มาเยี่ยม พี่เต่าและชาวคณะก๊าบบบบบบ

ชื่อกระทู้: มาเยี่ยม พี่เต่าและชาวคณะก๊าบบบบบบ

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาเยี่ยม พี่เต่าและชาวคณะก๊าบบบบบบ

สวัสดีคับ..พี่เต่า และเพื่อน 71 Vintage ทุกคนคับ

พี่เต่าสบายดีนะคับ ไม่ได้มาเยี่ยมสักนาน
    ยังหล่อเหมือนเดิมนะคับ :p :p
    มาแล้วก้อเอารูปมาฝาก คับ

ออ...ได้ข่าวว่ามี Hot Trip หรือคับน่าสนุกนะคับ
    เห็นว่าไปหลายกลุ่ม น่านุกเนอะ อิจฉ้า อิจฉา
    ทางใต้ เงียบๆๆคับ/\4

สุดท้ายแล้ว
    ก้อแวะมาเยี่ยมพวกเราบ้างนะคับ

http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

รูป รูป  

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

ยินดีครับคุณ สู ที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยียน

เข้าไปดูที่บอร์ดแล้วแต่ไม่อัพเดทกันเลย

ยังไงยังคิดถึงอยู่นะครับ ขอให้ทางใต้สงบร่มเย็นเหมือนเดิมนะครับ

เรื่องทริปเนี่ย ถ้าสนใจแวะมาแจมกันได้ครับ.................
    [U71 vintage machine][/U]

Nevigator Scooter Club WaaN&HiHa's Avatar
    สถานที่
    Nevigator Scooter
    ขอบคุณ
    0

จะอัพเดทได้ยังไงละคับ:) ไม่มีใครได้เล่นเน็ตกันอะคับ em19 มีก้อผมกับบังอีกคนเท่านั้นละคับ ส่วนมากก้อเล่นอยู่คนเดียว/\4 พูดแล้วเศร้า /\4 /\4 :: :: :: ::

ออ.....เรื่องทริปก้อน่าสนุกนะคับ แต่คงจะไกลไปหน่อย แต่ที่น่าสนใจอยากได้เสื้อพันธมิตร :) :) อะคับ (ถ้าได้นะคับ) ติดต่อผมด้วย(อยากได้ๆๆๆๆ/\3 /\3 )

ว่าง ๆ จะมาเยี่ยมใหม่ก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ลงมาเที่ยวทางใต้บางนะคับ
    ยินดีต้อนรับเสมอคับ

(ปลาย ๆ เดือน พ. ย จะเปิดเกาะแล้ว มาเที่ยวทะเลสตูลกันนะคับ)

บอร์ดกลุ่มเรา >>> Nevigator Scooter Club

......มนุษย์ทุกคนล้วนมี "ความลับ" /\

แม้จะปรารถนาไห้มีหรือไม่ก็ตาม

ค ว า ม ลั บ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ดี ห รื อ อ า จ จ ะ เ ป็ น สิ่ ง ไ ม่ ดี

และในที่สุดอาจจะส่งผลในทางตรงกันข้าม

เ มื่ อ ค่ อ ย ๆ ป ล่ อ ย ใ ห้ ค ว า ม ลั บ ค ลี่ ค ล า ย

และกลายเป็นสิ่งที่ไม่ลับอีกต่อไป หรือจะยัง

ค ง เ ก็ บ งำ ค ว า ม ลั บ นั้ น ไ ป จ น วั น ต า ย แ ล ะ อั น ต ร ธ า น ไ ป กั บ เ ถ้ า ธุ ลี

----------------------------------------------------------------------------------

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

เดี่ยวสอบถามให้นะครับ...........
    [U71 vintage machine][/U]

FI_ICKER MEMBER vesweiler's Avatar
    สถานที่
    SINGSINGSPRINTCLUB &TSUCLASSICBYC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ WaaN&HiHa อ่านข้อความ
    จะอัพเดทได้ยังไงละคับ:) ไม่มีใครได้เล่นเน็ตกันอะคับ em19 มีก้อผมกับบังอีกคนเท่านั้นละคับ ส่วนมากก้อเล่นอยู่คนเดียว/\4 พูดแล้วเศร้า /\4 /\4 :: :: :: ::

ออ.....เรื่องทริปก้อน่าสนุกนะคับ แต่คงจะไกลไปหน่อย แต่ที่น่าสนใจอยากได้เสื้อพันธมิตร :) :) อะคับ (ถ้าได้นะคับ) ติดต่อผมด้วย(อยากได้ๆๆๆๆ/\3 /\3 )

ว่าง ๆ จะมาเยี่ยมใหม่ก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ลงมาเที่ยวทางใต้บางนะคับ
    ยินดีต้อนรับเสมอคับ

(ปลาย ๆ เดือน พ. ย จะเปิดเกาะแล้ว มาเที่ยวทะเลสตูลกันนะคับ)

ยังมีผมอีกคนครับพี่

Bookmarks