ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า. - หน้า 26

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 70 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ณ.ลานพระบรมรูปทรงม้า.

MassComm'47 opecCMU's Avatar
    สถานที่
    รับสมัครสาวซ้อนหน้าตาดีมีค่าล่วงเวลาให้
    ขอบคุณ
    0

โดนแถวไหนมาพี่.....รีบๆเหมือนเดิมนะพี่ ทั้งรถทั้งคนเลย

ว่าแต่ใครทำฟะ
    ::หนุ่มปากเสียแต่จริงใจ เวสป้าสหประชาชาติ

หาคู่ใจให้รถสุดที่รักครับ เจ้าของคนใหม่ถ้าได้รถไป ดูแลรถดีๆนะครับ
    ขอบคุณหลายๆ กระทู้ที่ให้ความรู้กระผม ไว้มีโอกาสเราเจอกันใหม่ครับ รอบหน้าขอLam อิอิ
    [email protected]

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

ฟาดเคราะห์ไปนะน้อง.. ต่อไป.. เราต้องเพิ่มความระมัดระวังกันให้มากกว่านี้กันนะครั บ.. ทุกคนเลย.. เพราะสภาวะเศรษฐกิจอย่างนี้.. คนไม่ดีมันมีเยอะครับ..

BIKE HERO DISCO POWER.

Member YUNGKY's Avatar
    สถานที่
    STONE Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

แหะๆ ขอบคุณที่เป็นห่วงทุกคนครับ โดนแถววงเวียนใหญ่ รถเหมือนเดิมแน่ถ้าช่างทำสีให้ไว คนเดินได้แล้ว ส่วนสร้อย เจ้าของเอาไปขายและคนร้ายไม่ได้ไป แล้วก็เจ้าของรถก็มี ญมาดูแล ตามภาษาคนมีห่วง 55555

Junior Member Joe^Sr^'s Avatar
    สถานที่
    ประจัน Classic
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยครับเห็นด้วยย
    ความคลาสสิคไม่ได้อยู่ทีรถ
    (มันอยู่ที่ใจต่างหาก)

Senior Member rudeboy2527's Avatar
    สถานที่
    ก้านกระทุ้ง คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

ขอให้หายเร็วๆนะครับ

สังคมเดี๋ยวนี้ ค่อนข้างอันตราย-*-

ยังไงก็ระมัดระวังกันด้วยนะครับ พี่น้อง

kktc family
    ( ก้านกระทุ้ง )

OKUS'27
    Fck this! Let's Ride

สถานที่
    รับสมัครสาวซ้อนหน้าตาดีมีค่าล่วงเวลาให้
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUNGKY อ่านข้อความ
    แหะๆ ขอบคุณที่เป็นห่วงทุกคนครับ โดนแถววงเวียนใหญ่ รถเหมือนเดิมแน่ถ้าช่างทำสีให้ไว คนเดินได้แล้ว ส่วนสร้อย เจ้าของเอาไปขายและคนร้ายไม่ได้ไป แล้วก็เจ้าของรถก็มี ญมาดูแล ตามภาษาคนมีห่วง 55555
    ::อิจฉาว้อยย ตรงนี้นี่แหละ มีสาวๆดูแล
    ไอเรารึ .....ขอซักคน เศร้าว้อยยย ( เวสสายโสด คนโดดเดี่ยว )
    ::หนุ่มปากเสียแต่จริงใจ เวสป้าสหประชาชาติ

หาคู่ใจให้รถสุดที่รักครับ เจ้าของคนใหม่ถ้าได้รถไป ดูแลรถดีๆนะครับ
    ขอบคุณหลายๆ กระทู้ที่ให้ความรู้กระผม ไว้มีโอกาสเราเจอกันใหม่ครับ รอบหน้าขอLam อิอิ

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YUNGKY อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่ที่เป็นห่วง รถถลอกนิดหน่อยพรุ่งนี้จาเอาไปทำสีและตรงเก๊ะข้างแล้ วก็ยุบตรงกันล้มนิดหน่อย
    ส่วนคน ที่หน้าถลอกนิด แล้วก็ เข่า2ข้างกะมือ แบบว่าโดนกระตุกสร้อยอะ เสียดายแฟนไปด้วยไงเลยคว่ำ
    เสียใจด้วยคับ แต่ดีใจที่ไม่เป็นไรมาก
    ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ตกข่าวเลย
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

จากการที่นัดที่แล้วของเราถูกเลื่อนลงมาเป็นวันที่26 ธันวาฯที่ผ่านมา..

นัดในเดือนมกราฯครั้งนี้จึงต้องถูกเลื่อนมาเป็นวันที ่30มกราฯแทน(เพราะติดงานเพื่อนชาวคลาสสิคเราฯหลายๆงา น)..

ซึ่งแน่นอนว่า.. จะต้องมีสักหนึ่งนัดที่ถัดกันเพียงหนึ่งอาทิตย์.. เพื่อกลับมาให้ตรงกับเสาร์แรกของทุกเดือนต่อไป..

ผมจึงอยากถามทุกคนว่า.. เราจะเริ่มกันตั้งแต่นัดในเดือนกุมภาฯ(6กุมภาฯ)นี้กั นเลยมั๊ยครับ..??

Eako-GB400 eako's Avatar
    สถานที่
    ClubMan ขับมันส์
    ขอบคุณ
    0

เดือนที่แล้วไม่ได้ไป พอดีติดงานกลุ่มครับ ขอโทษที

เดือนนี้ไม่พลาดดดด
    Clubman.....เชิญทางนี้ 26 ธันวาคม Meeting ชาวคลับแมน ครับ

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

อ้าว...แล้ว 14 กุมภา อ่ะครับ เป็นวันไรดี อิอิ

เห็นด้วยอย่างแรงครับน้า

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

เห็นควรด้วยทุกประการ เพื่อ ณ ลานพระบรมรูปของพวกเราชาวคลาสสิค
    แล้วพบกันคับ...................................... ....บายยยยยยยยยยยยยยย
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eako อ่านข้อความ
    เดือนที่แล้วไม่ได้ไป พอดีติดงานกลุ่มครับ ขอโทษที

เดือนนี้ไม่พลาดดดด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    อ้าว...แล้ว 14 กุมภา อ่ะครับ เป็นวันไรดี อิอิ

เห็นด้วยอย่างแรงครับน้า

วันสยองขวัญสำหรับน้าครับ..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รถเต่าเมืองแป้ อ่านข้อความ
    เห็นควรด้วยทุกประการ เพื่อ ณ ลานพระบรมรูปของพวกเราชาวคลาสสิค
    แล้วพบกันคับ...................................... ....บายยยยยยยยยยยยยยย

ไม่มีใครขัดผมบ้างเลยรึ??..

"ผู้นำสายโรงกลั่น" te_777's Avatar
    สถานที่
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    ขอบคุณ
    0

30 ก็มีงาน กลุ่ม แต่ปางก่อน ด้วยนี่ค่ะ
    แต่ ไงก็ได้น่ะคะ รบกวนแจ้งด้วย
    เพราะ ทางกลุ่มเต้จะไปแจ้งยอดบริจาค
    แล้วก็ รายละเอียด การเอาเงินและของไปมอบให้บ้านหมา ป้าสำรวย
    เมื่องานครบรอบ 1 ปี กลุ่ม น่ะคะ

ช้าไปหน่อย พอดี เมนบอร์ดพัง เลยออนได้แต่มือถือ
    ขอโทษ ด้วยน่ะค๊า
    สำหรับของที่ระลึก เด่วจะเอาไปวันที่รวม เดือนมกรานี้ เลยค่ะ
    ขอโทษ ทุกกลุ่ม ด้วยน่ะค่ะ ขอโทษ ค่ะ
    tedures*สาวเต้ ณ อดทน
    Motor Oxidize Classic Club (ชมรมรถเก่าฝั่งธน) BKK
    <-Tattoos-Rock music-Classic cars->
    085-893-9636 / 083-525-2090

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

วันไหนดีหมดครับ แต่วันที่ 30 ผมไปอบรมที่นครนายกครับ งัยเจอกันเดือนกุมภาพันธ์แล้วกัน

มีเรื่องฝากบอก สำหรับพี่น้องที่จะหาซื้ออะไหร่จักยานโบราณ หรือจะนำจักยานโบราณมาจอดพูดคุย หาความรู้เพิ่มเติม

สามารถมาได้ที่สะพานมัฆวาน ทุกวันอาทิตย์ที่ 2 ของทุกเดือนนะคับ พี่เค้าฝากบอกว่า ผมไปมาแล้วครับวันที่ 10 ที่ผ่านมา

มีผู้ใหญ่ในวงการรถจักยานมากันหลายคน รวมทั้งมีของมาขายกันมากมาย งานนี้ผ่านเลย ความคิดเหมือนกัน แต่วันต่างกันแค่นั้นเองครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พี่คนข้างบนที่ลงหนังสือนิ วี้ดว้ายๆๆๆไม่เคยไปรวมกะเค้าซักที....กุมภาเจอกันครับ(ปลายเดือ นไม่ว่างไปเชียงใหม่) รอไปกะพี่ยุ้ง

ปล. ตอนนี้ขอขี่ให้หมาเห่าเครื่องไม่ดับก่อน

หน้าที่ 26 จากทั้งหมด 70 หน้า แรกแรก ... 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks