คุณไสยขเมร...มันทึ่งมากๆ ...อ่านให้จบ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คุณไสยขเมร...มันทึ่งมากๆ ...อ่านให้จบ

Member ใครๆก็มีสิทธิ์'s Avatar
    สถานที่
    Classic Layam Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Wink คุณไสยขเมร...มันทึ่งมากๆ ...อ่านให้จบ

>> >>คุณไสยเขมร
    >> >>
    >> >>
    >> >>บังเอิญเพื่อนผมมันไปเขมรมา
    >> >>เลยได้ของดีมาอย่างนึง(อย่างที่เราทราบกันดีว่า
    >> >>เขมร มีไสยศาสตร์ที่น่า
    >> >>กลัว) นั้นคือวิธีจัดการกับคนที่เราเกลียดครับ
    >> >>
    >> >>1. ไปนำรูปของคนๆนั้นมาจะสีหรือขาวดำก็ได้(แต่ขอแบบปัจจ ุบันไม่เกิน 3
    >> >>เดือน)
    >> >>2. ไปนำจานสังกะสี(สังกะสีเท่านั้น)ไปวางไว้ในป่าช้า
    >>วางหงาย 3 คืน
    >> >>แล้ว
    >> >>วางคว่ำ 3 คืน
    >> >>3.
    >> >>นำรูปคนที่เราเกลียดใส่ลงไปในจานแล้วถุยน้ำลายใส่ห นึ่งทีแล้วเทน้ำผึ้ง
    >> >>เดือนห้า(เดือนห้าเท่านั้น)ใส่
    >> >>ลงไป แล้วเอาด้ามขวานลงไปคนสัก 3 รอบ
    >> >>4.
    >> >>นำจานที่ใส่น้ำผึ้งกับรูปไปให้หมาเลีย(ให้เลียจนน้ ำผึ้งหมด)อย่าให้รูป
    >> >>หายนะ
    >> >>5. นำจานใส่น้ำผึ่งเดือนห้าอีกครั้ง(แต่ไม่ต้องใส่รูปลง ไป
    >> >>เก็บไว้)แล้วนำไป
    >> >>วางขวางหน้าประตูบ้านมัน
    >> >>ไว้
    >> >>6. สุ่มดูมันและถือรูปมันไว้ในมือ
    >> >>
    >> >>7. พอจังหวะที่มันมาเจอจานน้ำผึ้งวางอยู่และกำลังก้มลงห ยิบจาน
    >> >>ก็ให้เราดู
    >> >>รูปให้แน่ใจ แล้ว
    >> >>"กระโดดออกไปฟันด้วยขวานที่หัว" แล้วมันก็จะตาย...
    >> >>
    >> >>
    >> >>พอเพื่อนผมเล่าจบผมก็เลยยกมือขึ้นไหว้ แล้วกระทืบที่หน้ามันไปทีนึง
    >> >>แล้วถาม
    >> >>ว่าทำไม มรึง
    >>ไม่เอาขวาน
    >> >>แช่น้ำปลาแล้วไปฟันกบาลมันซะเลยจะง่ายกว่ามั้ง...อ ิๆๆๆๆๆ
    >> >>--~--~---------~--~----~------------~-------~--~----~

Member lammania030's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

555 ชอบๆ em24

Senior Member Garfield's Avatar
    สถานที่
    MAMMOD'S CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชอบครับ เอาอีก

ดีครับ555ขำดีครับ วันหลังมีเรื่องอะไรก็มาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ/\2

Bookmarks