จับโจรได้แล้ว!!!

ชื่อกระทู้: จับโจรได้แล้ว!!!

Senior Member Low - Eye's Avatar
    สถานที่
    KLONG 6 Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จับโจรได้แล้ว!!!

จับโจรได้แล้ว!!!.....
    จับโจรที่ขโมยรถclassic ในพรธิสารของเราได้แล้ว..........
    แต่ยังเหลืออีก 1 คนที่ยังจับไม่ได้ เร็วๆนี้คงจะจับได้..........
    ยังไงก็ดูแลรถของคุณให้ดีๆปิดบ้านปิดรั้วให้ดีๆอย่าป ระมาทเลยทีเดียว..........
    และมีข่าวดีสำหรับคนที่รถหายไป ตร.ได้ติดตามได้ในส่วนหนึ่ง..........
    ใครที่รถหายในช่วงเวลา 2-3 อาทิตย์ที่แล้วก็เข้าไปติดตามดูรถของท่านได้........ ...
    ตอนนี้ติดตามได้ประมาน 3-4 คัน หวังว่าคงจะติดตามได้เพิ่มขึ้นอีก...........
    รถที่ผมเห็นที่โรงพักก็มี......
    - C-70 สีส้มเข้มๆ
    - C-70 สีเขียวเข้ม
    - Chaly สีเหลืองทอง มีของแต่งพอสมควร

รถที่หายไปกลางคืนวันที่28 เช้าตรู่29 มันขโมยไป 3 คัน
    ใครพอจะรู้จักเจ้าของ หรือรถพึ่งหาย หรือเป็นรถของเพื่อนฝากบอก
    ไปติดตามได้ที่สถานีตำรวจคลอง5
    ต้องขอขอบคุณพี่ๆสืบสวนสอบสวนไว้ ณ ที่นี้ ที่ติดตามอย่างเต็มที่และรวดเร็ว....
    จึงแจ้งมาเพื่อทราบ!!!!

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครรู้.....
    ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครดู.....
    มีคนมองดู..แล้วเค้าจะรู้ว่าเราทำดี.....

Member teeradech's Avatar
    สถานที่
    แลมโรงเรียน
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดเลยครับพี่

Senior Member pome_esp's Avatar
    สถานที่
    ลูกกระจ๊อก คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มี jx มั่งไหมครับ ของเพื่อนผมเพิ่งหายเหมือนกัน ครับ ช่วงนั้นเลย ครับ เสาร์ที่ผ่านมานี้เอง
    "วิ่งด้วยใจ มิตรภาพเกินร้อย" ลูกกระจ๊อก คลาสสิค

รูป ทริป ชาลีพิชิตยอดเขาค้อ จ.เพรชบูรณ์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=321003

Junior Member 12ocket's Avatar
    สถานที่
    KlonG-6 ClassiC CluB
    ขอบคุณ
    0

em90

Senior Member Low - Eye's Avatar
    สถานที่
    KLONG 6 Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pome_esp อ่านข้อความ
    มี jx มั่งไหมครับ ของเพื่อนผมเพิ่งหายเหมือนกัน ครับ ช่วงนั้นเลย ครับ เสาร์ที่ผ่านมานี้เอง
    ต้องเข้าไปดูที่สถานีตำรวจคลอง5 ดูครับผม............
    ไม่แน่อาจจะมีรถเพื่อนคุณ..........

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครรู้.....
    ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครดู.....
    มีคนมองดู..แล้วเค้าจะรู้ว่าเราทำดี.....

Senior Member pome_esp's Avatar
    สถานที่
    ลูกกระจ๊อก คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ไปมาแล้วครับ ไม่มี jx มี a100 มีซี ครับ
    "วิ่งด้วยใจ มิตรภาพเกินร้อย" ลูกกระจ๊อก คลาสสิค

รูป ทริป ชาลีพิชิตยอดเขาค้อ จ.เพรชบูรณ์ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=321003

เสี่ยว_พระประแดง's Avatar
    สถานที่
    KlonG-6 ClassiC CluB
    ขอบคุณ
    0

ดีใจครับที่จับโจรได้

แต่เสียดายยังไม่ได้ลงโทษมันด้วยศาลเตี้ยนี่ดิ อิอิอิ

Bookmarks