อยากเข้ากลุ่มกับ Club FuR ครับผม... - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากเข้ากลุ่มกับ Club FuR ครับผม...

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ leoshin อ่านข้อความ
    em87โอ้วๆๆๆๆไกลเลยนะคับนี่....เชียงใหม่น่าไปนะคับ. .......
    อยากไปถ่ายรูป...ถ้าว่างๆจัดทริปถ่ายรูปด้วยนะคับ... แต่ผมเปนขาฟิล์มนะ..โบรานไปนิดคับ
    ถ้าร้านเหล้าแถวเชียงใหม่น่านั่งแน่ๆเลยคับ..เพราะเค ยเรียนจบสถาปัตที่เทคโนตีนดอยมาคับ
    แอบไปเรียนแค่สองปีครึ่งเองคับ..อิอิ ว่าแล้วนึกถึงเชียงใหม่เลย......................... ................
    น่านั่งส่องดูสาวๆๆมั๊กกกกกเลยคับ+5555+

แห้งๆบางๆมันทางของผม...แล้วของคุณล่ะเป็นแบบไหน...
    ฮ่าๆๆ ศิษย์ร่วมสถาบันครับ เทคโนตีนดอย ผม mc26 3801022006 อิอิอิอิอิอิอิอิ
    vespa never die.....

Member Leoshin's Avatar
    สถานที่
    Freedom
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lambrettang อ่านข้อความ
    ดีใจจังมีแลมแห้งเข้ามาสมัครด้วยแลมแห้งด้วย ว่าแต่เล่นรถรุ่นเด็ดๆมาทั้งนั้นเลยนะนี่ สุดยอด
    โชว์รูปหน่อยคับ
    ฮ่าๆๆ ศิษย์ร่วมสถาบันครับ เทคโนตีนดอย ผม mc26 3801022006 อิอิอิอิอิอิอิอิ

อี๋ ก็อู้กำเมืองได้ก่ะ

555+

ไปค้นเจอมารูปเดียวนะคับ GS MKII 1962 ขาวเนียนเดิมๆสภาพก่อนใส่ของแต่ง
    รูปนี้เมื่อ 5 ปีที่แล้วถ่ายจาก FM2 + Flash แสกนที่ทำงานคับผม...ยังดีที่มีอยู่รูปนึง..
    สภาพก่อนใส่ของแต่งส่งนอกคับ...อิอิ

ผมจบตีนดอยตอนปี 47 อะคับส่วนระหัสจำไม่ได้..+55555555+นานเกินเลยล่ะคับ ...

กำเมืองอู้ได้ก่ะคับ........ผมอยากไปเจียงใหม่อยู่คั บแต่ทำงานตลอดเลยพี่.........

รูป รูป  
    พวกเราเชื่อว่าแลมทุกคันบินได้

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

ยังดีจบปี47 ผม จบ 40 อิอิอิอิอิ
    vespa never die.....

Member Leoshin's Avatar
    สถานที่
    Freedom
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ num vespa อ่านข้อความ
    ยังดีจบปี47 ผม จบ 40 อิอิอิอิอิ

em95โอ้โห......................................พี่ ครับนานกว่าผมอีกนะ
    พวกเราเชื่อว่าแลมทุกคันบินได้

Senior Member Vespa_Galz's Avatar
    สถานที่
    Club Fur
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Leoshin อ่านข้อความ
    em95โอ้โห......................................พี่ ครับนานกว่าผมอีกนะ

555+ พี่หนุ่มเค้ารุ่น เดอะ แล้ว คิคิ แซวๆๆๆ
    Mali_3*

http://kerokobiz.multiply.com

http://www.facebook.com/kobiz.lambretta