วันรวมรถเดือนสิงหาคมมาแล้วครับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: วันรวมรถเดือนสิงหาคมมาแล้วครับ

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

มาซิเว้ง อยากเจอ

Senior Member มะติ่งลาดบัง's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ haleluyaah อ่านข้อความ
    มะติ่งผมส่งไฟล์ งานเป็น illustrator 10 ไปให้นะโลโก้ KCC ทุก เวอร์ชั่น โทดทีที่ช้า
    ส่วนวันที่ 10 ถ้าไม่ติดไรอาจตามไปนะครับ ช้านิดหน่อยเพราะต้องทำงานอะคับ ปล.พี่เซมผมจะพา"แม่นวล"ไปหาตาหวานของพี่นะ em95

ขอบคุณครับพี่เว้ง แต่ยังไม่ได้ไปทำสติ๊กเกอร์เลยคับ

ทำต้องทำเยอะๆถึงจะคุ้มคับ

อีกอย่างทำแล้วกลัวจะเข้าเนื้ออ่ะคับ

555 ถ้าทำก็ประมาณ 20 บาทอ่ะคับem94

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อัพเดท เสื้อชมรมรุ่นล่าสุด .เหลือ 5 ตัวสุดท้าย (เข้าเนื้อมาหลายปี 555 ) ใครจะเอาเตรียมเงอนมาซื้อได้ครับ 250- /ตัว วันรวมรถเจอกันครับ

Senior Member haleluyaah's Avatar
    สถานที่
    KMITL
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มะติ่งลาดบัง อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับพี่เว้ง แต่ยังไม่ได้ไปทำสติ๊กเกอร์เลยคับ

ทำต้องทำเยอะๆถึงจะคุ้มคับ

อีกอย่างทำแล้วกลัวจะเข้าเนื้ออ่ะคับ

555 ถ้าทำก็ประมาณ 20 บาทอ่ะคับem94

เรื่องสติกเกอร์ลองบอกร้านเค้าด้วยนะว่าเป็นงาน OUTdoor
    ความคมชัดจะน้อยลงหน่อยแต่ทนแดดทนฝนกว่า
    แบบที่พี่ทำน่จะยัดลงในเพลท 1 ตรมจะได้ 100 แผ่น
    ลองถามร้านด้วยว่าไดคัทเป็นวงกลมเลยเพิ่มกี่บาท น่าจะ2 บาทมั้งไม่แน่ใจลองหาร้านดูนะ

ตอนที่พี่ทำนั้นทำขายอะครับไม่ได้แจก ถ้าจำไม่ผิด ขาย40มั้งจำไม่ได้แระ
    ระดมทุนเพือ่งานบริจาคของประจำปีครับคราวนี้จะลองทำแ บบพี่มั้ยละ
    จะได้มีงบไว้จัดทริปบริจาคของบ้าง
    สมาชิกที่ซื้อคนนึงก้อซื้อกันหลายๆอันได้นะ เห็นมีรถกันหลายคันและเผื่ออนาคตที่จะมีรถอีก

ปล.หากใครไม่ทราบ ตัวเลข10748 บนโลโก้นั้นเป็นวันที่เกิดการรวมกลุ่มกันขึ้นเป็นทาง การในลาดกระบังครับคิดถึงบรรยากาศเก่าๆครับ แล้วเจอกันวันจันนี้
    . ขับรถคู่ใจ มีสาวหน้าใสซ้อนท้าย Get high n สะพายกล้อง
    . Dat's way Aha Aha ........ I like it Aha Aha .......
    /\2

Senior Member SINGHA's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

up go !
    MZ "จักรยานยนต์สามัญประจำบ้าน"

patch2528's Avatar
    สถานที่
    บางทีก็ไปไม่ได้ทุกที่ ที่อยากไป
    ขอบคุณ
    0

พี่ๆน้องๆชาดลาดกระบังคลาสสิกคลับพอดีมีรถโบราณc70สี แดงขี่กะเค้าได้ไม่กี่เดือนอยากเป็นสมาชิกชมรมบ้าง
    อยากได้สติกเกอร์ต้องโทรหาหัวหน้าคนไหนอยากเป็นสมาชิ กมากกกกกกกถ้าเกิดมีปัญหาเรื่องรถ
    จะได้ปรึกษาพี่ๆๆทุกคนอ่ะค่ะอยากทราบว่าผู้หญิงเป็นส มาชิกได้ไหมแล้วมีพี่ๆๆผู้หญิงเป็นสมาชิกกี่คน
    พอดีว่าตอนนี้เรียนจบแล้วขายของอยู่ตลาดลาดกระบังขอค ำอธิบายการสมัครสมาชิกด้วยนะค่ะประธานชมรม
    [email protected] พี่ๆๆที่เป็นประธานไม่เห็นออนเลยไม่เจอซักที
    ไม่กล้าโทรหาอิอิ

Senior Member pump's Avatar
    สถานที่
    KMITL (ลาดกระบังคลาสสิคคลับ) LamClear
    ขอบคุณ
    0

ใครไม่ไปเป็นหมัน อิอิ

สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ patch2528 อ่านข้อความ
    พี่ๆน้องๆชาดลาดกระบังคลาสสิกคลับพอดีมีรถโบราณc70สี แดงขี่กะเค้าได้ไม่กี่เดือนอยากเป็นสมาชิกชมรมบ้าง
    อยากได้สติกเกอร์ต้องโทรหาหัวหน้าคนไหนอยากเป็นสมาชิ กมากกกกกกกถ้าเกิดมีปัญหาเรื่องรถ
    จะได้ปรึกษาพี่ๆๆทุกคนอ่ะค่ะอยากทราบว่าผู้หญิงเป็นส มาชิกได้ไหมแล้วมีพี่ๆๆผู้หญิงเป็นสมาชิกกี่คน
    พอดีว่าตอนนี้เรียนจบแล้วขายของอยู่ตลาดลาดกระบังขอค ำอธิบายการสมัครสมาชิกด้วยนะค่ะประธานชมรม
    [email protected] พี่ๆๆที่เป็นประธานไม่เห็นออนเลยไม่เจอซักที
    ไม่กล้าโทรหาอิอิ
    ....................
    ติดต่อ นายมะติ่ง ล่ะกันครับ

Senior Member ultramantaro's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ติดต่อพี่เซมดีก่วามั้ง

Bookmarks