sr โซนนนทบุรีทางนี้เลยครับจะได้รุ้จักกัน - หน้า 24

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 154 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 74 124 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: sr โซนนนทบุรีทางนี้เลยครับจะได้รุ้จักกัน

Junior Member BUKBANG's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ ขอบคุณ พี่tumsr4 และ พี่ou32 นะครับ ที่ช่วยแนะนำร้านชุปโคเมียมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BUKBANG : 05-01-2010 เมื่อ 13:09

Senior Member tumsr4's Avatar
    ขอบคุณ
    0

UP สวัสดีชาว sr@non
    ยังไม่หายไปไหนครับอู สแตนด์บายรออยู่เสมอคร้าบ
    พร้อมว่างกันเมื่อไหร่ก็หลังไมค์ได้เลยครับ (ต้องรอโอมแล้วมั้ง อิอิ)
    ดีใจกับงานอูด้วยนะครับ สู้ๆ ปีเสือ

Senior Member ou32's Avatar
    สถานที่
    Rd.พระราม5 Cafe Racer
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumsr4 อ่านข้อความ
    UP สวัสดีชาว sr@non
    ยังไม่หายไปไหนครับอู สแตนด์บายรออยู่เสมอคร้าบ
    พร้อมว่างกันเมื่อไหร่ก็หลังไมค์ได้เลยครับ (ต้องรอโอมแล้วมั้ง อิอิ)
    ดีใจกับงานอูด้วยนะครับ สู้ๆ ปีเสือ
    พี่ตั้ม....ผมว่าจะหา...น้องฉันทนาไปฟากคับ.....แต่ค งต้องร้องเพลง....ปิดไฟใส่กรอน..จะเข้ามุ้งนอนคิดถึง ใบหน้า.....(สาวโรงงานนี่เยอาะจิงเลยคับ..5555)
    ดีคับ...ช่วงนี้อยากเมามายอยู่ด้วย....ว่างโทรหาน้อง ด้วย
    0834486738
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ou32 : 05-01-2010 เมื่อ 11:52

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BUKBANG อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ ขอบคุณ พี่tumsr4 และ พี่ou32 นะครับ ที่ช่วยแนะนำร้านชุปโคเมียมครับ
    เอาไว้คราวหน้านัดเจอแล้วเลี้ยงเบียร์ผมละกันนะ..... 55555
    ปล...อย่าว่าผมนะพี่น้องของฟรีตอนนี้เอาหมด...ยกเว้น ...ดอกเบี้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ou32 : 05-01-2010 เมื่อ 14:15

Member thangthong.ohme's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โลโก้ ตอนนี้.....เออ.. อ อ อ อ อ

แต่ถ้าเรื่อง กินดื่มสุรานารี คงต้องจัดหัยย .. รอฟังข่าวละกันครับ ทุกคน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thangthong.ohme : 05-01-2010 เมื่อ 14:48

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thangthong.ohme อ่านข้อความ
    โลโก้ ตอนนี้.....เออ.. อ อ อ อ อ

แต่ถ้าเรื่อง กินดื่มสุรานารี คงต้องจัดหัยย .. รอฟังข่าวละกันครับ ทุกคน
    โอม....งานไม่สว่างไม่เลิกลาคับเพื่อน....แบบว่าเดี๋ ยวไปทิ้งตุ๊กตาท้ายรถไว้ที่....พระประแดงก่อนแล้วค่อ ย....ฟาดชิ่ง....มากินดำ....เอ๊ย.....มากินเหล้ากับพ ี่น้อง....sr @ non
    ปล...ซัมเมอร์นี้....ไปทะเลกันดีปะ....พี่น้อง
    แลโลโก้ถ้าทำเสร็จแล้วละก้อเอามาลงให้พี่มน้องเราดูด ้วยนะจ๊ะ...จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟ

แต่ขออย่างนะพี่น้องนัดกันรอบหน้าก้อขอให้เอา....รถป ะจำกายมาให้พร้อมเพียงนะคับ....ขอนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ou32 : 05-01-2010 เมื่อ 17:29

Senior Member pathompoj@'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

เเหะๆ ผมมาเเล้ว ช่วงนี้กำลังพักร่างกายอยู่ (ช่วงปีใหม่ยาวเลย....) อู โอม ตั้ม เเละ สมาชิก SR@NON ว่าไงว่ากัน

ปล.วันนี้จะไปเอาเหล็กที่นิ้วออกเเล้วคงได้ค่อม sr ซะที
    .................................................. .................................................. ............
    กอดฟ้า กอดน้ำ กอดภูเขา กอดต้นหญ้า...แล้วให้ต้นไม้กอด
    กอดเรือเล็ก กอดเรือใหญ่... กอดโกงกาง...แล้วนอนกางให้เค้ากอด
    กอดหินยักษ์ กอดหินเรดาห์ กอดถ้วยฟิฟ่า...หือ!
    กอดน่อยนา มังคุด เงาะ กอดทุเรียน...ระวังหนาม
    กอดลิง ให้ลิงกอด กอดฮิปโป กอดปลา...แล้วให้ปลากอด
    กอดกองฟา กอดหุ่นไล่กา กอดดอกไม้ กอดผีเสื้อ...สมุทร
    ลงไปกอดทะเลใส ขึ้นไปกอดทะเลหมอก
    ออกไปกอดเมืองไทย...ให้หายเหนื่อย ^^

ไทยไม่ช่วยไทย...เเล้วใครจะช่วยเรา

:::::::::::up to we::::::::::

SR-Tt @ NONTHABURI

:::::::::::up to we:::::::::::

โดดเดี่ยวเเต่ไม่เคยเดียวดาย

ขอบคุณ
    0

สวัสดีคร้าบชาว sr@non ทู้กๆ คน
    เต้ยมาแล้ว เอาเหล็กออกแล้วคงได้ควบ SR คู่ใจนะครับ
    เดี๋ยวคงได้เจอกันครับ::ทุกคนเลย

Junior Member MoDfucKingsHit's Avatar
    ขอบคุณ
    0

D คับนนท์เหมือนกัลล์อยู่แถวบางกร่างคับ คงไม่เห็นผมหรอกคับย้ายมาภูเก็ตเกือยปีเเล่ว
    ถนนที่นี่สวยมากคับน่าขี่มากกกกกกกก วิวนี่สุดๆเลยคับ ว่างๆมาได้นะคับ.........ไกลไปมั้ง
    ที่นี่ก็มีsr เยอะเหมือนกันคับมีกลุ่ม single club น่ะคับแต่ยังไม่ได้ไปร่วมกับเค้าหรอกคับ ไม่มีเวลา
    และก็รถยังไม่เสร็จ เพิ่งจะสั่งข้อ500 จากพี่เล็กมาอะคับ ยังเป็นชิ้นๆอยู่คับ ประกอบเองคับ
    ยังไงจะแวะมาอีกคับ upให้คับ
    มีข้าวกิน มีบ้านอยู่ มีรูแหย่ มีsrขี่ ชีวิตนี้ก็พอจัย.......แล้วคับ

Senior Member pathompoj@'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

เเย่เเล้วๆ หมอบอกว่ายังถอดเหล็กไม่ได้ ต้องอยู่กับเค้า(เหล็ก)ไปอีก3อาทิตย์.....
    .................................................. .................................................. ............
    กอดฟ้า กอดน้ำ กอดภูเขา กอดต้นหญ้า...แล้วให้ต้นไม้กอด
    กอดเรือเล็ก กอดเรือใหญ่... กอดโกงกาง...แล้วนอนกางให้เค้ากอด
    กอดหินยักษ์ กอดหินเรดาห์ กอดถ้วยฟิฟ่า...หือ!
    กอดน่อยนา มังคุด เงาะ กอดทุเรียน...ระวังหนาม
    กอดลิง ให้ลิงกอด กอดฮิปโป กอดปลา...แล้วให้ปลากอด
    กอดกองฟา กอดหุ่นไล่กา กอดดอกไม้ กอดผีเสื้อ...สมุทร
    ลงไปกอดทะเลใส ขึ้นไปกอดทะเลหมอก
    ออกไปกอดเมืองไทย...ให้หายเหนื่อย ^^

ไทยไม่ช่วยไทย...เเล้วใครจะช่วยเรา

:::::::::::up to we::::::::::

SR-Tt @ NONTHABURI

:::::::::::up to we:::::::::::

โดดเดี่ยวเเต่ไม่เคยเดียวดาย

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pathompoj@ อ่านข้อความ
    เเย่เเล้วๆ หมอบอกว่ายังถอดเหล็กไม่ได้ ต้องอยู่กับเค้า(เหล็ก)ไปอีก3อาทิตย์.....
    โถๆๆๆๆๆๆๆ..........น่าสงสาร.......(เอาน่ะเต้ยถ้าที ่โรงพยาบาลมี....คุณหมอสุดเซ็กซี่....กับพยาบาลสาวสว ย....ก้อถือว่าคุ้มเพื่อน)
    ปล...เมื่อวานโทดทีที่รบกวนนะ...

ขอบคุณ
    0

เศร้าเลยครับ เต้ย ไม่เป็นไรอีก 3 อาทิตย์ ไวเหมือนกระดกแก้ว เอ้ย กระพริบตา
    ก็อย่างที่อูบอกอะนะคร้าบ ทั้งหมอ พยาบาล (ว่าแต่สวย เซ็กซี่จริงป่าวอูอยากเห็นมั่ง อิอิ)
    แล้วเดี๋ยวคงได้เจอกันนะครับ ชาว sr@non

Junior Member lnW__KaO's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับ

Junior Member MoDfucKingsHit's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผ่านมาเลยupให้
    มีข้าวกิน มีบ้านอยู่ มีรูแหย่ มีsrขี่ ชีวิตนี้ก็พอจัย.......แล้วคับ

ขอบคุณ
    0

ดันไปอีก......................................

หน้าที่ 24 จากทั้งหมด 154 หน้า แรกแรก ... 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 74 124 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks