เรียนพี่น้องทุกท่านเรื่องชื่อกลุ่ม......

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เรียนพี่น้องทุกท่านเรื่องชื่อกลุ่ม......

Member
    สถานที่
    unison rider
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรียนพี่น้องทุกท่านเรื่องชื่อกลุ่ม......

ยินดีครับที่พวกเราได้ชื่อกลุ่มใหม่แล้ว และกำลังจะมีโลโก้แต่ว่า ผมเป็น 1 ในคนที่ไม่ค่อยได้เข้าไปครับ
    ยังไงผมเป็น 1 คนและยังมีเพื่อนๆอีก2-3คนที่ยังจะใช้ชื่อกองพันลูกพ่อขุน(มหาวิทยาลัยรามคำ แหง)
    เหมือนเดิม เพราะว่าแนวทางที่ผมคุยกับกอล์ฟและออฟเมื่อแต่ก่อนที ่ยังไม่มีบอร์ดของตัวเองว่า
    1.อยากให้มหาลัยรามของเรานั้น มีบอร์ดเอาไว้เหมือนมหาลัยอื่น เพื่อที่เพื่อนๆพี่ๆน้องของเรานั้นจะเข้ามาพูดคุยกัน
    2.คอยพูดคุยปัญหาทุกเรื่อง ง่ายๆว่าเป็นพี่น้องกัน
    ถึงวันนี้ดีใจที่มีพี่น้องเข้ามา กันเยอะตามที่ติดตามกระทู้ต่างๆ
    ยังไงก็ไม่ว่าจะมีซักกี่คนที่ยังอยากจะใช้ชื่อ กองพันลูกพ่อขุน(มหาวิทยาลัยรามคำแหง) ผมและเพื่อนอีก3-4คนยังจะใช้ชื่อนี้อยู่ครับ
    แต่ถึงจะชื่ออะไรโลโก้อะไรก็ยังใจรักเหมือนกันครับ

พวกเรากองพันลูกพ่อขุน(มหาวิทยาลัยรามคำแหง)จะขอปฏิบ ัติแบบเดิมๆนัดเจอกันที่เอกลักษณ์ของกลุ่มเรา ที่ลานพ่อขุนในรามเหมือนเดิมนะครับ แล้วยังไงเดี่ยวรอรถน้องกอล์ฟเสร็จก่อนเดี๋ยวนัดกันอ ีกทีครับ ส่วนเรื่องวัน เวลา จะมาโพสอีกทีนะครับพี่น้อง"เราขอปฏิบัติแบบต้นฉบับใน การพบกันครั้งแรกเหมือนเดิม"

พี่น้องที่อยู่ที่อื่น มหาวิทยาลัยอื่น หรือว่าที่ไหนๆ มีรถหรือไม่มีก็เข้ามาคุยกันได้นะครับ วัน/เวลาจะแจ้งให้ทราบอีกที

Member sadnog's Avatar
    สถานที่
    ตามใจ
    ขอบคุณ
    0

ขอตอบหน่อยพอดีว่าผมเป็นคนหนึ่งที่เข้ามาที่กลุ่มโดย ตลอด และตอนนี้เราก็มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะมาก ความคิดก็เลยหลากหลายเป็นธรรมดาของคนหมู่มากแต่เรื่อ งชื่อกลุ่มนั้นก็ยังจะใช้ชื่อเดิมนั้นแหละแต่จะมีบาง คน
    ที่ต้องการ ที่จะใช้ชื่ออื่นและโลโก้อื่นอยู่แล้ว เราจึงใช้พื้นที่นี้เป็นตัวบอกกล่าวเฉยๆ ส่วนใครจะใช้ชื่ออะไรนั้นมันไม่ใช้เรื่องสำคัญอะไร แค่เจอกันรู้จักกันเป็นเพื่อนกัน ก็ ok แล้ว
    hack.us/img512/5396/p1020701mailms5.th.jpg[/IMG][/URL][IMG]
    http://img512.imageshack.us/images/thpix.gif[/IMG]
    [/IMG]
    http://nogsad.hi5.com/\2

Member
    สถานที่
    unison rider
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sadnog อ่านข้อความ
    ขอตอบหน่อยพอดีว่าผมเป็นคนหนึ่งที่เข้ามาที่กลุ่มโดย ตลอด และตอนนี้เราก็มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะมาก ความคิดก็เลยหลากหลายเป็นธรรมดาของคนหมู่มากแต่เรื่อ งชื่อกลุ่มนั้นก็ยังจะใช้ชื่อเดิมนั้นแหละแต่จะมีบาง คน
    ที่ต้องการ ที่จะใช้ชื่ออื่นและโลโก้อื่นอยู่แล้ว เราจึงใช้พื้นที่นี้เป็นตัวบอกกล่าวเฉยๆ ส่วนใครจะใช้ชื่ออะไรนั้นมันไม่ใช้เรื่องสำคัญอะไร แค่เจอกันรู้จักกันเป็นเพื่อนกัน ก็ ok แล้ว
    ครับยินดีครับ ยังไงก็เพื่อนกันทั้งนั้น ไม่ว่าใครจะอยากใช้อันไหนหรือโลโก้ไหน ยังไงเข้ามาคุยกันได้เหมือนเดิมครับ

-mooton-'s Avatar
    สถานที่
    Volentieri
    ขอบคุณ
    0

ผมก็เด็กรามครับ ตอนนี้รถรอแต่งกะทำสีอยู่ครับ
    คงอีก5-6เดือนอ่ะครับ ยังไงก็ฝากตัวด้วยน่ะครับ

Cowboys From Hell Gigz's Avatar
    สถานที่
    < Siam MotorettA >
    ขอบคุณ
    0

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gigz : 19-11-2011 เมื่อ 23:45

Cowboys From Hell Gigz's Avatar
    สถานที่
    < Siam MotorettA >
    ขอบคุณ
    0

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gigz : 19-11-2011 เมื่อ 23:46

Member ae c angle's Avatar
    สถานที่
    c-angel ฉะเชิงเทรา
    ขอบคุณ
    0

Talking สวัสดีครับ

หวัดดีครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับผมก้อ ลูกพ่อขุนเหมือนกัน อยู่แปดริ้วครับ ไม่ใกล้ไม่ไกลกันเท่าไหร่ หวังว่าจะมีโอกาสได้เจอกันนะ เรียนป.โทอยู่ครับ *เปลวเทียนให้แสง รามคำแหงให้ทาง* เอ๋ C-Angel 8ริ้ว

Junior Member ICE CG110's Avatar
    สถานที่
    โรคจิต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

รวมผล กันวันไหน บอกกันด้วยนะคับ
    ice-dada@msn.com

Bookmarks