ภาพ enduro classic thailand (รวบรวมสมาชิกของแท้) - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ภาพ enduro classic thailand (รวบรวมสมาชิกของแท้)

Senior Member gim115's Avatar
    สถานที่
    ไม่บอก
    ขอบคุณ
    0

Red face บี กับ พี่ มารต สายใต้ สบายดีกันไหม

บี กับ พี่ มารต สายใต้ สบายดีกันไหม

Name:  12255217380..jpg
Views: 451
Size:  59.7 KB
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ท่ามไล้ อ่านข้อความ
    ตอนนี้ยังเรียนอยู่เชียงใหม่ วันก่อนยังมีรถขับดีที125ขับแต่ตอนนี้ผมเอารถกลับบ้า นแล้วนะครับ ไม่มีรถขับแระ ตอนนี้ก็เดินไปเดินมา แหะๆ
    ที่เอากลับนั้นก็เพราะว่าจะไม่เรียนที่นี่แระ เลยเอารถกลับบ้านก่อน

ส่วนตอนนี้รถอยู่ที่ตรัง กำลังทำฟิตเครื่องใหม่ทั้งเครื่องเลย แล้วไปเอาตัวต่อโช๊คหน้า แหวนรองโช๊คหลังออกด้วย เพื่อเพิ่มความมันส์
    พอดีว่าไปต่อโช๊คให้สูงขึ้น รถมันดูสวยขึ้นมากๆเลย แต่ว่าเวลาเล่นมันควบลำบากไปหน่อย แหะๆ อาจจะเป็นว่าผมอ่อนประสบการณ์ก็ได้ 555+
    ความสำเร็จคือ คำตอบที่ต้องพิสูจน์

Member โกตี๋'s Avatar
    สถานที่
    ขี่กับเพื่อนแค่สองคน
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ พี่กิม

ว่าแต่ตอนนี้พี่กิมได้ย้ายบอร์ดไปที่ไหนบ้างแล้วครับ บีหาไม่ค่อยจะเจอเลยครับ ยังไงก็ส่งข่าวมาที่ [email protected] ให้ด้วยครับ
    ตอนนี้บี กับ พี่มาตร สบายดีครับ คิดถึงกลุ่มทางโน้นอยู่เหมือนกัน พี่มาตรก็บ่นๆว่าหาเว็บไม่เจอ อยากหาให้เจอเพื่อที่จะได้พบปะคุยแลกเปลี่ยนกันครับ
    ส่วนรถบีตอนนี้ ได้ฟิตเครื่องใหม่หมดแล้ว เอาไอที่ยกสูงนั้นเอาออกหมดแล้ว เพราะว่าบีต่อไว้สูงเกิน ตอนนี้กำลังคิดว่าจะไปต่อให้สูงใหม่แต่ว่าไม่สูงมาก
    ยกหน้า ดีดหลังขึ้นนิดหน่อย จะได้ดูเหมือนรถแข่ง 555+ สีรถนั้นก็ได้ทำใหม่แล้ว เป็นสีเหลือง สีเหลืองเหมือนรูปของ yz ทั่วๆไปครับ

ส่วนตอนนี้บีเจอของดีมา DT 175 ตะเกียบเหลี่ยม บีคิดว่าหายากเอาเรื่องอยู่นะ เพราะว่าเท่าที่เจอมา บีเคยเจอแค่ครั้งเอง
    แหะๆ กำลังเก็บตังจะไปสอยมาครับ อิอิ

ยังไงบีก็คิดถึงพวกพี่ๆทุกคนเลยนะครับ
    ช่วยส่งข่าวมาด้วยค้าบบบบบ

ไม่มีอะไร ที่ทำไม่ได้ และไม่ได้ทำ

Member โกตี๋'s Avatar
    สถานที่
    ขี่กับเพื่อนแค่สองคน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบกระทู้พี่กิม

หวัดดีครับ พี่กิม

ว่าแต่ตอนนี้พี่กิมได้ย้ายบอร์ดไปที่ไหนบ้างแล้วครับ บีหาไม่ค่อยจะเจอเลยครับ ยังไงก็ส่งข่าวมาที่ [email protected] ให้ด้วยครับ
    ตอนนี้บี กับ พี่มาตร สบายดีครับ คิดถึงกลุ่มทางโน้นอยู่เหมือนกัน พี่มาตรก็บ่นๆว่าหาเว็บไม่เจอ อยากหาให้เจอเพื่อที่จะได้พบปะคุยแลกเปลี่ยนกันครับ
    ส่วนรถบีตอนนี้ ได้ฟิตเครื่องใหม่หมดแล้ว เอาไอที่ยกสูงนั้นเอาออกหมดแล้ว เพราะว่าบีต่อไว้สูงเกิน ตอนนี้กำลังคิดว่าจะไปต่อให้สูงใหม่แต่ว่าไม่สูงมาก
    ยกหน้า ดีดหลังขึ้นนิดหน่อย จะได้ดูเหมือนรถแข่ง 555+ สีรถนั้นก็ได้ทำใหม่แล้ว เป็นสีเหลือง สีเหลืองเหมือนรูปของ yz ทั่วๆไปครับ

ส่วนตอนนี้บีเจอของดีมา DT 175 ตะเกียบเหลี่ยม บีคิดว่าหายากเอาเรื่องอยู่นะ เพราะว่าเท่าที่เจอมา บีเคยเจอแค่ครั้งเอง
    แหะๆ กำลังเก็บตังจะไปสอยมาครับ อิอิ

ยังไงบีก็คิดถึงพวกพี่ๆทุกคนเลยนะครับ
    ช่วยส่งข่าวมาด้วยค้าบบบบบ

ไม่มีอะไร ที่ทำไม่ได้ และไม่ได้ทำ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับ พี่ๆครับผมมีเรื่องอยากรบกวนถามหน่อย ว่า dt100 เนี่ยมันขึ้นดอยได้ดีไหมครับเพราะรถผมขึ้นดอยไม่ค่อย ไหวแต่ก็ยังขึ้นได้เปลืองน้ำมันด้วย ต้องทำยังไงให้มันขึ้นไวมันต้องใส่เกีย 1 ตลอดเลยควันก็เยอะมาก ตอบผมหน่อยนะครับ

หวัดดีครับพวกพี่ๆผมอยากร่วมเข้ากลุ่มกับบอกพี่ด้วยจ ังเลย เคยเห็นมีคนขับอยู่ 5-6 แถวบางบัวทอง
    อ้ะครับผมอยู่บางบัวทอง มี dt 100 ครับ จะติดต่อหรือคุยยังไงบอกด้วยนะครับอยากขับรถไปไกลบ้า ง

Bookmarks