มี เต่า 68 สวย ทั้งสี ทั้งทรง มีของแต่ง แลก แลก ตู้แตงโม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มี เต่า 68 สวย ทั้งสี ทั้งทรง มีของแต่ง แลก แลก ตู้แตงโม

bigm100's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน มี เต่า 68 สวย ทั้งสี ทั้งทรง มีของแต่ง แลก แลก ตู้แตงโม

มี เต่า 68 สวย ทั้งสี ทั้งทรง มีของแต่ง แลก แลก อย่างเดียว อยากได้ ตู้แตงโม ครับ
    (ไม่ขายนะครับ ขอแลก) ลงรูป และการติดต่อให้ด้วยนะครับ ของคุณครับ

เครื่องดี ของครบ มากันเดิมๆ
    1968 ชอบเดิมๆคันนี้ครบ ครับ
    เครื่องดีแจ๋วเลย สะอาด
    ไม่มีผุพื้นใหม่
    ภายในสวย ปุ่มสวิทต์ ต่างๆเดิมๆครบ
    ไฟแท้เฮลล่าเลนส์ใสแจ๋วทุกดวง
    ด้ามเกียร์ EMPI
    มีวิทยุ - cd
    ของแต่งให้้หมด ของหายากครับ (ไม่แยกขาย)
    กระจกแท้ทุกบาน
    แม่แรงเดิม คู่มือรถ ล้ออะไหล่ อยู่ครบครับ
    แอร์เย็น คอมเบิกมาใหม่ๆ
    ยางใหม่4เส้น คือรถใช้เองทำหมดแล้วครับ
    สีสวย มีตำนิเป็นบ้างธรรมชาติครับรถใช้งาน

em19

ภายในสวยใหม่มาก พวงมาลัยเก็บสีใหม่แล้ว สวย

เครื่องยนตร์สะอาดมากฟิตใหม่ ประหยัดนำ้มัน

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bigm100 : 28-07-2009 เมื่อ 19:22

azaamct's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

สนใจแต่ แตงโมหรือครับ สนใจเบนซ์ w123 ไหมครับ ลองดูรูปและรายละเอียดได้ก่อนนะครับ ขอบคุณครับ
    ------------------------------------------
    0812345622 เอ
    A-Za Club
    ZoNe ; PraRam ๒

------------------------------------------------------------------------------------
    ほんものでとおる
    ------------------------------------------------------------------------------------
    W 123 NEVER DIE
    -------------------------------------

Bookmarks