ถามไรหน่อยครับพี่เรื่องทะเบียน

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถามไรหน่อยครับพี่เรื่องทะเบียน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามไรหน่อยครับพี่เรื่องทะเบียน

ทำทะเบียนเท่าไรครับ ต้องทำยังไงมีเอกสารไรบ้าง แล้วมีวิธีไหนที่ทำให้ไม่ถูกจับบ้างอ่ะครับ ช่วยตอบหน่อยครับขอบคุณครับ แล้วsr400ที่มีเลขเครื่อง กับเลขที่เลขคอรถ กับที่ไม่มีเลขต่างกันต้องไหนบ้างครับ ราคารถเท่ากันป่าวครับ em95

Senior Member ONE SR CLUB's Avatar
    สถานที่
    SR CLUB เมืองกาญ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ leelove อ่านข้อความ
    ทำทะเบียนเท่าไรครับ ต้องทำยังไงมีเอกสารไรบ้าง แล้วมีวิธีไหนที่ทำให้ไม่ถูกจับบ้างอ่ะครับ ช่วยตอบหน่อยครับขอบคุณครับ แล้วsr400ที่มีเลขเครื่อง กับเลขที่เลขคอรถ กับที่ไม่มีเลขต่างกันต้องไหนบ้างครับ ราคารถเท่ากันป่าวครับ em95
    ทำทะเบียนแท้ ยากคับ ราคาสูงมาก ส่วนถูกจับยังไงก็โดนคับ เสียงดังอะแน่ๆ
    เลขเครื่อง2H6 เป็นเครื่องปีเก่า แต่ถ้าเป็นเครื่อง2H6 มีเลขต่อท้ายนี้เป็นเครื่องปีใหม่ตั้งแต่ปี96ขึ้นคับ ไปจดถึงเลขเครื่อง3Hจะปี2000ขึ้นคับราคาก็จะสูงขึ้น ราคารถขึ้นอยู่ตามปีคับผม ปีใหม่รถสดกว่าราคาก็แพงตามคับ
    เบอร์โทร one sr club 087-3579012
    มีปัญหากับรถsrปรึกษาได้คับ อีเมล์ one.fasai@hotmail
    เข้าเวปบอร์ดกลุ่มhttp://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=295
    เลขบัญชี 632 011 0791 ธนาคารกรุงเทพ ชื่อเทวัญ ถิ่นสำราญ
    เช็คการส่งของได้ทีเวปไปรษณีย์ http://track.thailandpost.com/trackinternet/

ไม่สร้างภาพ ว่าเราดี หรือเรารวย หรือเอาหน้า สุดท้ายก็ไปแต่ตัวทั้งนั้น
    ราคาของทุกอย่างรวมค่าส่งแล้วคับส่งEMSคับเวลาโทรติดต่อ09.00-21.00 หลังจากนั้นไม่ต้องโทรคับem96
    รถผมเมืองกาญ

Bookmarks