วัตถุต้องสงสัย.... - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: วัตถุต้องสงสัย....

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

วัตถุชิ้นนี้ช่างน่ากลัวจริงๆ
    Tel.087-8164255

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

วัตถุตัวนี่น่าโดนมาก
    ของมันแรง คอมันแห้ง ตามันเลยแดง

redeyes_air_360_@hotmail.com

ระงับใช้ชั่วคราว เนื่องจากไม่ปฎิบัติตามกฎ ฮีโร่'s Avatar
    สถานที่
    MisZile Gang / Px Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    หน่วยข่าวกรองแจ้งว่า วัตถุชิ้นนี้ อาจจะเป็นชิ้นส่วนประกอบอาวุธทำลายล้างกำลังแรงสูง ซึ่งทางการสหรัฐกำลังติดตามอย่างต่อเนื่อง คาดว่าผู้ที่นำมาเปิดเผยเกรงว่าจะมีความผิดจึงได้นำม าทิ้งไว้กลางป่าดิบ ในเขตพื้นที่ประเทศไทย รายงานข่าวยังแจ้งอีกด้วยว่า ถ้าการประกอบชิ้นส่วน เข้ากับตัวโครงสร้างใหญ่อย่างเต็มรูปแบบแล้วล่ะก็ มันจะทำให้มีอนุภาพในการทำลายถึงขีดสุดเลยทีเดียว มีความเคลื่อนไหวยังไงทางการไทยจะแจ้งให้ทราบในภายหล ัง
    ....คำเตือน....

พลเมืองไทยทุกคน โปรดอย่าตื่นตระหนกต่อการเสนอข่าวของทางการ โปรดอยุ่ในความสงบและอยู่ในที่ที่ปลอดภัยที่สุด
    เอ้...พี่ไอ้วัตถุทำลายล้างนี้มันซันไลย์ล้างจานหรือสก๊อตไบร์ครับพี่ 5555555 em87

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    เอ้...พี่ไอ้วัตถุทำลายล้างนี้มันซันไลย์ล้างจานหรือสก๊อตไบร์ครับพี่ 5555555 em87
    นั่นไง กุว่าแล้ว เล่นกุจนได้
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

บก.นิตยสารเล่มใด คอลัมนิสส์ว่าง เชิญพี่ผู้นี้เค้าไปเขียนลงหนังสือได้เลยนะครับ 555+ บรรยายซะยิ่งกว่าน้าต๋อยซิมเบ๋ซะอีก
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

@aeys@'s Avatar
    สถานที่
    YoD's 9 ScOoTeR cLuB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Thumbs up ....

สวยมากครับ
    kasidit_aey25@hotmail.com

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    บก.นิตยสารเล่มใด คอลัมนิสส์ว่าง เชิญพี่ผู้นี้เค้าไปเขียนลงหนังสือได้เลยนะครับ 555+ บรรยายซะยิ่งกว่าน้าต๋อยซิมเบ๋ซะอีก
    เออ....คือว่า ผมไม่ได้เป็นคนพากษ์การ์ตูนนะครับ คุณแป๊ะลิ้ม เอ้ย!!ไม่ใช่ครับ คุณแป๊ะตง อิ...อิ...
    ผมถนัดพากษ์หนังXมากกว่า ให้เสียงสมบูรณ์แบบสุดๆ...

https://www.facebook.com/puttinun.nab

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking

วัตถุต้องสงสัยชนิดนี้. ..ต้องให้หน่วยเก็บกู้วัตถุจาก หน่วย SF มาตรวจสอบมั้ยคับพี่โต่ง. ....

อย่าซีเรียสน่ะครับบบบ

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

เจ๊ ๆ ๆ ...

ต้องขายลาบกี่จาน...ถึงจะได้ไอ้วัตถุต้องสงสัยอย่างน ี้หล่ะเนี๊ยะ

บอกหน่อย...

น้องนายครับ...ไม่ต้องหาซื้อเผื่อพี่นะ...

อิอิอิ

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ udscooterclub2010@hotmail.com

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Wink นั่นไง!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮีโร่ อ่านข้อความ
    นั่นไง ซันไล นี่ล้างโครมเมี่ยมเงามั่กๆ...แต่อย่าเอาสก๊อตไบน์ตขั ดนะ เด๋วโครเมี่ยมเป็นรอย..ฮ่าๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    เออ....คือว่า ผมไม่ได้เป็นคนพากษ์การ์ตูนนะครับ คุณแป๊ะลิ้ม เอ้ย!!ไม่ใช่ครับ คุณแป๊ะตง อิ...อิ...
    ผมถนัดพากษ์หนังXมากกว่า ให้เสียงสมบูรณ์แบบสุดๆ...
    ผมว่าน่าจะส่งไปอยู่กับ"คุณอากังฟู" ซะมากกว่าอีเจ๊คนนี้...กร้าก(ถูกป่าวว่ะเจ๊...ฮ่าๆ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PX RIDER : 31-07-2009 เมื่อ 15:29
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใบละเท่าไรครับพี่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GUNZA1 อ่านข้อความ
    ใบละเท่าไรครับพี่
    เท่าที่เห็นครับน้องกันซ่า

em87

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

ผมถนัดพากษ์หนังxมากกว่า ให้เสียงสมบูรณ์แบบสุดๆ...
    555+ แป๊ะลิ้ม ก็คงรับงานแสดงสิงโตแล้วพี่ จัดไปครับผม หนังเอ๊กส์เต็มบ้าน ที่แท้แผ่นมาสเตอร์จากญี่ปุ่นมาอยู่ ปากช่องนี่เอง 555+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลาบหมู...อีกแล้ว อ่านข้อความ
    เจ๊ ๆ ๆ ...

ต้องขายลาบกี่จาน...ถึงจะได้ไอ้วัตถุต้องสงสัยอย่างน ี้หล่ะเนี๊ยะ

บอกหน่อย...

น้องนายครับ...ไม่ต้องหาซื้อเผื่อพี่นะ...

อิอิอิ

เก็บเงินค่าทริปสาวๆนั่งดริ๊งเดือนเดียวผมว่าน่าจะได ้แล้วนะพี่อ้อน 555+

เท่าที่เห็นครับน้องกันซ่า

em87
    ระวังเวลาเจอน้องเค้า จะแอบมาปล่อยลมยางนะครับพี่โต่ง
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    555+ แป๊ะลิ้ม ก็คงรับงานแสดงสิงโตแล้วพี่ จัดไปครับผม หนังเอ๊กส์เต็มบ้าน ที่แท้แผ่นมาสเตอร์จากญี่ปุ่นมาอยู่ ปากช่องนี่เอง 555+

เก็บเงินค่าทริปสาวๆนั่งดริ๊งเดือนเดียวผมว่าน่าจะได ้แล้วนะพี่อ้อน 555+

ระวังเวลาเจอน้องเค้า จะแอบมาปล่อยลมยางนะครับพี่โต่ง
    กูจะบอกคนอื่นว่ามรึงชอบประมูลหนัง x มาใส่ psp

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: tum_scooter@hotmail.com

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ชัวร์

เมืองทองคะนองเดช

Bookmarks