Bad MagaZine เล่มนี้เกี่ยวกับเวสป้า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Bad MagaZine เล่มนี้เกี่ยวกับเวสป้า

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Bad MagaZine เล่มนี้เกี่ยวกับเวสป้า

ต้องขออภัยคนที่ซื้อแล้วด้วยนะครับ พอดีผมเพิ่งเจอเลยอยากบอกต่อถึงคนที่ไม่รู้ด้วยครับ
    เนื้อหาด้านในไม่รู้นะว่าดีป่าว (เพราะยังไม่ได้อ่าน) แต่กราฟฟิคสวยมาก พิมพ์ 4 สีทั้งเล่ม
    100 บาท แค่ดูรูปก็คุ้มแล้วครับ 555+ จึงขอใช้เนื้อที่ตรงนี้บอกต่อ .......เดี๋ยวจะมาลบทิ้งครับ
    ขอบคุณครับ....
    ปล.เนื้อหาในเล่มมีเรื่องของเวสป้าเยอะเลยนะครับไม่ใ ช่ 3-4 หน้า

Member อาเจี่ย's Avatar
    สถานที่
    สจพ. คลับ
    ขอบคุณ
    0

โดนมาเหมือนกัน คับ อิอิอิ

ท่านต้องสอนให้ลูกหลานของท่านรู้ว่า แผ่นดินที่เขาเหยียบอยู่คือเถ้าถ่านของบรรพบุรุษของเ รา เพื่อเขาจะได้เคารพแผ่นดินนี้ บอกลูกหลานของท่านด้วยว่า โลกนี้อุดมสมบูรณ์ไปด้วยชีวิตอันเป็นญาติพี่น้องของพ วกเรา
    สั่งสอนลูกหลานของท่านเช่นเดียวกับที่เราสอนลูกหลานข องเราเสมอมาว่า
    โลกนี้คือแม่ของเรา ความวิบัติใดๆที่เกิดขึ้นกับโลกก็จะเกิดขึ้นกับเราด้ วย
    หากมนุษย์ถมน้ำลายรดแผ่นดิน ก็เท่ากับมนุษย์ถ่มน้ำลายรดตนเอง
    เรารู้ดีว่าโลกนี้ไม่ได้เป็นของมนุษย์ แต่มนุษย์เป็นส่วนหนึ่งของโลก
    ทุกสิ่งทุกอย่างมีส่วนสัมพันธ์ซึ่งกันและกัน
    เช่นเดียวกับสายเลือดที่ความผูกพันในครอบครัว ทุกสิ่งทุกอย่างมีส่วนผูกพันต่อกัน ความวิบัติที่เกิดขึ้นกับโลกนี้จะเกิดขึ้นกับมนุษย์เ ช่นกัน มนุษย์มิได้เป็นผู้สร้างเส้นใยแห่งมวลชีวิตแต่มนุษย์ เป็นเพียงเส้นใยเส้นหนึ่งเท่านั้น
    หากเขาทำลายสายใยเหล่านี้ เขาก็ทำลายตัวเอง
    สุนทรพจน์ของหัวหน้าเผ่าอินเดียนแดงในมลรัฐ วอชิงตัน
    กล่าวเมื่อ ค.ศ.1854 เป็นการตอบข้อเรียกร้อง
    จากประธานาธิบดีสหรัฐที่ได้ขอซื้อดินแดนจากเผ่าอินเด ียนแดง

Member หนูลิซ่า's Avatar
    สถานที่
    สจพ.คลับ
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีค่ะ

PX Club.ทุกท่าน
    ขอคุยด้วยคน :

เห็น B.A.D mag.อยู่บนแผง______________> Branding Advertising Design
    เป็นหนังสือหัวนอก เน้นกราฟฟิคสวยๆ เนื้อหาแปลกแหวกแนว
    นิตยสารรายเดือน เดือนละเล่ม เล่มละเรื่อง แล้วแต่แนวเค้า(จะคิดเรื่องได้) แต่ได้ยินว่าเล่มนี้ 24 เวสป้า ทั้งเล่ม 4 สี
    เแต่บางเรื่องบางอย่างอาจลงผิดพลาดอะไรไปบ้าง
    มันเป็นหนังสือแฟชั่น แนวๆ เล่มหน้านี่จะเกี่ยวกับอะไร - ไม่ใช่เวสป้า แล้วนิ่

***ปล.หน้ากลาง เป็นแบบ "ปีกเปิดได้ 6 หน้า"เปิดออกมา ***

ปก : มีคนทักว่าเครื่องมัยอยู่ซ้าย .............อ่ะนะ!ก้อแนวววววDesignหนังสือเค้านะ!! !!!

ฝาก B.A.D ไว้อ่าน em95

เล่มที่แล้ว 23 ก้อน่าอ่านนะ T-Shirt ทั้งเล่มเลยยยยยยยยยย

แค่ปกก้อซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดละ 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนูลิซ่า : 01-08-2009 เมื่อ 10:32
    *** ไม่มีคนซ้อนแล้วจะรู้สึก (D)***

Junior Member หนึ่งในตองอู's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

เพิ่งวางแผง หรือ วางนานแล้วครับ จะได้ไปหาซื้อมั่ง

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หนูลิซ่า อ่านข้อความ

สวัสดีค่ะ

PX Club.ทุกท่าน
    ขอคุยด้วยคน :

เห็น B.A.D mag.อยู่บนแผง______________> Branding Advertising Design
    เป็นหนังสือหัวนอก เน้นกราฟฟิคสวยๆ เนื้อหาก้อแปลกแหวกแนว
    นิตยสารรายเดือน เดือนละเล่ม เล่มละเรื่อง แล้วแต่แนวเค้า(จะคิดเรื่องได้) แต่ได้ยินว่าเล่มนี้ 24 เวสป้าทั้งเล่ม 4 สี
    เค้าตั้งใจทำนะค่ะ!!!................หนังสือสวย แต่บางเรื่องบางอย่างอาจลงผิดพลาดอะไรไปบ้างก้อคงต้อ งรบกวนเข้าใจเนอะ เพราะเค้าไม่ใช่คนวงในทำ
    มันเป็นหนังสือแฟชั่น แนวๆ เล่มหน้านี่จะเกี่ยวกับอะไรต้องตามดูเค้าถ่ายทอดไว้บ นแผงหนังสือนะค่ะ...ไหนๆก้อเริ่มซื้อแล้วนิ...อิอิ

***ปล.หน้ากลาง เป็นแบบ "ปีกเปิดได้ 6 หน้า"นะค่ะเปิดออกมา มีรัยสวยๆให้ดูด้วยนะ คุ้มมมมม***
    *********ราคาเนี่ยแค่"ปก"ก้อคุ้มแล้วววววววว******* ****

ปก : มีคนทักว่าเครื่องมัยอยู่ซ้าย .............อ่ะนะ!ก้อแนวววววDesignหนังสือเค้านะ!! !!!

ฝาก B.A.D ไว้บ้านชาวสกู๊ตเตอร์เล่มนะค่ะ em95

เล่มที่แล้ว 23 ก้อน่าอ่านนะ T-Shirt ทั้งเล่มเลยยยยยยยยยย

แค่ปกก้อซี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดละ 555+
    แถว ๆ อุดรธานีจะมีมั๊ยเนี๊ยะ...ยิ่งบ้านนอกอยู่

อิอิอิ

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ udscooterclub2010@hotmail.com

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

สกลเหลือ 1เล่มพอดี จัดมาแล้วคราบบบ

se-ed ครับ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ต้องไปตามล่าที่ ซีเอด บ้างแล้วซินี่..อิอิ
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Member หนูลิซ่า's Avatar
    สถานที่
    สจพ.คลับ
    ขอบคุณ
    0

B.A.D MOTORETTA PARADISO

วางแผงประจำเดือน สิงหาฯ

หาไม่ได้ ไม่ได้หา อยากได้

มี Hi 5 B.A.D Magazine

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หนูลิซ่า : 01-08-2009 เมื่อ 10:22
    *** ไม่มีคนซ้อนแล้วจะรู้สึก (D)***

CluB 200's Avatar
    สถานที่
    200 MonSteR & Joke Trading
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวออกไป อุดหนุนครับ อิอิ

ps.ฝากความคิดถึง ให้พี่ ฟิลลิป ด้วยครับ ยังอยู่ด้วยกันเปล่าครับ ล้อเล่นครับ ห้าๆๆ

Monster Garage

จำหน่าย ... รับสั่งตาม ORDER Scooter Vespa - Lambretta

นำเข้าจากต่างประเทศ ทั้ง 50 -100 -125-150-200-250CC.

มีหลายสภาพ มีทั้ง ขายปลีก - ขายส่ง เอกสารครบ

พร้อม เสียภาษีถูกต้อง ราคาพิเศษ พร้อม รับประกัน สภาพ สินค้า

Big Scooter 250- 400 - 500 - 650 CC หลายรุ่น สอบถามได้ ราคาพิเศษ

และรับสั่ง ของตกแต่ง แท้ นอก หลายแบรนด์ จากต่างประเทศ ราคาพิเศษครับ

รับจดเสียภาษี สรรพสามิต รถจักยานยนต์ นำเข้า ทุกประเภท

สมาชิก Thaiscooter .com ราคาพิเศษครับ สอบถาม
    085-1773397

MSN: tum_scooter@hotmail.com

BB PIN 217DC82A

FACEBOOK http://www.facebook.com/profile.php?id=100001434087027

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ

ps.ฝากความคิดถึง ให้พี่ ฟิลลิป ด้วยครับ ยังอยู่ด้วยกันเปล่าครับ ล้อเล่นครับ ห้าๆๆ
    เหอะๆ.....
    น้องเค้าไม่ใช่นักมายากลครับ ผิดงานแล้วเสี่ย นี่มันงานวัด มีแต่ละครลิงกับเมียงู กร๊ากกกก....
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ CluB 200 อ่านข้อความ

เมืองทองคะนองเดช

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ว้าวเล่มใหม่ออกแร้วยังไม่ได้ไปซื้อเลยต้องรีบโดน

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

ยังหาไม่เจอเลย...

ร้านหนังสือที่อุดรธานี ยิ่งมีหลายร้านมาก ๆ

หาหนังสือเล่มนี้...สงสัยหมดค่าน้ำมันเป็นร้อยแน่ ๆ เลย

เฮ้อ ๆ ๆ ...กว่าจะขายลาบได้แต่ละจาน

น่าสงสารตัวเอง...

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ udscooterclub2010@hotmail.com

Junior Member ภายัพ เขียวหวาน's Avatar
    สถานที่
    VespaContourPhitsanulokClub
    ขอบคุณ
    0

Talking สวัสดีคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพลงเพราะ อ่านข้อความ
    ต้องขออภัยคนที่ซื้อแล้วด้วยนะครับ พอดีผมเพิ่งเจอเลยอยากบอกต่อถึงคนที่ไม่รู้ด้วยครับ
    เนื้อหาด้านในไม่รู้นะว่าดีป่าว (เพราะยังไม่ได้อ่าน) แต่กราฟฟิคสวยมาก พิมพ์ 4 สีทั้งเล่ม
    100 บาท แค่ดูรูปก็คุ้มแล้วครับ 555+ จึงขอใช้เนื้อที่ตรงนี้บอกต่อ .......เดี๋ยวจะมาลบทิ้งครับ
    ขอบคุณครับ....
    ปล.เนื้อหาในเล่มมีเรื่องของเวสป้าเยอะเลยนะครับไม่ใ ช่ 3-4 หน้า

มาทักทาย คับ หนุ่ม คับ จำกันได้ป่าว คงไม่มีแล้วมั๊ง คับ หนังสือ เวลานี้คงหมดแล้วหละ ภาพสวยๆๆๆๆๆๆคับ ดูจากปกนะ อิอิ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ club 200 อ่านข้อความ

แอบไปเล่นมายากลกับเค้ามารึไงครับพี่ 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลาบหมู...อีกแล้ว อ่านข้อความ
    ยังหาไม่เจอเลย...

ร้านหนังสือที่อุดรธานี ยิ่งมีหลายร้านมาก ๆ

หาหนังสือเล่มนี้...สงสัยหมดค่าน้ำมันเป็นร้อยแน่ ๆ เลย

เฮ้อ ๆ ๆ ...กว่าจะขายลาบได้แต่ละจาน

น่าสงสารตัวเอง...

ไม่บอกว่าหาไม่ได้ ผมเพิ่งไปเดินเล่นกรุงเทพมาตามสถานีรถไฟฟ้า ร้านหนังสือข้างถนนมีเต็มเลยครับพี่ เปลืองเงินค่าน้ำมันกับหนังสือภาพสวยๆ ยังดีกว่าคนสวยๆเพียงชั่วคราวนะพี่อ้อน 555+
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.