ไปอ่านเจอมา

ชื่อกระทู้: ไปอ่านเจอมา

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

Talking ไปอ่านเจอมา

เชิญเพื่อนๆร่วมงาน Vintagebikethailand Party จัดวันที่ 16 ธันวาคม 2549
    งานนี้ไม่มี การแบ่งแยกหรือ แบ่งกลุ่มใดๆทั้งสิ้นนะครับ ขอเพียงแต่ชอบในรถคลาสสิก ไม่ว่าจะเป็นรถเล็กหรือรถใหญ่ รถยุโรป หรือรถญี่ปุ่น หรือแม้แต่คนที่ไม่มีรถหรือกำลังจะมีก็ตาม สามารถมาได้
    หมดครับ
    สถานที่ ชื่อ "บ้านป่าริมเขื่อน" จังหวัด นครนายก 44 หมู่ 2 บ้านคลองบ่อ ต.หินตั้ง อ. เมือง จ. นครนายก บรรยากาศสวยมากๆ
    ที่พัก ทางเราจะจัดพื้นที่กางเต้นนอนมีสนามหญ้ากว่าและใหญ่ม าก เพื่อนๆต้องนำเต้นไปเองนะครับ
    อาหาร ช่วงหัวค่ำวันที่ 16 มีโต๊ะจีนพร้อมเครื่องดื่มหนึ่งชุด แถมมีดนตรี เล่นสดให้
    ฟังอีกด้วย ตอนเช้าวันที่17 มีข้าวต้ม+กาแฟ
    ราคาบัตรเข้างาน ราคาอยู่ที่ 200 บาท โดยทุกท่านจะได้รวมทำบุญ 100บาท และอีก100บาทเป็นค่าใช้จ่ายในงาน การซื้อบัตร ติดต่อ 093006658 บอล ก่อนวันที่1 ธันวาคม 2549 ถ้ารวมๆกันมาซื้อก็ดีนะครับจะได้นั่งโต๊ะเดียวกันเพร าะทางเราจะมีโต๊ะจีนให้กับผู้ที่ซื้อบัตรล่วงหน้าเท่ านั้น สำหรับผู้ที่จะไปซื้อหน้างานทางเราขอเก็บ 200บาทครับ โดย 100 บาททำบุญ และทางเจ้าของสถานที่เข้าคิดค่ากางเต้นหัวละ50 บาท และอีก50บาทขอเป็นค่าข้าวต้ม+กาแฟนะครับ
    การรวมตัว ทางเราจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับน่าจะเป็นปั้มแถวๆคลอ ง1หรือคลอง2 โดยเพื่อนๆไม่ต้องห่วงเรื่องการเดินทางนะครับ ทางเราจะขอความร่วมมือกับทางตำรวจเพื่อจะได้เดินทางไ ด้โดยสะดวก

นำข่าวมาบอกเฉยๆ อยู่ใกล้กับเขื่อนคลองท่าด่าน

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

italy 200's Avatar
    สถานที่
    yenhay No. 555
    ขอบคุณ
    0

เต้นท์ไม่มีทำไงจารย์อุ้ย/\6
    เลขบัญชี 368-208181-0
    ณัฐวุฒิ ณีระสิงห์ ณ อยุธยา ธ. ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขาย่อยโลตัสคลอง 3
    italy_200@hotmail.com 085-178-0405 ....

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักกัน...................

Cool น่าไปดี

บอกมีโต๊ะจีนด้วยอร่อยเเน่ สนใจๆ:p

Member ใครๆก็มีสิทธิ์'s Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มีดนตรีเล่นสดให้ฟังด้วย แล้วไม่มีคาราเกะ เบียร์จะร้องเพลงได้ไงอะ

Bookmarks