ขอเบอร์โทรคุณแหลมหน่อยคับ

ชื่อกระทู้: ขอเบอร์โทรคุณแหลมหน่อยคับ

Member เพชรเกษมคลับ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเบอร์โทรคุณแหลมหน่อยคับ

ผมตี๋คับ ที่โดนไอ้สาระเลวตั้ม โกงเงินไป
    พอดี ผมเปลี่ยนโทรศัพท์ เบอร์หาย ว่าจะโทรคุยเล่นกันสักหน่อย

พอดีผมอาจจะมีงานทำที่ หาดใหญ่ ว่าจะแวะไปทักทาย หน่อยคับ
    และจะได้คุยเรื่อง ไอ้สาระเลวนั้น ด้วย
    ตอนนี้มีคน มาติดต่อผม ว่าได้ข่าวมัน จะขายรถเฟอร์รารี่ คันละ 1 ล้านบาท
    ให้กับพ่อค้าคนหนึ่ง ซึ่งเค้าก็ ค้นหาเบอร์โทรมันใน เวป กูเกิ้ล ก็มาเจอ กระทู้ผม

เค้าบอกว่าตัวมันจะนัดเจอเค้า ซึ่งมันก็ยังใช้ชื่อตั้มนี้แหละ

ถ้าลงใต้คงได้เจอกันคับ ไม่เจอศัตรู ไม่เป็นไร แต่เจอมิตรภาพที่ดีกว่า ก็โอเค แล้วคับ
    ชมรมรถโบราณ เพชรเกษม คลับ

Phetchkasem Road Club
    รถไม่ได้วิ่งเพื่อทำเวลาดีเยี่ยม
    แต่เพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีเยี่ยม
    Hi5 -http://PetkasemRoadClub.hi5.com

O u d z's Avatar
    สถานที่
    BangYai Motor Classic (speed side)
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพชรเกษมคลับ อ่านข้อความ
    ผมตี๋คับ ที่โดนไอ้สาระเลวตั้ม โกงเงินไป
    พอดี ผมเปลี่ยนโทรศัพท์ เบอร์หาย ว่าจะโทรคุยเล่นกันสักหน่อย

พอดีผมอาจจะมีงานทำที่ หาดใหญ่ ว่าจะแวะไปทักทาย หน่อยคับ
    และจะได้คุยเรื่อง ไอ้สาระเลวนั้น ด้วย
    ตอนนี้มีคน มาติดต่อผม ว่าได้ข่าวมัน จะขายรถเฟอร์รารี่ คันละ 1 ล้านบาท
    ให้กับพ่อค้าคนหนึ่ง ซึ่งเค้าก็ ค้นหาเบอร์โทรมันใน เวป กูเกิ้ล ก็มาเจอ กระทู้ผม

เค้าบอกว่าตัวมันจะนัดเจอเค้า ซึ่งมันก็ยังใช้ชื่อตั้มนี้แหละ

ถ้าลงใต้คงได้เจอกันคับ ไม่เจอศัตรู ไม่เป็นไร แต่เจอมิตรภาพที่ดีกว่า ก็โอเค แล้วคับ
    ยินดีต้อนรับครับ em95
    Racing ProJect By BangYai MotorClassic
    [Racing Side] ComingSoon !!
    ------------------------------
    เข้าไปเยี่ยมชมเวปเพจของเราได้ ^^
    ---------------------------------------
    พูดดี คิดดี ทำดี 5 นาทีก็พอเพียง
    เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่ร้อน !!!
    จูนไม่นิ่ง !!! ....วิ่งอย่างเทพ

Bookmarks