นี่แบบโลโก้ ใครมีอารายติชมด้าย

ชื่อกระทู้: นี่แบบโลโก้ ใครมีอารายติชมด้าย

Senior Member zenbee's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คราสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นี่แบบโลโก้ ใครมีอารายติชมด้าย

ถ้าดีผมจะด้ายสั่งตัด

วันเสาด้าย

รูป รูป  
    ผมคิดว่าคงมีอีกหลายคนที่เบื่อกับเส้นทางเดิมๆ

แต่คงมีไม่กี่คนที่รับมันด้าย.......เสมอ

bangbuathong classicclub

/\7 nonthaburi /\7

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    Bangbuathong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพิ่มมาอีกนิดนึง

มันโล่งๆไปนิด ผมชอบเละๆ

ดี ไม่ ดี แสดงความคิดเหนล๊ะกัล

รูป รูป  
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: [email protected]

Member aet90's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ก็ดีนะครับ

ขอแดงความคิดเห็นครับ มีคำว่าสภามันแปลกๆงะคับ ส่วนรูปรถน่าจะเป็นพวกตระกูล C นะครับเป็นรูปรถใหญ่ขึ้มามานจะเป็นพวก บิ๊กไบท์ ไปเลยนะครับ ผมเห็นว่าอย่างงั้นนะครับ ก็ลองดูหลายๆความคิดครับม่ายต้องจัยร้อน

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

แค่ต้นแบบก็สวยแล้วครับ

แต่ MC ที่เติมเข้ามา แปลว่าอะไรอะครับ ผมไม่รู้อะ

Junior Member walkmyway's Avatar
    สถานที่
    bangbuathong classic club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .. โลโก้ มาเเว้ว..

... ก้อดีนะ...คอนเฟริม...

Member ClassicbeaR's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saitae อ่านข้อความ
    แค่ต้นแบบก็สวยแล้วครับ

แต่ MC ที่เติมเข้ามา แปลว่าอะไรอะครับ ผมไม่รู้อะ

น่าจาย่อมาจากก Motor Classic club
    We are biker We love the KING!!
    *บนถนนนั้นมีรถรามากมาย แต่ตัวฉันนั้นชอบขี่มอเตอร์ไซด์ มีชีวิตมีอิสระท้าทาย
    มีจุดหมายปลายทางแห่งเสรี มีเพื่อนพ้องพี่น้องที่ร่วมเดินทาง อุดมการณ์สร้างสรรค์เรานั้นมี
    มุ่งช่วยเหลือสังคมมอบสิ่งดีๆ สู่พื่นที่ขาดแคลนกันดาร ขึ้นหลังอาน พุ่งทะยาน โลดแล่นไป.....
    ท่องทั่วไืทย ด้วยหัวใจ ขอ
    ชาวBIKER

(บางบัวทอง คลาสสิค คลับ จ.นนทบุรี)

facebook:facebook.com/kittinut
    e-mail: [email protected]

Member PX2005269325's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยคับ จัดไป

Senior Member kaloai's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอสีที่มีพลังหน่อยสิพี่ครับสีที่บ่งบอกมีความหมายอ่ าครับ

ผมว่ามันจืดๆไปนะ

และคำว่าสภานี้ไม่เอาได้ไหมมันแปลกๆๆๆ

อิอิอิ

em87
    dt 100 สีแดงตัวแรงของผม

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

สวยครับ ดูเรียบง่าย เห็นปุ้บรู้เลยว่ากลุ่มไหน ไม่คล้ายกับกลุ่มอื่นๆ แต่ขอติงตรงคำว่าสภาอ่ะครับ มันแปลกๆ
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

Me, My Bike + Retro Life. saitae's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

ถ้าใช้แค่คำว่า "คลาสสิคนิยม บางบัวทอง"
    จะโอเคมั้ย เพื่อนๆครับ

classic_is_me's Avatar
    สถานที่
    คนรักสนิมและผงฝุ่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ความคิดผมนะ.....คนแก่ๆคนนึง

ดูเรียบง่าย....ไม่ต้องฉูดฉาด.....ดู Classics เหมือนสิ่งที่เรารัก....แค่นี้ก็พอแล้วครับ
    ....Logo ก็แค่แสดงว่าเรามีหัวนอนปลายเท้า...
    เวลาเราไปไหนมาไหน...ไม่มีใครเขาดูLogo หรอกครับ....เราดูสิ่งที่เราทำ..สิ่งที่เราแสดงออกมา กกว่า
    ......แต่ก็ดีครับ.....ที่มาออกความเห็นกัน...ผมว่า. ..ใครชอบ..อยากเพิ่ม..อยาดลดส่วนไหน...คนทำเขาพร้อมจ ะนำไปปรับปรุงอยู่แล้วครับ
    ......เคารพทุกความคิดครับผม

แค่ชอบอะไรคล้ายๆกัน...รักอะไรคล้ายๆกันก็ OK แล้วครับ
    ที่เหลือก็แค่.....รายละเอียด....
    สำหรับผม...ถูกใจผมแค่ 50% ก็Ok แล้ว....ผมคงไม่หวังว่าจะถูกใจผมทั้ง 100 % หรอครับ....
    แต่นี่ B ทำได้ 80-90% สำหรับผม....OK ครับ
    .....แต่เพื่อนๆก็ช่วยกันดูรายละเอียดด้วยก็แล้วกันค รับผม

เคารพทุกความเห็นครับผม

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวยแล้วครับพี่

ความคิดผมครับ ผมว่าดีแล้วครับ สวยมากด้วย
    ...คำว่า..สภา..นั้นดีมากเลยครับไม่มีคัยเหมือนและไม ่เหมือนคัย..
    ...ส่วนเรื่อง..สี..นั้นดีแล้วครับ เพราะสีที่ไม่ฉูดฉาด นั้นแสดงให้เห็นถึง
    ความคลาสสิค ความเก่า ดีแล้วครับ
    ...อีกเรื่องหนึ่ง..เรื่องรูปในรถผมว่ารูปนี้ดีแล้วค รับ
    เพราะ
    1.ไม่ค่อยมีคนเหมือน
    2.ส่วนใหญ่รถกลุ่มเรามีแต่รถผู้ชาย
    3.ตระกูลซีนั้นผมว่ามันกลุมของเด็กๆเราส่วนมากก็ทำงา นกันทั้งนั้นครับ
    ความคิดเห็นผมก็มีเท่านี้ครับ ขอบคุณครับ

สถานที่
    บางบัวทอง
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จ๋าคลาสสิค อ่านข้อความ
    ความคิดผมครับ ผมว่าดีแล้วครับ สวยมากด้วย
    ...คำว่า..สภา..นั้นดีมากเลยครับไม่มีคัยเหมือนและไม ่เหมือนคัย..
    ...ส่วนเรื่อง..สี..นั้นดีแล้วครับ เพราะสีที่ไม่ฉูดฉาด นั้นแสดงให้เห็นถึง
    ความคลาสสิค ความเก่า ดีแล้วครับ
    ...อีกเรื่องหนึ่ง..เรื่องรูปในรถผมว่ารูปนี้ดีแล้วค รับ
    เพราะ
    1.ไม่ค่อยมีคนเหมือน
    2.ส่วนใหญ่รถกลุ่มเรามีแต่รถผู้ชาย
    3.ตระกูลซีนั้นผมว่ามันกลุมของเด็กๆเราส่วนมากก็ทำงา นกันทั้งนั้นครับ
    ความคิดเห็นผมก็มีเท่านี้ครับ ขอบคุณครับ
    ง่า อิฐครับ ไอ้ข้อ 3 นี่ มันฟังแสลงใจ ยังไงก็ไม่รู้ครับ วันเวลามันผ่านไปเร็วมากกว่าครับ

pongpun19's Avatar
    สถานที่
    บางบัวทอง คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

Talking

ตามที่พี่จ๋าบอกครับ ผมว่าลงตัวดี
    รถกรู ตังค์กรู กรูภูมิใจ
    มันอยู่ที่ใจ ไม่ไช่ตามกระแส
    กสิกรไทย 047-2-69240-2 apichai เบอร์โทร 093-2969399 เบอร์เดียวเท่านั้นนะครับ: ป๋อง บางบัวทอง: id LINE : 093-2969399:อาจ ตอบ LINE ช้า หรือ รับสายช้า แต่ผมตอบกลับ และโทรกลับแน่นอน ครับ ผมทำงานประจำน่ะครับ
    ไม่รับจองปากเปล่านะครับ ให้โอกาสคนที่พร้อมรับของมากกว่า[/COLOR]

Member PX2005269325's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว้า...............นานาจิตตัง
    เมื่อความคิดเห็นไม่ตรงกัน.....................การพ นันก็เกิดขึ้น

Bookmarks