โครงการสานฝันจากพี่สู่น้อง ครั้งที่ 4 **ชมรมรถเก่าเมืองน้ำตก** - หน้า 11

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: โครงการสานฝันจากพี่สู่น้อง ครั้งที่ 4 **ชมรมรถเก่าเมืองน้ำตก**

Senior Member krclassic's Avatar
    สถานที่
    มิ่งเมืองกันทรารมย์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไป นำ แหน่

พี่ น๊อต พี่ ก็อป

น้อง ไป นำ แหน่ เด้อ พี่

อิอิ

em90

ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
    ^^

สายฟ้าสีส้ม's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

ใกล้แล้วนะพี่ปุ๊เป็นไงคับเหนื่อยป้าวจะให้ช่วยไรก็บ อกได้นะคับพี่

รูป รูป  

Member kolf นครลำดวน's Avatar
    สถานที่
    นครลำดวน
    ขอบคุณ
    0

ts01
    085-6128566

คลาสสิคไม่มีวันตาย
    em94เราจะมีกันและกันตลอดไปem94
    ---------------กอล์ฟ นครลำดวน----------------

วิ่งทริป เหล้า เมีย เพียบ 555
    รักทุกครับพี่น้อง

MCamnatcharoen2007's Avatar
    สถานที่
    MCอำนาจเจริญ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Mc อำนาจเจริญ

โดยอาร์มMC อำนาจเจริญ

มีงานทริป...คิดถึงเราMC อำนาจเจริญ

em90 http://jackso50cent.hi5.com /peter_34@hotmail.comem90

ต.บุ่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ ประเทศไทย

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่ผิดพลาดเจอกันครับพี่อู๋

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bodyslam77777 อ่านข้อความ
    งาน นี้ ก้อ ไป
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

Go Go Go !!
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

ClassicBangwuaOntourนะจ๊ะ bangwua's Avatar
    สถานที่
    บางวัวคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกกันครับพี่ๆอีสานใต้
    บางวัวคลาสสิคฉะเชิงเทราไปครับ
    "มิตรภาพที่แท้จริง"
    จะต้องรับน้ำหนักแห่งความแตกแยกทางความคิดเห็นอันบริ สุทธิ์ใจได้
    By. บิ๊ก คลาสสิคบางวัว
    ชื่อบัญชี นายศรัณญู ทิพย์อุทัย เลขบัญชี 4772531139 ธ.กสิกรไทย สาขาบางวัว

Senior Member krclassic's Avatar
    สถานที่
    มิ่งเมืองกันทรารมย์ คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

อัพ ๆ ๆ อีก 4 วัน สุด ท้าย ๆ ๆแล้ว พี่ น้ออง 2 ล้อ

แล้ว เจอ กัล คั๊บ ผม

2ล้อ ทุก ๆ ๆ ท่าน

ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ

em90em90em90em90

ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ
    ^^

Senior Member *NACONLUMDOUN*'s Avatar
    สถานที่
    NACONLUMDOUN SISAKET
    ขอบคุณ
    0

Question

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MCamnatcharoen2007 อ่านข้อความ
    ครับพี่

เด๋วเจอกันนะครับ

แล้วเจอกัน

โดยอาร์มMC อำนาจเจริญ

มีงานทริป...คิดถึงเราMC อำนาจเจริญ

em90 http://jackso50cent.hi5.com /peter_34@hotmail.comem90

ต.บุ่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ ประเทศไทย
    มาเยอะๆๆนะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GoDLikEz_Mc อ่านข้อความ
    -*-

อิอิ

ยโสธร วันที่ 5 กันยา มีมาลีฮวนน่า -*-

จั่งได๋ผมกะบ่ทิ้งสองล้อเก่า เฮาคือเก่า 555+

งานดีๆมีปีเดียว มาลีฮวนน่าไม่ตายเปิดแผ่นฟังได้

กุ๊กกิ๊ก 555+

เจอกัน พี่ ๆ
    โดนเลยคับคำนี้ "มาลีฮวนน่าไม่ตายเปิดแผ่นฟังได้"เอาไปเลยคะแนนเติม 10

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kolf นครลำดวน อ่านข้อความ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bodyslam77777 อ่านข้อความ
    มี เร้ก เก้ อ่ะ ป่าว พ่อ หนุ่ม
    ไม่ทราบเหมือนกันคัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krclassic อ่านข้อความ
    พี่ น๊อต พี่ ก็อป

น้อง ไป นำ แหน่ เด้อ พี่

อิอิ

em90

ซื้อภาพยนต์ .....วัว .....มาฝากด้วยนะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    ถ้าไม่ผิดพลาดเจอกันครับพี่อู๋
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bangwua อ่านข้อความ
    แล้วเจอกกันครับพี่ๆอีสานใต้
    บางวัวคลาสสิคฉะเชิงเทราไปครับ

แล้วเจอกันนะคับ.......................em90

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krclassic อ่านข้อความ

อัพ ๆ ๆ อีก 4 วัน สุด ท้าย ๆ ๆแล้ว พี่ น้ออง 2 ล้อ

แล้ว เจอ กัล คั๊บ ผม

2ล้อ ทุก ๆ ๆ ท่าน

ชมรมคนรักรถเก่ามิ่งเมืองกันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ

em90em90em90em90

ซื้อภาพยนต์ .....วัว .....มาฝากด้วยนะคับ 2-3 มัด
    ปล.น็อต ลำดวน
    รถคันนี้ไม่ต้องรู้หลอกว่า.......เป็นไครขับมัน
    แต่ขอให้รู้ไว้ว่าเป็น.......รถเก่านครลำดวนก็พอ

~เชยสะบัด~ a_b_thaibolan's Avatar
    สถานที่
    Thong Yuean 88
    ขอบคุณ
    3

Talking ดันๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    **ชมรมรถเก่าเมืองน้ำตก**

โครงการสานฝันจากพี่สู่น้อง ครั้งที่ 4
    ณ.บ้านฮ่อง ต.สำโรงพลัน อ.ไพรบึง จ.ศรีสะเกษ
    ในวันที่ 5-6 กันยายน 2552

*วัตถุประสงค์ของการจัดงาน*
    -เพื่อมอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนใน อ.ไพรบึง จ.ศรีสะเกษ
    -เพื่อจัดซื้ออุปกรณ์กีฬาและอุปกรณ์การเรียนให้กับทาง โรงเรียนที่ขาดแขลน
    -เพื่อส่งเสริมการท่องเที่ยวในจังหวัดศรีสะเกษ
    -เพื่อส่งเสริมการขับขี่ตาม(โครงการเปิดไฟใส่หมวก)

*กำหนดงาน*
    ในวันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552

-เวลา 08.00 น. เชิญสมาชิกร่วมลงทะเบียน รับของที่ระลึก(ลงทะเบียนท่านละ100บาท)
    -เวลา 15.00 น. ลงทะเบียนประกวดรถประเภทต่างๆ (ไม่เกิน17.30 น.)

*ประเภทรถที่ประกวด*
    รถประเภท ช-ญ เก่า เดิม สนิม
    รถประเภท ช-ญ ล้อเล็กสวยงาม
    รถประเภท ช-ญ ความคิดสร้างสรรค์
    รถประเภท ช สวยงาม (sr,club man,cl เป็นต้น)

-เวลา 19.00 น. ประทานในพิธีกล่าวเปิดงาน และสนุกกับวงดนตรีที่ทางทีมงานจัดมาให้
    -เวลา 20.00 น. มอบรางวัลให้กับรถประเภทต่างๆที่เข้าประกวด และร่วมสนุกกับการประกวด
    มิสซ้อนท้าย และร่วมประมูลของ สนุกกับวงดนตรีต่อ
    -เวลา 22.30 น. แลกของที่ละลึกจากทางชมรมและสนุกกับวงดนตรีถึง(01.00 น.)และแยกย้าย พักผ่อน
    *ในวันอาทิตย์ที่ 6 กันยายน 2552*
    -เวลา 08.00-12.00 น. ขอเชิญทุกชมรม (เที่ยวน้ำตกสำโรงเกียรติ,น้ำตกห้วยจันทร์และวัดล้าน ขวด)
    -เวลา 13.00 น. ทุกชมรมแยกย้ายกลับโดยสวัสดิภาพ และขอขอบคุณทุกชมรมที่ร่วมทำบุญในครั้งนี้

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    ช่างปุ๊ 085-7767577 เบ็นท์ 087-44775226 โบ็ท 082-1586483 ถัง 089-9463020
    จัดไป อย่าให้เสีย เพ่น้องคร๊าฟ...
    People have to know is the heart, heart no "blues" on you!!!
    คนหัวใจมีรู คือคนหัวใจไม่มี "บลูส์" ครับท่าน !!!

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

ใกล้ จะ ถึงวัน งาน ล่ะ ๆๆ

ยังมี ตังสัก บาท เลย คับ

อิอิ

ยังไง ไว้เจอกันคับ ๆๆ
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

Junior Member zimbuddy's Avatar
    สถานที่
    สนิม ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลายเคง

up up up

สนิม ศรีสะเกษ ไป หมด สำนัก เลย

เจอกันนะครับ พี่น้อง

555+

สังกัด ฮอยเกวียน

รูป รูป    
    (สาขา) ฮอยเกวียน (ศรีสะเกษ)

Buddy_สองล้อแห่มาลัย Buddy_chaly08's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัยไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

ขอแผ่นที่จากสีเกดไปงานหน่อยคับไปไม่ถูก
    ประวัติการขายคับ ลิ้งตัวอาจเข้าไม่ได้ แต่คลิกขวาตรงชื่อผมแล้วเลือกกระทู้ทั้งหมด
    http://www.thaiscooter.com/forums/se...archid=6845277
    [COLOR="red"][SIZE="4"]
    สนับสนุนการจัดงานแบบสร้างสรรค์

Senior Member *NACONLUMDOUN*'s Avatar
    สถานที่
    NACONLUMDOUN SISAKET
    ขอบคุณ
    0

Question

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_b_thaibolan อ่านข้อความ
    จัดไป อย่าให้เสีย เพ่น้องคร๊าฟ...
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JiRaSak_Mc อ่านข้อความ
    ใกล้ จะ ถึงวัน งาน ล่ะ ๆๆ

ยังมี ตังสัก บาท เลย คับ

อิอิ

ยังไง ไว้เจอกันคับ ๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zimbuddy อ่านข้อความ
    up up up

สนิม ศรีสะเกษ ไป หมด สำนัก เลย

เจอกันนะครับ พี่น้อง

555+

สังกัด ฮอยเกวียน
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Buddy_chaly08 อ่านข้อความ
    ขอแผ่นที่จากสีเกดไปงานหน่อยคับไปไม่ถูก

มากันหลายๆๆเด้อคับเด้อ........................
    รถคันนี้ไม่ต้องรู้หลอกว่า.......เป็นไครขับมัน
    แต่ขอให้รู้ไว้ว่าเป็น.......รถเก่านครลำดวนก็พอ

Member เอ๋ ซูซู's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่น้องชาวสองล้อผู้ใจบุญทุกท่านครับ ก่อนอื่นผมขอแนะนำตัวเองครับ ผมเอ๋ คนป่า หัวหน้าวงดนตรีคนป่า มหาสารคาม ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมรับจ๊อบมอบความสนุกในงานกิจกรรมต่าง วงของเราเล่นดนตรีแนววาไรตี้ เน้นลูกทุ่งเพื่อชีวิต มีเวที เครื่องเสียง เครื่องปั่นไฟ และโคโยตี้ ตามราคาจ้างครับ เรารับงานราคาเป็นกันเอง พี่น้องที่มีความประสงค์จะจัดงานต่างฯ ปรึกษากันได้นะครับ ae-music@hotmail.com 082-3042757 -ติดต่อได้24ชั่วโมงครับ วันที่17ตุลา งานของปืนคู่คลาสสิค ที่ขอนแก่น พบกับวงคนป่าได้เลยครับ ขอบคุณครับ เอ๋ คนป่า

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks