ขอเชิญร่วมงานบั้งไฟพญานาคสานฝันเพื่อน้อง ครั้งที่ 3 - หน้า 12

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานบั้งไฟพญานาคสานฝันเพื่อน้อง ครั้งที่ 3

Member ป๊อบ นครนาคา's Avatar
    สถานที่
    นครนาคา โพนพิสัย
    ขอบคุณ
    0

Talking ... เพื่อนการ..

แล้วเจอการ พี่น้อง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ป๊อบ นครนาคา : 07-09-2009 เมื่อ 18:52

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ใบผ่านทางคับ พี่น้อง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ป๊อบ นครนาคา : 07-09-2009 เมื่อ 18:53

คิดถึงคนไกล's Avatar
    สถานที่
    THAILAND
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมน้ำดำอาร์มไดโนเสาร์กาฬสินธุ์

รับทราบๆๆๆๆๆๆๆ

ชมรมน้ำดำ(อาร์มไดโนเสาร์กาฬสินธุ์)
    ***ขอร่วมสนับสนุนโครงการเมาไม่ขับ...กลับกะหญิง***
    HI5: http://katoon-po.hi5.com
    E: mail katoon_blue@hotmail.com
    T. 0844044416

Member HONDAZAK's Avatar
    สถานที่
    ชุม เฮา คลาสสิค ไบค์
    ขอบคุณ
    0

Talking คาบ

แล้วเจอกันนะครับ

MSN.. zeezak@hotmail.com

รูป รูป  

Junior Member littlefeeg2's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองพญานาค
    ขอบคุณ
    0

up up up up up ช่วยจ้า หนองคายเหมือนกัน วันอาทิตย์จะไปช่วยจัดสถานที่ช่วยนะจ๊ะ
    รถเก่าเมืองพญานาค หนองคาย
    อยากลืมเรื่องราวที่ปวดร้าวใจ ปัดเป่าทิ้งไปบนทางไฮเวย์
    มาเถิดพี่น้องเพื่อนคลาสสิค ถึงรถจะเท่ไม่เท่ไม่ใช่เรื่องสำคัญ
    มีฝันมีหวังมีหนทางเสมอ รวมพลเพื่อนเกลอถึงไหนถึงกัน
    มีแค่วันนี้ไม่ต้องแคร์วันนั้น ถึงนรกสวรรค์ยังมีเธอมีกัน
    จะสนมันทำไม
    จอกนี้แด่เพื่อนและมิตรภาพ ที่ซาบซึ้งมานานแต่ไม่เคยอธิบาย
    ไม่เสียชาติเกิดแล้วล่ะมิตสหาย ที่มีเพื่อนดีๆอย่างนาย
    ที่มีเหล้าแรงๆย้อมใจ ฝันร้ายย่อมกลายเป็นดี
    ช้างป่าอยู่ป่าคลาสสิคอยู่ถนน ยากดีมีจนก็แค่คนขับสองล้อ
    เกิดมาชาติเดียวก็ใช้มันไห้พอ เพื่อชีวิตติดล้อขอแค่เศษสตางค์
    เติมน้ำมันเติมน้ำเมา
    สองล้อพอเพียงชีวิตก็เพียงพอ สองล้อพอเพียงเท่านี้ก็เพียงพอ

กลุ่มรถเก่าเมืองพญานาคหนองคาย ขอสนับสนุนชาวคลาสสิคที่ทำดีไห้กับสังคม

Junior Member noey ka bee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากไปๆๆๆๆหง่า

ไปไปไป

Member เอ๋ ซูซู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

em90
    มีข่าวเพิ่มเติมจาก ปืนคู่คลาสสิค ขอนแก่น ขอเพิ่มเติมจากกระทู้งานวันที่17ตุลา 52 ว่า รถที่มาลงทะเบียนในงานเป็นกลุ่มแรก จะได้รับรางวัลพร้อมของที่ระลึก และการประกวดรถแต่ละประเภท จะมีเงินรางวัลพร้อมถ้วยรางวัลครับ
    ***ขอเรียนเชิญประธานกลุ่ม ราชันย์ปืนเขียวยโสธรและพี่น้องพ้องเพื่อนชาวสองล้อผู้ใจบุญทุกกลุ่มเข้าร ่วมกิจกรรมนี้เยอะฯนะครับ ประกาศจากพี่แปร สูตรเย็น ขอบคุณมากครับ เอ๋ คนป่า รับประกันความมันส์
    em90em90em90em90em90em90em90em90

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking ฝากไว้คับ

ขอขอบคุณ กลุ่ม ที่มาช่วยงาน คับ

เราจะมาร่วมกันสร้างมิตรภาพที่ดีต่อกัน

เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ เชื่อในสิ่งที่เฮ็ด

ปรึกษางานได้ที่ พี่กรุ่ง 0810431917
    ป๊อบ 0876405737
    หรือไม่ก็ ว่างๆๆคุยกันได้ popeye001@hotmail.com ..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ป๊อบ นครนาคา : 13-09-2009 เมื่อ 19:27

Junior Member littlefeeg2's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองพญานาค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน up ล่าสุด

วันนี้ทีมงานชาวรถเก่าเมืองพญานาคเข้าไปดูสถานที่จัด งานแล้ว กว้างมากเลยครับปีนี้สนุกแน่ เตรียมตัวไว้แล้ว วันอาทิตย์ถ้าว่างจะเข้าไปช่วยงานนะครับ
    ากรถเก่าเมืองพญานาค หนองคาย 086-8502821 โจ้
    อยากลืมเรื่องราวที่ปวดร้าวใจ ปัดเป่าทิ้งไปบนทางไฮเวย์
    มาเถิดพี่น้องเพื่อนคลาสสิค ถึงรถจะเท่ไม่เท่ไม่ใช่เรื่องสำคัญ
    มีฝันมีหวังมีหนทางเสมอ รวมพลเพื่อนเกลอถึงไหนถึงกัน
    มีแค่วันนี้ไม่ต้องแคร์วันนั้น ถึงนรกสวรรค์ยังมีเธอมีกัน
    จะสนมันทำไม
    จอกนี้แด่เพื่อนและมิตรภาพ ที่ซาบซึ้งมานานแต่ไม่เคยอธิบาย
    ไม่เสียชาติเกิดแล้วล่ะมิตสหาย ที่มีเพื่อนดีๆอย่างนาย
    ที่มีเหล้าแรงๆย้อมใจ ฝันร้ายย่อมกลายเป็นดี
    ช้างป่าอยู่ป่าคลาสสิคอยู่ถนน ยากดีมีจนก็แค่คนขับสองล้อ
    เกิดมาชาติเดียวก็ใช้มันไห้พอ เพื่อชีวิตติดล้อขอแค่เศษสตางค์
    เติมน้ำมันเติมน้ำเมา
    สองล้อพอเพียงชีวิตก็เพียงพอ สองล้อพอเพียงเท่านี้ก็เพียงพอ

กลุ่มรถเก่าเมืองพญานาคหนองคาย ขอสนับสนุนชาวคลาสสิคที่ทำดีไห้กับสังคม

Member NANGYAI CLUB's Avatar
    สถานที่
    นางใย
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ไปด้วยครับพี่น้องสองล้อ

แล้วเจอกัน

จะไปดูบั้งไฟพญานาค
    นางใย คลาสสิก ไบร์
    มหาสารคาม

Junior Member dew-zero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Zero ไปแน่นอน จร้า

รูป รูป  

UM_ชายร่มขามเมืองเลย Um_ka_Pui's Avatar
    สถานที่
    ชายร่มขามคลาสสิคเมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

อยากไปดูบั้งไฟพญานาคแล้วคับ

แล้วเจอกันคับ

ชายร่มขามคลาสสิค เมืองเลย

Member เอ๋ ซูซู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่น้องชาวสองล้อผู้ใจบุญทุกท่าน
    ผมเอ๋ หัวหน้าวงดนตรี คนป่ามอสารคามครับ
    มีโคโยตี้ วงดนตรี เวทีเครื่องเสียงไว้คอยบริในงานต่างฯและกิจกรรมของพวกท่านในราคาเป็นกันเอง สำหรับ
    วงดนตรีคนป่าเล่นเพลงวาไรตี้ หรือเพลงหลากหลายครับ
    แต่เราจะยึดเพื่อชีวิตกับลูกทุ่งหมอลำเป็นหลัก
    ถ้าหากพวกท่านขาดเหลืออะไรให้ช่วยเหลือในด้านความมันส์
    พวกเรายินดีรับใช้และยินดีที่จะช่วยเหลือเต็มกำลังคร ับ
    082-3042757 ae-music@hotmail.com
    วันที่17ตุลา52พบกับคนป่าที่ขอนแก่นครับ
    จัดโดยปืนคู่คลาสสิค
    พวกเราคนป่าขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ เอ๋ คนป่า

Senior Member combin1234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LongLoyClub อ่านข้อความ
    อยากไปมากๆครับ

แต่ต้องดูก่อนครับ

แต่ย้ำว่าอยากไปบักคัก
    ชอบกลุ่มพี่ จัง. . .!!
    เเล้วเจอกัล น่า

** ชีวิตคือการเดินทาง ประสับการณ์อยุ่ข้างหน้า **

Junior Member junec200's Avatar
    สถานที่
    MC หนองหาน
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนเด้อคร๊า...............................

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks