รบกวนสอบถามเรื่องโลโก้หน้าครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนสอบถามเรื่องโลโก้หน้าครับ

dog88 in the name of dog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนสอบถามเรื่องโลโก้หน้าครับ

รบกวนสอบถามเรื่องโลโก้หน้าครับ โลโก้หน้าของแวนทำไมตัวเลขไม่เหมือนกันครับ เช่น 350 cwt 5 cwt 10cwt อยากรู้ว่าคืออะไรครับ
    COLOR="red"]มีvespa เน่าๆดี กว่ามีเพื่อนหมาๆ [/COLOR]

...

CWT เป็นตัวย่อเพื่อบอกนำ้หนัก

1 CWT เฉลี่ยประมาณ 50 กก.
    เลขบอกรุ่น เช่น 5 CWT ... แปลว่า สามารถบันทุกนำ้หนัก ประมาณ 250 กก.
    7 CWT ก็ราว 350 กก.

Anglia เก๋ง จะรหัสเป็น 105e
    Anglia van เป็น 307e ... แล้วตามด้วยเลข 5 CWT หรือ 7 CWT

dog88 in the name of dog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jujupoorrider อ่านข้อความ
    ...

CWT เป็นตัวย่อเพื่อบอกนำ้หนัก

1 CWT เฉลี่ยประมาณ 50 กก.
    เลขบอกรุ่น เช่น 5 CWT ... แปลว่า สามารถบันทุกนำ้หนัก ประมาณ 250 กก.
    7 CWT ก็ราว 350 กก.

Anglia เก๋ง จะรหัสเป็น 105e
    Anglia van เป็น 307e ... แล้วตามด้วยเลข 5 CWT หรือ 7 CWT

ขอบคุณมากๆเลยครับ
    COLOR="red"]มีvespa เน่าๆดี กว่ามีเพื่อนหมาๆ [/COLOR]

Bookmarks