รบกวนขอข้อมูลสัมภาษณ์และรูปลงเวบ ครับ

ชื่อกระทู้: รบกวนขอข้อมูลสัมภาษณ์และรูปลงเวบ ครับ

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนขอข้อมูลสัมภาษณ์และรูปลงเวบ ครับ

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆ ชาว D2W ครับ

ผมอ้นนะครับ ที่เคยเข้าไปรบกวนที่ร้าน ช่วงก่อน ไม่รู้จำได้ไหม
    ตอนนี้ไม่ได้แวะเข้าไปเลยครับ แถมเบี้ยวงานที่จะไปดูแข่งรถอีก
    แหะๆ คือร้านสลัดที่อารีย์ ที่พึ่งเปิด ยุ่งมากครับพี่ กลับบ้านเป็นหลับไม่มีเวลากระดิกไปไหนเลย

ส่วนวันนี้มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ
    พอดี ทางกลุ่มผมกำลังจะทำหน้าเวบใหม่ครับ
    อยากจะขอสัมภาษณ์ ผ่านทาง webboard กับขอรูปรวมสมาชิกกลุ่ม หล่อๆ ซักใบสองใบนะครับ

หัวข้อมีดังนี้ครับ
    1. ความเป็นมาของกลุ่ม (เจอกันได้อย่างไร, เหตุการณ์ใดที่ทำให้มารู้จักกัน จนถึงขั้นก่อตั้งกลุ่ม)
    2. อายุของสมาชิกที่ น้อยที่สุด มากที่สุด
    3. ช่วงเวลาประทับที่สุดของกลุ่ม พร้อมเหตุผล
    4. สถานที่ ที่รวมตัวกันบ่อยที่สุด ทำไมต้องมารวมกันที่นี่
    5. สถานที่ออกทริปที่ไปแล้วชอบที่สุด ทำไมถึงเลือกที่นี่
    6. ความเห็นต่อวงการ scooter ในตอนนี้
    7. อยากเห็นอะไรในวงการ scooter / อยากให้วงการ scooter เป็นอย่างไรในอนาคต
    8. จำนวนสมาชิก
    9. ประธานกลุ่ม หรือผู้ประสานงานกลุ่ม คือ ?
    10. life style ของกลุ่ม ?

ส่วนรูปรวมสมาชิกถ้าไม่ครบ ขอแบบเกือบครบก็ได้นะครับ ไม่เน้นสถานที่ครับ ตอนทัวร์หรือตอนเท่ห์ก้อได้ครับ

รบกวนส่งมาที่เมลล์ [email protected] กับ [email protected] นะครับ

ขอความกรุณาด้วยนะครับ

ด้วยความเคารพ
    อ้น Soul ^^

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Senior Member drEAm mAstEr's Avatar
    สถานที่
    Soul Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ได้รับเมลล์แล้วนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

Check Us @ www.soulscooterclub.com

Bookmarks