะครับ

จะปัดฝุ่นให้ทุกวันเลย

เคลียร์ตู้เก็บของแต่งดีกว่าม้าง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Leoshin อ่านข้อความ
    em95

UP UP UP UP UP UP ครับพี่
    จะเคลียร์ที่จอดไว้จอดอะไรคับพี่..............
    สงสัยมีตัวเด็ดๆมาใหม่แน่เลยนะครับ..รถสวยช่วยอัฟครั บ...

แห้งๆบางๆมันทางของผม...แล้วของคุณล่ะเป็นแบบไหน...
    เด็ดจิงครับ ไว้มาแล้วจะเอามาโชว์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hnammy อ่านข้อความ
    น้าอ่ะ มีก้อช้าตลอด ไม่อยากจะพูด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Original**italy** อ่านข้อความ
    เดิมๆ บางๆ แห้ง ทะเบียนแท้ๆ...เดิมมากๆ เดิมสวยนะคับ

มีจิงป่ะเนี่ย อยากเสียตัง

Bookmarks