ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า. - หน้า 59

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 59 จากทั้งหมด 70 หน้า แรกแรก ... 9 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ colazaa อ่านข้อความ
    ต้นเดือนมิ.ย.club k ขอไปร่วมชุมนุมด้วยนะ น้าเดียว
    มาเลยครับ.. ที่นี่เป็นที่ของทุกๆคนที่มีความรู้สึกเดียวกันอย่าง นี้นะครับ..

BIKE HERO DISCO POWER.

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

เนื่องจากผมเองสนใจที่จะทำ
    กิจกรรมโครงการอาหารกลางว
    ันเด็ก..ร่วมกับทาง เจ้าหน้าที่โรงเรียนบ้านแม่ ตำ๋ อ.เสริมงาม จ.ลำปาง

ตามรายละเอียดดังนี้ครับ..

โครงการ โครงการอาหารกลางวันเพื่อน้องโรงเรียน บ้านแม่ต๋ำ จ.ลำปาง

โรงเรียน บ้านแม่ต๋ำ ได้จัดการศึกษาตั้งแ...ต่ระดับชั้นอนุบาล จนถึงชั้นประถมศึกษาปีที่6 ปัจจุบันมีนักเรียนทั้งสิ้น 54 คน ทางโรงเรียนได้จัดอาหารกลางวันในโรงเรียนให้กับนักเร ียนทั้งระดับก่อนประถมศึกษาและระดับประถมศึกษา ซึ่งเป็นสิ่งสำคัญมากเพราะเด็ก ในวัยนี้เป็นวัยที่กำลังเจริญ เติบโตในทุกด้าน คือทั้งด้านร่างกาย อารมณ์และสังคม โดยได้รับงบประมาณทางหน่วยงานราชการ แต่ยังไม่เพียงพอ ดังนั้นโรงเรียนบ้านแม่ต๋ำจึงได้จัดทำโครงการอาหารกล างวันเพื่อน้องขึ้น และจะได้นำงบประมาณที่ได้รับความ อนุเคราะห์นำไปใช้ เพื่อพัฒนาโครงการอาหารกลางวันของนักเรียนให้นักเรีย นมีสุขภาพอนามัยที่สมบูรณ์แข็งแรงมีอาหารที่ครบหลักโ ภชนาการได้รับประทานในระหว่างที่มาเรียน

วัตถุประสงค์
    1. เพื่อให้นักเรียนมีอาหารกลางวัน ที่มีคุณค่าตามหลักโภชนาการ อย่างทั่วถึง
    2. เพื่อให้นักเรียนมีสุขภาพอนามัยที่สมบูรณ์แข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

เป้าหมาย
    1. นักเรียนชั้นอนุบาล ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ได้รับประทานอาหารกลางวัน
    2. เพื่อให้นักเรียนมีอาหารกลางวันที่มีคุณค่าตามหลักโภ ชนาการ
    3. เพื่อให้นักเรียนมีน้ำหนัก ส่วนสูง และมีสมรรถภาพทางกายตามเกณฑ์
    4. เพื่อให้นักเรียนมีสุขภาพอนามัย ที่สมบูรณ์ แข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

สถานที่ โรงเรียนบ้านแม่ต๋ำ ต.เสริมซ้าย อ.เสริมงาม จ.ลำปาง

นี่เป็นกิจกรรม เล็กๆที่พวกเราสามารถลง มือทำได้เลยครับ..โดยไม่ต้องรอพิธีรีตรองอะไรครับ..ถ ้าใครสนใจที่จะทำร่วมกันกับผม..ก็ ติดต่อมานะครับ..
    ห้าบาทหรือสิบบาทก็เพื่อน้องๆ เด็กๆ เรามาร่วมด้วยช่วยกันตามแรงและ กำลังที่เราจะทำร่วมกันเพื่อ สังคมนี้ได้กันเถอะนะครับ..ราย ละเอียดผมจะแจ้งบอกคุยกันอีกครั้งนึงที่ลานพระบรมรูป ทรงม้ารอบหน้านะครับ..

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

ยินดีให้ความร่วมมือด้วยความเต็มใจ ครับเฮีย
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    ยินดีให้ความร่วมมือด้วยความเต็มใจ ครับเฮีย
    ขอบคุณมากครับพี่..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอแจ้งข่าวกับผู้ที่สนใจ..และหลงใหลใน รถมอเตอร์ไซค์ ยี่ห้อ ฮาเล่ย์-เดวิดสัน และยี่ห้อต่างๆ

เนื่องจากผมมีรุ่นพี่ที่นำเข้ารถจักรยานยนต์ยี่ห้อต่ างๆ.. และยี่ห้อนี้อยู่..ในรุ่นต่างๆ ผมไม่ได้เป็นนายหน้า แต่อยากให้คนที่สนใจได้รถดีๆไปใช้กัน..ในราคาที่สมเห ตุสมผล หากท่านใดสนใจในมนต์เสน่ห์ของรถรุ่นนี้..กับทะเบียนต ิดรถเลขสวยๆ.. โปรดติดต่อผมได้โดยตรง.. โดยที่ผมจะผ่านเรื่องนี้ให้กับรุ่นพี่ของผมนะครับ.. ที่เบอร์ 081-792-0382 ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ลานพระบรมรูปฯรอบนี้ เสาร์ที่4มิถุนาฯ นะครับทุกท่าน

Senior Member unrimited_joe's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

Name:  photo.jpg
Views: 110
Size:  14.7 KB

ชาว shoot rabbits ไปด้วยครับ
    ******************** แล้วเจอกันครับ พี่น้อง ชาว classic bike ********************

UNRIMITED FREEDOM

บริการงานทะเบียน รถยนต์จักรยานยนต์ ภาษีประจำปี
    081-9104158 โจ

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KM RD V3 อ่านข้อความ
    เนื่องจากผมเองสนใจที่จะทำ
    กิจกรรมโครงการอาหารกลางว
    ันเด็ก..ร่วมกับทาง เจ้าหน้าที่โรงเรียนบ้านแม่ ตำ๋ อ.เสริมงาม จ.ลำปาง

ตามรายละเอียดดังนี้ครับ..

โครงการ โครงการอาหารกลางวันเพื่อน้องโรงเรียน บ้านแม่ต๋ำ จ.ลำปาง

โรงเรียน บ้านแม่ต๋ำ ได้จัดการศึกษาตั้งแ...ต่ระดับชั้นอนุบาล จนถึงชั้นประถมศึกษาปีที่6 ปัจจุบันมีนักเรียนทั้งสิ้น 54 คน ทางโรงเรียนได้จัดอาหารกลางวันในโรงเรียนให้กับนักเร ียนทั้งระดับก่อนประถมศึกษาและระดับประถมศึกษา ซึ่งเป็นสิ่งสำคัญมากเพราะเด็ก ในวัยนี้เป็นวัยที่กำลังเจริญ เติบโตในทุกด้าน คือทั้งด้านร่างกาย อารมณ์และสังคม โดยได้รับงบประมาณทางหน่วยงานราชการ แต่ยังไม่เพียงพอ ดังนั้นโรงเรียนบ้านแม่ต๋ำจึงได้จัดทำโครงการอาหารกล างวันเพื่อน้องขึ้น และจะได้นำงบประมาณที่ได้รับความ อนุเคราะห์นำไปใช้ เพื่อพัฒนาโครงการอาหารกลางวันของนักเรียนให้นักเรีย นมีสุขภาพอนามัยที่สมบูรณ์แข็งแรงมีอาหารที่ครบหลักโ ภชนาการได้รับประทานในระหว่างที่มาเรียน

วัตถุประสงค์
    1. เพื่อให้นักเรียนมีอาหารกลางวัน ที่มีคุณค่าตามหลักโภชนาการ อย่างทั่วถึง
    2. เพื่อให้นักเรียนมีสุขภาพอนามัยที่สมบูรณ์แข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

เป้าหมาย
    1. นักเรียนชั้นอนุบาล ถึงชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 ได้รับประทานอาหารกลางวัน
    2. เพื่อให้นักเรียนมีอาหารกลางวันที่มีคุณค่าตามหลักโภ ชนาการ
    3. เพื่อให้นักเรียนมีน้ำหนัก ส่วนสูง และมีสมรรถภาพทางกายตามเกณฑ์
    4. เพื่อให้นักเรียนมีสุขภาพอนามัย ที่สมบูรณ์ แข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

สถานที่ โรงเรียนบ้านแม่ต๋ำ ต.เสริมซ้าย อ.เสริมงาม จ.ลำปาง

นี่เป็นกิจกรรม เล็กๆที่พวกเราสามารถลง มือทำได้เลยครับ..โดยไม่ต้องรอพิธีรีตรองอะไรครับ..ถ ้าใครสนใจที่จะทำร่วมกันกับผม..ก็ ติดต่อมานะครับ..
    ห้าบาทหรือสิบบาทก็เพื่อน้องๆ เด็กๆ เรามาร่วมด้วยช่วยกันตามแรงและ กำลังที่เราจะทำร่วมกันเพื่อ สังคมนี้ได้กันเถอะนะครับ..ราย ละเอียดผมจะแจ้งบอกคุยกันอีกครั้งนึงที่ลานพระบรมรูป ทรงม้ารอบหน้านะครับ..
    กิจกรรมที่ชาว ลานพระรูป จัด
    แล้วพบกัน เสาร์ที่ ๔ มิถุนา ครับ
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

คนรักษ์ของเก่า's Avatar
    สถานที่
    ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    แล้วพบกัน เสาร์ที่ ๔ มิถุนา ครับ
    ราชดำเนิน รับทราบครับ..........
    นายชิงชัย ศรีประไพ
    ธ.กรุงเทพ เลขบัญชี 2120749284 สาขาอินทรารักษ์
    สอบถามหรือสั่งของ 080-5933553 แชมป์
    ***หมายเหตุ ของที่สั่งไว้จะส่งทุกวันพุธ***
    หรือดูของได้ที่

เจอกันยิ้มให้ ทักทายกัน รถคุณพังกูยันให้

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ลุยๆๆๆๆๆ
    Bangbuathong Classic Club
    dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unrimited_joe อ่านข้อความ
    Name:  photo.jpg
Views: 110
Size:  14.7 KB

ชาว shoot rabbits ไปด้วยครับ
    ******************** แล้วเจอกันครับ พี่น้อง ชาว classic bike ********************
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนรักษ์ของเก่า อ่านข้อความ
    ราชดำเนิน รับทราบครับ..........
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kaloai อ่านข้อความ
    ลุยๆๆๆๆๆ
    ยินดีต้อนรับทุกท่านเลยนะครับ..

และผมอยากถามทุกท่านที่สนใจว่า..คิดเห็นอย่างไรกับกิ จกรรม ...

เวียงจันทน์ คลาสสิค ไบค์ ปาร์ตี้..

ไปจน ถึง อาเซียน คลาสสิค ไบค์ ปาร์ตี้

???

มาคุยกันที่ลานพระบรมรูปฯนะครับ..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่ขอขอบใจน้องบี เว๊ปมาสเตอร์(thaiscooter.com) ที่อุ่ตส่าห์นำข่าวกิจกรรมเล็กๆของชาวลานพระบรมรูปทรงม้า ของเราไปแจ้งเชิญชวนกันใน หน้าแรก ของเว๊ปฯ thaiscooter นี้นะครับ..โดยที่พี่ไม่รู้เลย(เพิ่งจะเห็นจริงๆ) ขอบใจน้องบีมากครับ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KM RD V3 : 01-06-2011 เมื่อ 21:37

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ภาพการพบปะกันลานพระบรมรูปฯ เสาร์ที่4มิถุนาฯ ที่ผ่านมานะครับ

ขอขอบใจหรานแน๊ก เอ็นดูโร่คลาสสิค สำหรับภาพสวยๆทั้งหมดนี้นะครับ.. ขอบใจมิตรภาพกับชาวลานพระบรมรูปฯทุกคนทุกกลุ่มที่คงม ั่นเหมือนเดิมกับผมมา ตลอด ยินดีต้อนรับชาว Club K ที่ไม่เคยห่างหายกันเลยนะครับ ชาวชูท แรบบิท กับการมาเที่ยวหา พักผ่อนร่วมกันที่นี่นะครับ.. แล้วเรามาพบกันใหม่รอบหน้านะครับ..

ลาเบร๊ตแต้ม ดาร์กี้'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ Scooter.
    ขอบคุณ
    0

หากคุณยังมีความรู้สึกดีๆกับ CLASSIC RIDER นี่คือความต่อเนื่องครั้งใหม่นะคับ
    ฉบับหน้า พบกันต้นเดือน กรกฎาคม นี้นะคับ
    บอร์ดประชาสัมพันธ์ นิตยสาร Siam Classic Zone

น้าเดียว BIKE HERO บอกว่า

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนชั่ว เราจะรู้ได้อย่างไรว่าเราเป็นคนดี

ความดังไม่มั่นคงเท่าความดี

รถคลาสสิคไม่เน้นเร็วหรือแรง แต่เน้นที่อึด ทน และไปถึง

ความหมายของรถคลาสสิคนั้น.. ไม่ได้มีไว้แข่งหรืออวดกัน แต่เรามีไว้เพื่อแบ่งปันกันชื่นชม เพื่อศึกษาหาความรู้ร่วมกัน.. และสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หากคุณยังมีความรู้สึกดีๆกับ CLASSIC RIDER นี่คือความต่อเนื่องครั้งใหม่นะคับ
    ฉบับหน้า พบกันต้นเดือนกรกฎาคมนี้นะคับ

พี่ขอขอบใจน้องบี เว๊ปมาสเตอร์ ตรงนี้อีกครั้งมากๆนะครับ.. สำหรับการช่วยเผยแพร่ข่าวสาร ของหนังสือเพื่อชาวคลาสสิคฉบับนี้ในหน้าแรกของwebครั บ.. ถ้าหากมีสิ่งใดที่เราจะประสานเชื่อมโยงกันได้.. พี่เองก็ยินดีมากเลยนะครับ..

หน้าที่ 59 จากทั้งหมด 70 หน้า แรกแรก ... 9 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks